Nhung và Tâm đi xe buýt

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Một buổi sáng, Nhung phải đi xe buýt đi học. Nhung mặc một chiếc minijupe ngắn đến mức không thể ngắn hơn, bó sát lấy người. Khi xe buýt đến, Nhung nhận ra chiếc váy quá chật làm cho Nhung không thể nhấc chân tới bậc lên xuống.

Nhung thò tay ra đằng sau, nới phéc-mơ-tuya ra một chút để đôi chân được cử động dễ dàng hơn rồi dợm bước leo lên. Thế nhưng, chiếc váy vẫn bó chặt. Hơi xấu hổ, Nhung lại thò tay ra đằng sau, kéo khóa xuống lưng chừng nhưng vẫn không được...

Lần thứ ba, Nhung tay kéo phéc-mơ-tuya xuống hết cỡ. Nghĩ rằng lần này chắc chắn leo được lên xe, Nhung lại nhấc chân lên một lần nữa nhưng không thể được.

Thấy Nhung lúng túng, anh Tâm đứng đằng sau bèn bế Nhung và nhấc bổng Nhung lên xe. "BỐP!" - Sau khi tát anh Tâm nổ đom đóm mắt, Nhung quát:

- Đồ sàm sỡ!!! Tại sao mày dám sờ vào người bà cái kiểu ấy hả?

Anh Tâm trợn tròn mắt ngạc nhiên:

- Sau khi em thò tay ra đằng sau kéo khóa quần anh ba lần, anh cứ ngỡ rằng chúng mình là đã bạn tri kỷ... :eek:

Thế này thì chắc là Nhung nào rồi, chứ ko phải em Nhung nhà mình đâu :x :x :x

không biết Tâm cảm thấy như nào khi em Nhung... nhỉ ?

=D>=D>
chị Nhung SH có khác
sờ đỉnh hơn người thường:)):)):))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thế này thì chắc là Nhung nào rồi, chứ ko phải em Nhung nhà mình đâu :x :x :x

Anh Tâm chết nhá, chối quanh chối co :)) :)) :))... cháy nhà ra mặt chuột. Bị bắt quả tang thế mà còn chối b-)... mà Nhung nào nhà anh cơ??? b-) ;;)

b-) anh Minh nhé [-x dạo này là ác lắm cơ [-x
anh Minh hôm nào mặc quần của anh Vũ Mạnh , cái quần giống cái hôm qua í b-) thì sẽ biết thế nào là SH b-)
anh Tâm :( thương anh Tâm quá :( ko hiểu con điên nào nhỉ b-( lần sau mà gặp nó , anh gọi em em .....dạy nó cách khác :)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
b-) anh Minh nhé [-x dạo này là ác lắm cơ [-x
anh Minh hôm nào mặc quần của anh Vũ Mạnh , cái quần giống cái hôm qua í b-) thì sẽ biết thế nào là SH b-)
anh Tâm :( thương anh Tâm quá :( ko hiểu con điên nào nhỉ b-( lần sau mà gặp nó , anh gọi em em .....dạy nó cách khác :)):)):))
Cách của chị Nhung chắc là quay hẳn người lại kéo cho nó đàng hoàng chứ gì? 8-}

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thôi em Nhung hiểu lòng anh là được rồi :x :x :x
Ui, anh Tâm khẩu phật tâm xà :)) trong lòng anh rõ hơn ai hết mà, chị N hư quá, hư thế đúng là chị N "^%&*" của VC nhà mình lẫn đi đâu nổi :)):)):)) Kéo khóa đến 3 lần :)) Mà em chưa kéo cái khóa minizip, chắc khó lắm :p:p Hôm nào cho em kéo thử :D:p

Dang Hieu Minh đã viết:
Anh Tâm chết nhá, chối quanh chối co :)) :)) :))... cháy nhà ra mặt chuột. Bị bắt quả tang thế mà còn chối b-)... mà Nhung nào nhà anh cơ??? b-) ;;)

Thằng em kiều gì cũng nói được bó tay. Nhưng mà dù sao cũng chúc mừng bác T sớm tìm được tri kỷ

Ôi chao ôi.. Xin đa tạ, đa tạ :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
b-) Quân thik thì hôm nào ra chợ mua cái mini về mà ...tập kéo trc 'b-)
ko đến lúc nguy cấp , lại ko kéo đc thì ...[-x[-x[-x

Back
Bên trên