O doc thi..................cung khong sao

Phạm Quốc Anh
(bigdog)

ban co dang cam thay minh dang lon len ?????????????? nay day la noi ve tinh cach nhe chu khong phai noi ve ngoai hinh dau , khong co chỗ cho dê dau nhe..............tui cung khong biet noi the nao nhung ma voi 1 nguoi ma theo nhan dinh cua cac ban tui thi la qua tre con nhung duong nhu tui dang thay 1 cai gi dang thay doi trong toi...........thankz neu khong chui tui cu chuoi.......

haha, người như QA thì chỉ có Linh Ngân này là may ra hiểu được chút xíu thôi, bố nhỉ?
Chắc là QA viết bài trong lúc đang suy tư đây mà. Cố lên, sắp trưởng thành hơn một chút rồi đấy, bố còn trẻ con lắm.

con gai bo co khac , qua xinh qua dinh cao qua hieu y bo , the thi tham nao chung no cha nghi con la nguoi iu bo , that la the tham..........

Quoc Anh a,
Tao phai noi that long la sau 3 thang ko gap,may da truong thanh hon.Tuy van tre con(ma bon minh ai ma cha tre con) nhung may da nguoi lon len 1 chut.The la tot roi..cu tu tu ma tien...Noi chung la hoan canh dua day khien cho QA vung vang hon,galang hon.hi`..hi`..ma thoi,ko khen may nua,may lai suong qua ko ngu dc...;)

kekke , tao phan doi con Phuong nhe , luc nao cung chi khen thoi , hom truoc thi khen thang hung , hom nay lai den thang Quoc the la the nao ???

kEKEKE , Ban quoc ko truong thanh moi la , trai qua bao nhieu chuyen ben nay .......may ko lon moi ngu quoc nhi :p

Hehhe. Thế ko bit em thục chửi hay khen thằng chó béo thế...Lần sau nói năng thì phải rõ ràng ra nhé hehhe. Bây giờ xã hội phát triển nhanh qua' . MÌnh có ko lên mạng 1 ,2 ngày mà các bạn post toàn bài mang tính trừu tượng. Hóa ra y' Q.A muốn mọi người khen hả. Để tao nhận xét nhé. Sau chuyến đi Anh về chơi , QA chững chạc lên rất nhiều. TRình độ học vấn lên cao rõ rệt về môn tiếng Anh( cụ thể là làm cho bà KH sợ sệt) . Còn về khoản sành điệu thì hơn đứt bọn trường quốc tế rồi. Đi nis nè , di động nè ....Nói chung là mẫu mực đó.... Cố gắng nhé. Khi nào về hẳn phải hơn thê này nữa....

thoi thoi may dung co ma noi tao qua dang the may nhung ma du sao thi tao van chi la thang cho beo lang xang thoi ma hêhh.................:)..........

Hehhe chú cứ khiêm tốn. Bây giờ QA chín chắn rồi. Hơn hẳn QA ngày xưa mà. Mày sành điệu lắm.Đỉnh cao lắm làm tao đứng cạnh mày mà thấy lu mờ. QA ơi mày là nhân vật chính ....hichic Còn bọn tao là nền làm nổi bật mày lên thôi mà....
hehhe. Đưng tưởng bở nhé con chó béo....

Dear Quốc Anh hay tên thường gọi là chó béo...,
Trước hết tao phải khẳng định là sau hơn 5 tháng "vào đời" mày đã thay đổi phần nào.Ga lăng hơn,đàn ông hơn,chín chắn hơn...hi`hi` lại khen nhiều quá rồi.Duy chỉ có một điều không đổi là mày vẫn tốt bụng như xưa :] ấy chết càng nói lại càng khen.Con trai mà bụ bẫm mũm mĩm như mày,lại còn ga lăng nữa chứ thì chẳng bít chê vào đâu cả.
Viết về mày thế thôi nhé,không thì lại mang tiếng là chỉ bit nói lời ngon tiếng ngọt thôi,mí cả nịnh nhiều quá chả biết giấu cái mặt vào đâu nữa,Bé Ú nhỉ :]Thôi...thế Bé Ú thì có chuyện gì khiến mày thay đổi không,như chuyện anh R nhỉ ?Hi`hi`.
Về topic chính đây:Trưởng thành à,không bit bọn mày xem Roswell có nhớ cái problem mà Liz Parker viết lên Mù Tạt để ăn ko...cô ấy viết chữ GROW nhỉ?Xem ra thì Grow quả là hay ho mà cũng thật là khó khăn,cũng thích mà cũng đáng chán.Mình bây giờ thế này,nhớ lại ngày xưa lỡ nói câu gì hơi mang tính "nhiều nghĩa bóng" một chút là phải rấm rứt đi giải thích..hìhì chả bit Bé Ú có nhớ không nữa?

Kekke , em khen no day chu anh Cuong oi , nx luc em chan no cung giup em nhieu lam ma .

To Meo : Keke , con ranh sao may lai loi chuyen anh R cua tao ra ban dan thien ha the nay ? Chac chac , chuyen rieng cua nguoi ta ma . Keke, cha nhe qua mail thoi ma may cung ko thay tao truong thanh hon ha meo ??? Ma thang quoc moi di co 3 thang , 5 thang la tao chu ???

To Quoc : keke , doi den Easter , may len cho tao , tao xem may sanh dieu den muc nao nhe :p

Cam on Qa đã làm em tao vui nhé. Sau nay tao thuong cho. May bay gio lon len nhieu lam. Cả về the chat lan tinh than hehhehe.

2 QA: ai cũng nghĩ mày là trẻ con nhỉ...
tao chỉ thấy kiểu nói năng và đùa của mày trẻ con thôi...nhưng khi gặp chuyện gì thì suy nghĩ của mày rất người lớn...hehe
:D:D:D

QA oi. Mo 1 cai topic chi de ban luan may nguoi lon chua thi` phi' qua' hehehe. bay gio phai ban luan xem ai la` nguoi lon nhat chu. Nhu tao chang han hehe. May sang Anh ma` ko tien bo thi` moi la` ngu do'. Ko biet khi nao con Thuc ve thi` no' tien bo the nao nhi? .Em gai tao ma`....

êhh anh em chugn may ke tung nguoi hung ha cuong , ma con :mad:) beo kia nhan thang Cuong la anh tu bao gio the , êhh ma tao mo topic ke tao thich thi post khong thich thi thui êhh chu lam gi the , duoc roi truoc khi di tao se len nha may choi chac chan êhh...........ma thuc oi , may bao easter nghia la khong muon tao len halfterm choi voi may a, the thi thoi vay , tao se len london.......okie.........:D........thankz kiu , cac ban da dong gop y kien , tao thay lop chung minh cung the , binh thuong rat vui ve nhung ma suy nghi thi chin chan roi , ehhe 11A3 perfect, co khi phai goi lop minh bang ten day y nhi êhh......

Kekke , Quoc a , may thich den luc nao ma cha duoc , keke chi so may ko den thoi :p Gi ma tung hung , anh em tao noi su that thoi ma .

Anyway , phai thanks Quoc nhieu nhieu , noi that day

Em ơi. Anh khen thằng Quốc là đủ rồi. Em khen nữa nó suong lai ko muon sang Anh nữa thì khổ bố mẹ nó...hehhe

Hi`hi`,mày cũng trưởng thành,được chưa?Thế mày có thấy tao chín chắn lên được tí nào không cưng :)

Còn bạn Mai B thi` thế nào ???? Chưa thể nào làm người lớn được. Vẫn ngu xuẩn đến mưc khó tin mà. Thôi, cứ cố găng lên. = 1/2 QA là ổn rồi...

Back
Bên trên