O doc thi..................cung khong sao

Kekke , meo a , meo khen thi khen that long chu ? Ai lai hoi la duoc chua bao gio ko ? Wa' dang day nhe .

To Cuong : keke , anh an phai cai gi ma hay choc con Meo the ha ? No la ban than cua em day nhe , ko cung em quay sang tiet lo .... cua anh day nhe :p

To Quoc : Quoc cua tao thua nghi luc , lam sao ma ko sang lai duoc , voi ca lam sao may bo roi tao duoc Quoc nhi ???

Chu Le Cuong đã viết:
Còn bạn Mai B thi` thế nào ???? Chưa thể nào làm người lớn được. Vẫn ngu xuẩn đến mưc khó tin mà. Thôi, cứ cố găng lên. = 1/2 QA là ổn rồi...
Mọi người thử chứng kiến xem Cường gây bức xúc thế nào nhé:( Hmhm.
2 Thục:Mày có thấy không?Chẳng hiểu nó ăn phải cái thứ gì nữa.Thôi thì mày tiết lộ với tao vậy nhé,không thể để nó cậy thế lèn người được!;)

khong meo a , khoan nay thi tao thay cuong noi dung , may cha chin len duoc ti nao ca , van song nguyen nhung cu song di nhe tao khoai meo song hon voi ca dung co song qua la duoc roi.........anh em hcung may ke tung nguoi hung qua khong khac gi bo con tao êh.........thoi the nhe tao se xuong cho may halfterm , thư 7 em di , chao ca nha .........

Cai thang , tao khen may thi lai ..... Thu 7 nay bay roi ha ? Nho dem theo truyen va dia nhe . keke vay la cn da co dua de minh buon dien thoai cung roi . Den thi fone cho tao quoc nhe .

Thục ới. Em có gì bí mật với thằng chó béo. Dạo này anh cứ phải khen nó bực mình quá hehhehe

Kekke , co gi bi mat dau anh ? Kekke ,tao voi may trong sach ma quoc nhi ?

Thôi đi 2 chúng mày ở nơi đất khách quê người biết đâu đấy nhỉ hehhe. Con Mèo tuy ngu thật đấy nhưng được cái còn đào tạo được . Thế tao mới bảo mày cố gắng chứ...Còn Thục ơi em đừng dọa anh nhé. Bí mật đấy...Ko nói cho ai cả. Đặc biệt là con Mèo ngu xuẩn kekke

Hm...Quốc ơi với mày thì tao thừa nhận là tao vẫn ngu,vẫn không chín nhưng mà ông Cường không được nói tôi ngu xuẩn như thế nghe chưa!
Này Thục,mày có còn là bạn tao thì nói nhỏ cho tao bit với,mày để nó bắt nạt bạn mày thế mà được à :mad:

khong meo de thuong ma , khong thong minh nhung de thuong la duoc roi h`ih`.......noi dua may thong minh lem nhung hoi tre con thoi..........khong dang ngai êhh

Cuong a ,ko bat nat Meo nua nhe ... keke, meo a , tao ko noi duoc , tao cung muon lam chu , thay thang anh tao kho vi iu the kia ma :D

ehhe con gai bo thi chac chan la de thuong roi , la so1 y chu êhh........

A A A Chó Béo đúng là số một :) Dễ thương bụ bẫm không chịu được hehe...
Này Thục,mày nói cho tao chứ có phải nói cho bạn ý đâu mà phải sợ thằng anh mày khổ.Đúng là anh tung em hứng...hư lắm đấy nhé.

êhh dung roi êhh , qua dung , meo dung la de tu cua tao roi ehhe

Kekke , meo a , may bo su phu ma nhan thang cho beo la sp a ? Chac chac , uong cong sp day do may bao nam , tao mach sp cho ma xem .

Eh. Thang cho' beo nhan 1 dua ngu la^u kho' dao tao the lam de tu a`. Kho than may qua'. A` ma` xin loi ban Mai B nhe'

Ơ không không,tao đã nhận thằng chó béo làm sp hồi nào đâu..tao chỉ nói nó dễ thương bụ bẫm thôi mờ.:)
Này Cường cậu đừng có vừa đấm vừa xoa thế nhé,cứ thích chọc người khác thế là không có tốt đâu.

Thôi mĩnh xin lỗi nhé bạn Mai B. Mình có trêu một chút thì cũng có ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giới đâu cơ chứ. Chẳng qua là sự thật thôi, mình có muốn cũng ko thể làm khác được...
2 Thục : em gái anh ngoan quá. Ko bao giờ tiết lộ bí mật nhỉ. Thứ nhất là giữ an toàn cho anh, thứ 2 là để cho con Mèo bị ức chế. Anh em mình phải thế chứ...Em gái anh lúc nào cũng xinh, cũng giỏi hehhhe. Ai như con Mèo ....( làm sao thì mọi người tự hiểu nhé , em ko nói nhiều nữa hehhe)

nay cai nay tao lap ra de khen tao , tao co khi se 1 thoi gian dai khong post thảnh ra o nha khen tao nhieu vao nhe êh , co gi thi tao doc con thay vui;...........

Hêhh. Ai khen mày mà mày tự nhận hả thằng kia. Mày tưởng bên Anh ko có thịt chó mà nhồng à. Tao lại sang tận Anh bắt mày về đưa lên Nhật Tân bi giờ hehhe

Back
Bên trên