Những bức ảnh ngẫu hứng từ Miss Ams 2008

Nguyễn Vân Trang
(trang_van)

Ngòai một ống kính chuyên nghiệp để cho các Miss nhà mình luôn long lanh lóng lánh ra thì còn một máy phụ để chộp lại những bức hình đẳng sau hậu trường hay những phút không tạo dáng của các Miss , BTC hay kể cả BGK. Ai cũng có thể tìm thấy dáng hình của mình trong này đấy! \:d/
Click vô xem và để lại comment nhé ;))
Trong lúc đợi chiêm ngưỡng các Miss vào tối nay hoặc sáng mai ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thanks bạn Vân Trang nhiều :x

Còn nữa không up tiếp đi, vẫn còn ít quá ::(

Nhiều ảnh em Nghiêm Hằng thế :"> :D

Up lên thêm em nhé ;;)

=)) nhiều ảnh Nghiêm Hằng lớp mình quá
Nghiêm Hằng ko vào đc tiếc phết

ừ chị thấy nhiều người đáng tiếc lắm :p vì ai chả đẹp chả xinh :x chị còn tiếc cho nh~ ng ko đi thi cơ =))

ảnh bgk làm việc trông pro ghê 8-> (tự sướng tí:">)

chị tiếc cho em thì chị cứ nói hẳn ra chị Tú ạ :">

Cảm ơn chị Vân Trang nhiều nha.
Mong những bức ảnh chính thức của Miss quá. :D

đấy, trong đấy có nhiều Miss bị loại hơn Miss đc vào á em :))
Mà em chú ý cách dùng từ nhé! Miss không được chọn, chứ ko phải bị loại ;)) ko ai loại các Miss cả, chỉ nhặt ra 1 người xuất sắc nhất thôi híhíhí =))=))=)) :">

À , các bạn ạ, mới chỉ có ảnh chụp Miss trong lúc thi thôi, máy chuyện nghiệp :"> + thêm ảnh các Miss cung cấp (kiểu tự sướng í :">)
Trong chương trình sẽ có phần đi chụp ảnh make -up, trang phục, cảnh vật hòan chỉnh. Nó gọi là con ng hòa hợp vs thiên nhiên íh =)) trông sẽ mê li lắm íh =)) :"> cho nên là.....các bạn chứ đợi đấy :"> hè hè hè

sao chả thấy ảnh thi tài năng của khối tự nhiên thế chị :(

ảnh khối TN ở máy khác e ah, sẽ update sớm nhất có thể

À , các bạn ạ, mới chỉ có ảnh chụp Miss trong lúc thi thôi, máy chuyện nghiệp :"> + thêm ảnh các Miss cung cấp (kiểu tự sướng í :">)
Trong chương trình sẽ có phần đi chụp ảnh make -up, trang phục, cảnh vật hòan chỉnh. Nó gọi là con ng hòa hợp vs thiên nhiên íh =)) trông sẽ mê li lắm íh =)) :"> cho nên là.....các bạn chứ đợi đấy :"> hè hè hè

Chị Trang nói làm e bồi hồi xúc động quá đi =))

Back
Bên trên