Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi, chat chit tí :D LN ơi, chữ kí của mày hay wá! đúng là bài hát của beatles có khác :)) :x sorry tại tao thấy hay thật nên ko thể giấu được và phải nói ra với mày ở đây, hehe mày ko tức tao chứ :D

Tớ xin lỗi cả lớp vì mấy hôm nay bận quá, tớ ko gọi điện được...Chuyến đi chơi chắc tớ ko tổ chức được rồi....Mong mọi người thông cảm nhé

2 Linh:tớ lấy được visa rồi,12h đêm 27/2 tớ bay.Chán quá ,bay đúng đêm chắc chẳng ai ra tiễn.Có gì sang Pháp chơi nhé ! ! :)
My

Cả nhà ới,thứ 7 tuần tới có dạ hội Ams đấy nhé, tụ tập cái nào :)

To MY: chúc lên đừong may mắn,có gì Easter tớ và Linh sang thăm :D

2 Lam Giang:Tối nay My mới bay mà,hic
2 Dũng:ai chứ con Linh easter này nó sang Pháp là chắc,hehe,nhở em nhở :D

to chi XX: vâng nó còn sang nhiều nhiều..ôi nước pháp tươi đẹp :D :))

Chào mọi người.Hôm nay là ngày đầu tiên tớ ở Paris,ngày iên xa nhà.Sang đen nơi ấn tượng đầu tiên là lạnh,-8 độ C,trời vẫn nắng chang chang mà cắt da cắt thịt.Đi bộ đến gẫy cả chân,cái gì cũng thấy lã lẫm.
My

Uh nhìn mãi mới ra bác D.
Tao đã nhận lại quyển lưu bút rồi bọn mày ạ :p Đọc thấy nhớ mọi người quá.
Hum trước gặp con Ly ở trường,dạo này chắc đang yêu nên mầm tình linh tinh beng :x

My ah`, tình hình Paris kinh đô tráng lệ thế nào rồi? Nhớ nhà ( + nhớ bọn tao :) )không mày? Cố lên mày nhé, đi du học là khổ lắm đấy :*

Tớ nhận được lưu bút mà ko kịp đọc 1 chữ nào cả,lại phải để lại ở nhà,chắc phải hơn 1 năm nữa mới được đọc :d
Mấy hôm nay ở Paris tuyết rơi liên miên,bình thường ở đây ko bao giờ có tuyết.Nhìn tuyết rơi lại thấy nhớ bố mẹ,bạn bè :(
My

bên này cũng thế..tuyết...lạnh run cả ng..o biết fai mặc thế nào để hết lạnh nữa...lạnh quá :((

oa, trông avatar của Má Mì khác khác, hihi, trông người lớn lên rõ :p (cái vòng cổ hôm tớ và Má Mì cùng đi mua trông vẫn đẹp ghê nhỉ? :p )

My sang đến nơi đã ổn định được mọi thứ chưa? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn avatar với cả chữ kí thì hình như là đang yêu :D đúng ko cháu của ông ơi! :D

Tớ vẫn chưa wen với cuộc sống bên này lắm nhuzng mà cũng ổn ổn rồi.Ở bên này tớ cũng được mọi người giúp đỡ?Mọi người cũng tốt lắm,mà lại toàn nhg người sang đây mới wen chứ.Hôm wa tớ vừa đi dạ hội8/3 do nguoi vn tổ chức,cũng vui lắm,ở đáy cưng wen được nhiều ng
My

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên