Những câu nói/viết của "người ấy" làm bạn đau lòng nhất :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có lẽ có bài cả thật chị Lan ah /:), bổ sung thêm mấy câu này nữa...

"Chuyện học hành của em anh ko có ý kiến gì, nhưng em phải biết tự lo cho mình chuyện ăn ngủ, anh cũng chẳng có thời gian cứ đi theo em suốt ngày."

"Em ah, hôm nay anh ko lên được, để mai anh chạy lên chỗ em, chắc giờ này em đi làm về rồi" (câu này xuất hiện trên offline YM 2 tiếng sau giờ hẹn)

nói chung chả có câu nào đau hơn '' chúng ta mãi mãi chỉ là bạn hay ''chúng ta sẽ mãi là bạn tốt của nhau '' ---> tất cả nhưng câu trên đều ko là gì. 2 câu trên mới là '' in the end '', chấm dứt mọi mơ ước của bạn và mọi nỗ lực + hy vọng của bạn là ZERO, và tôi đã nghe câu đấy 2 lần từ người tôi thích, buồn thay...

Câu nói đau lòng nhất chắc chắn phải là câu chia tay rồi
Sao toàn thấy cảnh gái đá giai thế này nhỉ ? Ai bảo trai nhố nhăng nhỉ ???
Mà đã chia tay rồi thì thành bạn cũng có sao - miễn là đừng có bị rào cản là được :).

----------

Bác Tuấn Việt kiếm đâu ra người yêu dã man dữ vậy ? >_<
Con gái nói năng như thế mà cũng ko biết tự hổ thẹn hay sao? Chẳng lẽ nó lại ko thể hiện trình độ văn hóa của nó sớm hơn hả bác Việt? Hay là bác ko muốn nhận ra ....

"Mình vẫn là bạn chứ"

Có chúa mới định nghĩa được từ "bạn" :|

Oh, 'ban.' la` gi`? 8-}

' Nhu* mot nguoi` ba.n ' - Vui that, vui that, 2 nam qua van nho nhu in cau day day.

Truong hop khac' :
Hoi- 'Dang o voi nguoi yeu a? '
Tra loi - ' Uh, chinh xac day'. =D> 8-}

Nghe xong vua thay tuc, vua thay dau.Dau nhieu hon tuc.Nhung ma chi muon dap phat vao mat.
Bay gio thinh thoang nghe dua nao day noi ' Exactly' la cu thay dau dau.

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Bác Tuấn Việt kiếm đâu ra người yêu dã man dữ vậy ? >_<
Con gái nói năng như thế mà cũng ko biết tự hổ thẹn hay sao? Chẳng lẽ nó lại ko thể hiện trình độ văn hóa của nó sớm hơn hả bác Việt? Hay là bác ko muốn nhận ra ....
Uh, ôm 1 giấc mơ dài 1 tháng với tôi cũng đủ lắm rồi ... Nó ko mang thứ mà mình tặng, mình nghĩ là tùy sở thích, ko quan trọng ... Nó từ chối đi chơi, nghĩ là nó dồn toàn tâm toàn ý vào việc học ... Nó nói chuyện với mình, thậm chí tâm sự với mình về nhiều thứ, mình nghĩ là nó có cảm tình với mình ...Tin là nó nhận quà của mình với dòng chữ I Love You , thái độ ko thay đỗi nghĩa là nó chấp nhận mình ... hay luôn cảm giác nó nhìn mình với 1 ánh mắt rất trìu mến ... hay cảm giác ấm áp khi được nó quan tâm ... tất cả chỉ lã hão huyền, mơ mộng và thật mù quáng... Mù quáng vì nghĩ rằng nó khen mình cao , đẹp trai nghĩa là nó thích mình, nó nói khi rảnh nó sẽ rủ mình đi chơi, hay nó nói nó thích người cao( như mình) , rồi 1 mực khẳng định nó chưa yêu ai cả...nghĩa là tạo đk cho mình ...Sao 20 tuổi mà mình còn ngây thơ thế nhỉ? Còn mơ mộng thế nhỉ?... Nên nói thật cái cảm giác của mình về tình yêu lúc này chỉ có 2 chữ là MÙ QUÁNG thôi ....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:| Xin lỗi tí nhưng mà ko hiểu bạn Tuấn Việt là zai hay là gái mà lại yếu đuối thế nhở? 8-} biết là mù quáng nhưng vẫn đâm đầu vào tức là tự mình muốn làm mình trở thành vô thức, tự bản thân ko muốn bỏ chứ! :D Bạn này chán quá! Con zai thế này là ko được rồi! Làm zai phải mạnh mẽ dứt khoát chứ lại :p Dạo này vào TTVB thấy nhiều bạn zai/em zai kêu ca than thở chuyện yêu đương quá! Buồn thay!

"anh cảm thấy mình bất tài và từ đó, cái suy nghĩ đó nó cứ lớn dần lên, làm anh cảm thấy ..... anh ko xứng đáng với em"

Đây là câu đau lòng nhất đây
Buồn nhất
Thất vọng nhất
Tức nhất :(

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
:| Xin lỗi tí nhưng mà ko hiểu bạn Tuấn Việt là zai hay là gái mà lại yếu đuối thế nhở? 8-} biết là mù quáng nhưng vẫn đâm đầu vào tức là tự mình muốn làm mình trở thành vô thức, tự bản thân ko muốn bỏ chứ! :D Bạn này chán quá! Con zai thế này là ko được rồi! Làm zai phải mạnh mẽ dứt khoát chứ lại :p Dạo này vào TTVB thấy nhiều bạn zai/em zai kêu ca than thở chuyện yêu đương quá! Buồn thay!
Này, kêu ca là sao... thế chả lẽ lại bô bô là '' CÁI CON CHẾT TIỆT ẤY SAO XỨNG TẦM MÌNH A`'' hay '' CON ĐẤY THƯỜNG THÔI TAO KO THÈM TÁN ''

Công nhận là dạo này nghe các anh zai/bạn zai/ em zai than thở chuyện yêu đương nhiều thật:|

haha...em là em thích con trai mạnh mẽ cơ...:">
xem nào, còn câu nào mà bọn con zai nói làm tổn thương con gái ko nhờ? 8-|..tình hình là hình như ko nói chuyện nhiều đến mức đấy...:))
thôi, another one nhớ...;;)
" em có sao ko? em đừng thế mà? em bị thần kinh ***** nó rồi"...:))...cái này là bother chứ cũng chẳng tổn thương...tôi thần kinh thì kệ tôi, anh yêu ng` khác đi nhờ, yêu em khổ lắm....:-s

Ờ, có lẽ cũng cần phải mạnh mẽ lên, từ hồi bị người yêu đá tự nhiên lại cảm thấy vui hơn, ko bị kìm cặp nữa, rủ bạn đi chơi chẳng phải suy nghĩ gì ( cho dù hồi trc' nếu có rủ nó cũng ko biết - nhưng bản thân tự cảm thấy ko nên :p )
đang yêu mà vẫn khôn đc thì cũng hơi lạ, nói chung là tình cảm là chuyện trái tim để trên đầu dễ nhất >_< , thôi thì trách anh Tuấn làm gì.

ơ hình như các anh dzai hay phát ngôn những câu rất giống nhau :O ...
mà nghe bạn trai gọi là Con ABC...( tên mình ) nghe ...thấy thế nào nhỉ ? :D

Nói thật nhé, con gái lúc này nhìn lại TY đã qua thì thấy bình thản, chứ lúc bị nói thế xem, sẽ buồn lắm chứ... ai chả vậy, con người cả thôi. Anh đã buồn, nhưng tất nhiên sẽ ko lâu đâu, trời có sập xuống thì vẫn có gia đình và bạn bè tốt ở bên cơ mà ^_^ !!!

Đúng đấy anh ah :D Đời còn thiếu gì người tốt với mình, cố mà sống vui vẻ, dù nhiều lúc đời rất là sứt mẻ :smoking:

Mà bạn Trang nói ở trên đúng cái mình vẫn bị ám ảnh :)) Ai đời ng yêu mình mà nói address mình với bạn bè là "Con Thư", nghe vừa đau vừa buồn vừa cáu, tóm lại rất kị >__< Ah, còn thêm khoản address mình là "Nó" với bạn bè nữa, sao ko còn cách gọi nào tốt hơn chắc :| Ko chịu được :| Mình thề lần sau nghe như vậy nữa bỏ luôn ko khoan nhượng :|

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy câu đấy cũng bình thường ít nhất thì vẫn ko đau lòng bằng câu:" nói thích thì cũng ko phải mà nói ko thích thì cũng ko phải. nói chung là bình thường" ghét nhất cái tính vòng vo. ko thích thì cứ nói hẳn ra. tưởng nói thế mà người ta đỡ buồn chắc. đau lòng quá đi......

agree voi em Thư, anh rất khó chịu nếu bạn gái anh nói với ng khác mà toàn dùng từ nó hay thằng! May là mới có 1 lần, anh nói luôn, thế là từ sau thôi hẳn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ơi anh Lâm Chí Dĩnh đẹp zai quá...:x
"em cũng nghĩ là bây giờ anh ko còn gì để giải thích nữa đúng ko?"
hết lí do lí trấu rồi...:-w...t...s....X(...cứ nghĩ đến lại bực mình

những câu nói ko những làm người ta đau tim mà còn làm cho người ta buồn...cười

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên