Những suy nghĩ về lớp A3!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phaminhang đã viết:
Khiếp, có cái chữ kí thoai mà mọi người câu bài kinh quá nhể. Chuyển chủ đề đi thoai!

Thế ăn tết có vui ko? Không biết 18 tuổi rồi như bọn mình thì có còn được mừng tuổi không nhỉ? :D
Về chuyện mừng tuổi, Tết năm nay thất thu rồiiiiiiiii

18 tuổi,được bố chúc năm nay phải người lớn 1 chút,chứng tỏ mình vẫn còn trẻ lăm!!!!:D.Mà cũng đến tuổi tự lập được rồi đấy.Tự nhiên thấy mình chưa làm được gì cả.
My

Chỉnh sửa lần cuối:
mạng mobile Vn như shit,gọi về cũng o dc mà gọi sang cũng o dc :(( sáng 1 tết mới đỡ :(
To LG: cảm ơn đã gọi sang nhé:X tớ nghe thấy cả tiếng pháo hoa ở bờ hồ đấy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc cả nhà năm mới zui ze nha.Mà năm nay mừng tuổi thất thu tàn bạo,chỉ bằng 1 nửa năm ngoái.Ra chào khách méo cả mồm mà cứ thấy"ôi cháu lớn quá nhỉ" các kiểu là thấy nẫu ruột rùi :((
Lớp mình không đi chơi seo?Nghỉ đến tận hết tuần sau cơ muh.

Nghỉ là nghỉ thế nào! Hôm nay đã phải đi học rồi nè! Chán chết đi được!
Sáng nào cũng ngủ bét nhè tới 10h, zậy mừ hôm nay dậy vào lúc 6h sáng để đi học GDTC!

Năm nay chả muốn thu hoạch gì cả! Có khách cũng chả thèm xuống chào! Mỏi mồm! Thu hoạch cũng ko bằng năm ngoái! Chịu thôi! Lớn roài!

Phan Thu Phuong đã viết:
18 tuổi,được bố chúc năm nay phải người lớn 1 chút,chứng tỏ mình vẫn còn trẻ lăm!!!!:D.Mà cũng đến tuổi tự lập được rồi đấy.Tự nhiên thấy mình chưa làm được gì cả.
Tự nhiên thấy mình chưa làm được gì hả? Hơi muộn, lẽ ra phải thấy điều này sớm hơn chứ. Chúc năm nay sẽ "làm được gì"

Cả nhà Valentine vui vẻ nhé

Đứa nào có người iu roài thì "tiến xa" nữa :D

Đứa nào chưa có thì valentine này có nhá ;;)

happy valentine day! chúc cả nhà những ai đang yêu và sẽ yêu luôn luôn hạnh phúc :X

valentine...tiễn người yêu đi xa...lại một mình thêm một năm nữa...huhu :(( :(( :((

Vân ơi, ảnh đẹp
mới lại hồi này trông nó còn ngây thơ
cắt tóc đi thành cáo già đeo nơ roài [-x

Keke...Tết này tớ ko đi chơi đâu được, cũng hơi chán :((...Lớp mình còn máu đi không ? Hay tổ chức một quả đi chơi nữa nhé...Ai đồng ý đi 2 ngày giơ tay lên :))...Nếu ko đi 1 ngày cũng ok :D

Đi 1 ngay thôi Cường hâm,mà hình như mấy trg` đi học roài mà,.Mọi ng` lại bảo đi Cn đấy à?Giết tớ hả?Hic hic

Uh lớp mình đi chơi đi,đi đâu xa xa 1 chút,sáng đi chiều về.
2QNam:cám ơn.mà "làm được gi" đối với mình chắc có nghĩa là sang được Pháp và tìm được a great boyfriend :)
Mà valentine này mọi người có gì đặc biệt ko kể nghe đi!!!
My

Thế này nhé...Tớ thấy đi 1 ngày là hợp lí nhất...Chùa Thầy cách HN chỉ 20 km thôi...Ở đó tớ nghe nói cảnh đẹp, nhiều chỗ đi linh tinh..mọi người thấy được ko ? Đi bằng xe máy, 2 người 1 xe...ok ? Nếu được, thứ 7 hoặc chủ nhật sẽ đi...Mọi người nhanh nhanh thông báo với nhau nhé...Tối nay tớ sẽ gọi điện...:D

Đấy, Valentine của tớ hay ho thế đấy...:(
Uh, tớ thấy đi chùa Thầy được đấy, sao ko đi vào thứ 6? thứ 7,Cn đông lắm, cố gắng tập trung đi luôn đi.

Hồng Ly đã viết:
Vân ơi, ảnh đẹp
mới lại hồi này trông nó còn ngây thơ
cắt tóc đi thành cáo già đeo nơ roài [-x

Ảnh này mới chụp hồi hè muh, làm gì đến nỗi hồi này với hồi kia ;) Tao chỉ cắt có tí tóc làm sao đã thành cáo được :-/

Hic, mọi người ơi, sao không đi trong Tết đi, bây giờ mới đi thì tớ lại không đi với mọi người được rồi, tớ phải đi học rồi đây này, đang ngồi mốc mặt ở trường đây! :(( b-)

Có đi thì cố gắng đi CN đi, cho tớ đi với cái nào! :x

mọi ng` đi chơi chưa? có gì kể chuyện nghe với nào....mà tớ tưởng đường đi chùa Thầy bắt đội mũ bảo hiểm đấy, có đủ mũ ko? Với lại lớp mình có đủ tay lái lão luyện đi đg` trường cơ à? :))

@ My: visa đến đâu rồi? xong chưa? bao giờ sang? đến chỗ nào? lên đây thông báo xem nèo..có gì tớ sang chơi nhá! :D

hì, thế nào đây, hôm nay thứ 6 rồi mà chưa động tĩnh gì. Cường có cần tớ gọi điện thông báo giúp ko?:D

Cường ơi, CN này đi nhé, sang tuần sau chắc cũng có nhiều người lớp mình phải đi học rùi muh :D mọi người thấy thế nào? đi chùa Thầy hay đi đâu đấy cũng được, chỉ cần lớp mình đi được nhiều nhiều thôi.

Cường lên thông báo kế hoạch giờ giấc và địa điểm hẹn xuất phát cuối cùng cho mọi người nha, có gì liên lạc cả qua ĐT nữa cho nó nhanh và chắc chắn. Mọi người chia nhau thông báo nhé, cho Cường đỡ phải gọi một mình ;) :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên