Những cô gái chân chính (tặng B.Thư )

Nguyễn Thanh Tùng
(tlv86)

Bảo Thư đi du lịch, thấy một khách sạn năm tầng với biển đề "dành cho quí bà" .Thư quyết định vào thử...

Tùng giới thiệu: "Chúng tôi có tất cả năm tầng. Mỗi tầng đều có bảng chỉ dẫn, quí cô cứ xem qua, thấy thích tầng nào thì ở lại...".

Thư bước vào tầng một. Tại đây có bảng ghi: "Tất cả đàn ông ở tầng này hơi... lùn nhưng chân thật..., chẳng hạn như Long".Thư bật cười và lên tiếp tầng hai.

Tấm bảng ở tầng hai ghi: "Đàn ông ở tầng này... không được cao nhưng đẹp trai..., ví dụ: Hà". Điều này dĩ nhiên chưa làm Thư hài lòng, nên đành lên tầng ba. Tại đây Thư đọc thấy: "Đàn ông ở tầng này cao ráo và chân thành..., Phước". Quí cô dĩ nhiên luôn muốn những gì tốt nhất. Vả lại dù sao cũng còn hai tầng, sao lại không thử... Thế là Thư lại đi tiếp...

Tại tầng bốn, nội dung tấm bảng thật hấp dẫn: "Tất cà đàn ông ở tầng này đều cao lớn và đẹp trai...,Tuấn". Thư vô cùng hào hứng và định lưu lại... Nhưng rồi Thư nhớ ra vẫn còn một tầng nữa, tại sao lại không khám phá tiếp... Thế là Thư quyết định lên tận tầng trên cùng và thấy bảng chỉ dẫn ghi: "Dĩ nhiên, không hề có đàn ông nơi đây. Tầng này được xây nhằm chứng minh rằng không có cách nào khiến một phụ nữ làng Vui cười này vừa lòng..."

Ơ! Nhưng em thấy chị Thư vừa lòng ở tầng dưới rồi đấy chứ?

Có sao đâu, ở trên tầng 5 cho nó yên tĩnh, lại được cái đi bộ nhiều,tập thể dục tốt, eo thon:)

Ôi giời! Thế thì quay lại xuống tầng dưới đi cho nó shướng. :D

Phụ nữ đâu có biết điểm dừng.....................

có đấy chứ nhưng phụ nữ nào cũng thích vượt qua điẻm dừng đấy :))

:)), bạn Tùng kể thiếu rùi, tầng nào tớ cũng vào chơi nửa tiếng rồi mới lên tiếp muh :D :p, muh bạn Tùng là lính mới VC hả, rất hân hạnh đón chào bạn vào tập đoàn chơi, có muốn gia nhập biên chế ko, tớ bảo sếp Vũ cho :D :p

Ô hay,em Thư này,em là nhân vật chính đấy,sao em chào đón ng ta nồng nhiệt thế?
Óa,mà lại còn vào chơi mỗi tầng nửa tiếng nữa chứ,Thế thì cái khách sạn "dành cho quí bà" này sắp phải thay toàn bộ nhân viên rồi,chung 1 lí do:suy nhược tâm hồn lẫn...thể xác:)):)):))

Hơ, nhân vật chính thì có sao đâu, bạn Tùng tỏ ý... tốt với em muh :p, dành cho em cả một khách sạn thế còn gì :D.

À thôi chết, hình như là anh Tùng chứ ko phải bạn Tùng, vừa check lại profile, khóa 01-04 :(, em xin lỗi anh Tùng ạ, chả hiểu sao dạo này toàn gọi nhầm :(.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:)), bạn Tùng kể thiếu rùi, tầng nào tớ cũng vào chơi nửa tiếng rồi mới lên tiếp muh :D :p, muh bạn Tùng là lính mới VC hả, rất hân hạnh đón chào bạn vào tập đoàn chơi, có muốn gia nhập biên chế ko, tớ bảo sếp Vũ cho :D :p
Híc, em vào đây từ hồi đầu December 2004, anh Tùng mới gia nhập lúc January 2005 thôi mà chị đã mời gia nhập biên chế. Cho iem vao ví chứ :((

Quách huynh đã viết:
Ô hay,em Thư này,em là nhân vật chính đấy,sao em chào đón ng ta nồng nhiệt thế?
Óa,mà lại còn vào chơi mỗi tầng nửa tiếng nữa chứ,Thế thì cái khách sạn "dành cho quí bà" này sắp phải thay toàn bộ nhân viên rồi,chung 1 lí do:suy nhược tâm hồn lẫn...thể xác
Nhưng ít ra thì kiếm được nhiều, chỉ có cái là túi chị Bảo Thư có kêu không thôi. :D

Trần Thu Trang đã viết:
Có sao đâu, ở trên tầng 5 cho nó yên tĩnh, lại được cái đi bộ nhiều,tập thể dục tốt, eo thon:)
Ấy nhìn cái Avatar của em là biết phải thía roài . Anh còn định dành thêm tầng sáu nhưng sợ bạn B.Thư lại thấy thích quá "mời "các em đến thì đến khổ cho anh . :-s

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:

image.php

Ấy thì ra bạn là người ở trển đó ha . Xinh ác ha , thảo nèo bị các anh VC nói mãi . Tớ vào đọc truyện các chàng trai "Chân chính" thấy tội nghiệp bạn quá nên làm một phát cho mọi người hỉu , Con gái mới là Chân chính . :))
Chết , tầng nào Thư cũng ở chơi có "mỗi " nửa tiếng thì tội các chàng trai ở các tầng ấy quá . Sao lên đến tầng 5 , Thư ko gọi tớ lên nhỉ , trển ứ có chàng trai nào mà để Thư mất nửa tiếng oan uổng thì tội quá . :-s
Tớ rất vui gia nhập tập đoàn Việt Cộng nhưng VC thì ko dám b-) , vào Tập đoàn đó có bị Khủng bố ko ? /:) Tớ yếu chờ ...im ....Tim lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nè nè , bé đừng tỵ nạnh với anh nhá , vào đấy rùi "hư " ra đó , rùi bắt đền à 8-}
Đề nghị gọi "bạn " cho trẻ ha . Mới có 19 tuổi già quá roài . :-?
Nhưng đến hết năm 2005 thì phải gọi "anh " nhá . "Anh"chỉ muốn sống Tự do đến hết cái thời gian đó thoai . b-)

Troài , cái đấy phải hỏi chị Thư chứ , anh mà "lói " thì "nhại nhắm " chuyện ra lắm .
Thui anh nói thầm nè :"xì xà xì xồ xầm .... " Hiểu ko ? 8-}

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Troài , cái đấy phải hỏi chị Thư chứ , anh mà "lói " thì "nhại nhắm " chuyện ra lắm .
Thui anh nói thầm nè :"xì xà xì xồ xầm .... " Hiểu ko ? 8-}

Chị Thư kìa, anh ý bảo là hỏi chị, mà chị lị không hiểu? Thế em cũng kể cho anh Tùng nghe chuyện hôm wa em gặp ma nhé :"Xì xà xì xồ xì xầm xì xào..." Anh hiểu không? :D

ai post truyện này nương tay quá, mình cũng đọc truyện này rồi (= TA), lẽ ra là phải S cơ

Truyện thì kô có nhưng bình loạn thì lại có :biggrin:

Back
Bên trên