Nhanh nhanh ! Mọi người vào đây vote cho Vườn cười đi nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em LInh nghe metallica à? Hay hay,cho chị cái id đi em;;)
Mình bỏ phiếu thứ 9, tuyệt:x
Tính đến thời điểm hiện tại(đang viết:D), VC được 64,29%. Mọi người vote nào!!!!!!!!!!

Vote roài...:))
Metallica hả?Anh kô thích bằng Scorpion, Scor muôn năm...........

.. vote roài ..:)) ... kiểu này anh Vũ phải làm bữa khao bét nhè mọi người nhé ( khi nào em về mới được khao .. :smoking: )

để tui đăng ký thêm mấy cái nick nữa đã!! :D

:eek: .. :)) .. anh Thắng nói nhỏ thôi chứ .. :smoking: .. không thì còn gif là chiến thắng huy hoàng nữa .. :smoking: .. b-) ...

Vườn cười thừa thắng xông lên đạp hết các đối thủ khác đi nào :biggrin:

vang dội chứ không phải vang rội .. :)) .. :nono: .. chưa gì đã mất gốc .. :nono:

Hum tình hình là nhà mình dg dẫn trc ng đứng thừ khá xa :d nhg đến 30.1 mới close

Sau khi chị vote thì VC đã thành công rực rỡ chưa nhỉ :))

Em là phíu thứ 40 nì,mọi người ai chưa vote thì nốt đi cho nó 5o tròn=>số đẹp,rồi khi nào bác vũ đi lĩnh phần thưởng thì chia phần trăm đều bác nhá

Hehe, còn có 3 ngay nữa đóng poll, muh VC mình vẫn hơn 50% :)), thắng chắc rùi, có thế chứ, phải có những lúc thế này mới thấy được tình cảm mọi người dành cho VC dữ dội thế nào :)) :* :x

lúc chưa vote đã biết là VC thắng... :)) :)) :))... chẹp, tiếc là không có box Y Học... nếu có chắc đã đứng đầu rồi :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Em là phíu thứ 40 nì,mọi người ai chưa vote thì nốt đi cho nó 5o tròn=>số đẹp,rồi khi nào bác vũ đi lĩnh phần thưởng thì chia phần trăm đều bác nhá
Vy ngoan lắm cơ :x Yên tâm, anh sẽ lĩnh phần thưởng rồi chia hết cho mọi người ở VN. Hội Việt kiều ở nước ngoài chắc là nhiều tiền => ko cần chia chác đâu nhể :smoking:

/:)... ông kv nhá... /:) sao chỉ hứa với mỗi em Vy??? :nono::nono::nono:

Chào Mào em, anh đã bảo là sẽ chia hết cho mọi người ở VN rùi cơ mà. :D

Ừa thế anh vũ chia kẹo hay chia xiền vậy cà?...bác minh cũng đừng bức xúc quá,bác vũ có định chia cho mình em đâu,bác ý bảo là ai cũng có phần rùi mà...chỉ thương sếp ở mãi tận bên kia nên không có phần thui=>thương sếp quá đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên