Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Tranh nhau vớ vẩn vì một con số cũng vớ vẩn quá các em :)), cứ tự xóa bài đi là mất hết đấy, tha hồ mà hạ bệ :-j

Không ở đâu dân máu me, sáng tạo và hết sức hài hước như VN =))
Sau khi đội tuyển vô địch chuyện người yêu gia đình bạn bè của các anh cũng tha hồ lên báo
và...10h hơn sáng nay mình vẫn nghe tiếng còi xe cảnh sát :|

Chỉnh sửa lần cuối:
lúc thi văn buổi sáng vẫn còn thấy hô Vn vô địch =))
qá là lợi hại :-j

Mình lại bị cuốn vào vòng xoáy đó rồi, khó mà thoát ra được :-< ôi buồn quá, thê thảm quá :-<

Hôm qua đúng là một cái kết đẹp tuyệt vời cho năm 2008 tủi nhục của mình:x
Ăn chơi bung bét, buồn điện thoại đến cháy mẹ nó pin. 3h sáng đi ngủ, 6h sáng bò dậy, định ngủ tiếp nhớ ra đi thi:|. Đến nơi mới biết thi cái j=)). Các trường bựa thật, cả nước ăn mừng mà mình vẫn phải đi thi:|

90+3:x

Miracles came, when we TRUSTED:x

năm 2008 là năm thành công của sự nghiệp cổ vũ bóng đá :))
1 UEFA Champions League
1 FA Premier League :))
1 Community Shield
1 FIFA Club World cup
1 AFF cup :))

năm 2008 năm của những cái vô địch đầu tiên :)>-
trc đây vài ngày SB đưa VN lần đầu tiên vô địch 1 giải DotA quốc tế...ADC - Asia DotA Chem pi ừn :"> nhớ cái ngày đó :"> ck DotA, Vn thắng Sing =)) cũng là lúc bóng đá thg Sing bán kết =)) chỉ nhg ai chơi DotA mới hiểu lúc đó tự hào thế nào khi Vn đè bẹp Sing trên 2 mặt trận cùng lúc :x
hôm qua đến bóng đá vô địch nốt =))
nói chung là perfect :)>-

năm 2008 năm của những cái vô địch đầu tiên :)>-
trc đây vài ngày SB đưa VN lần đầu tiên vô địch 1 giải DotA quốc tế...ADC - Asia DotA Chem pi ừn :"> nhớ cái ngày đó :"> ck DotA, Vn thắng Sing =)) cũng là lúc bóng đá thg Sing bán kết =)) chỉ nhg ai chơi DotA mới hiểu lúc đó tự hào thế nào khi Vn đè bẹp Sing trên 2 mặt trận cùng lúc :x
hôm qua đến bóng đá vô địch nốt =))
nói chung là perfect :)>-
Em cũng xem rep trận đấy :">

Mai thi VM rồi, hôm qua bóng đá làm mình bỏ bê wa'!:))
May hôm nay học nhóm với ra thư viện nên cũng đỡ!:)
Tối nay chắc gần như thức trắng quá!:-j
Mong mai sẽ làm bài thật tốt, thật tốt! \:d/ :D

nói chung là đời mình hiếm khi có hôm nào đi thi kịch tính như hnay :))

Chuyện 1:
6h sáng đi ra đường vấn thấy mấy anh đua xe gào rú VN vô địch. kẹp 3. không đội mũ BH (tất nhiên =))cầm cờ và cởi trần.
họ đi qua bốt cảnh sát. mấy anh cơ động vẫn ngồi đó. đưa tay lên. vẫy.

Chuyện 2:
Hàng photo trc cổng trg`. nửa tiếng chen chúc. tòan các bạn lớp 12.
đi ra với một tập phao dày cỡ sách giáo khoa Ngữ văn 12 tập 1.
tổng tiền photo lên tới hơn 30k =))

Chuyện 3:
7h30 chạy hộc tốc lên đến phòng.
Cô Tâm: " Vào chỗ đi" (chỉ chỉ vào cái bàn 3 dãy thứ 2 từ ngòai cửa vào)
Mình (kinh hòang rú lên): "ơ tao đã giữ chố dưới kia rồi đứa nào tống tao lên đây thế" :((
Cả lớp: "cô xếp chỗ" =))=))=))

(chú thik là lúc đấy cô đang đứng ngay cạnh nhé =)) mình rất ngượng :">)

Chuyện 4:
ừ thì hqua VN đá hay quá :x ngồi xem cả tối :x và rằng thắng xong thì tiếng đua xe quá ồn ào khiến mình chẳng thể tập trung học tập :"> nên là mình lẽ tất yếu đek có cái chữ văn nào trong đầu :">
vầy là sáng nay thi. cô Tâm trông. ai đã từng học cô tâm hoặc 1 lần cô trông thi thì cũng biết thế nào rồi đó. cô thì hiền lắm, có thấy mình quay/ trao đổi thì cũng chả làm j đâu.
ấy thế nhưng mà cô cứ nhìn chằm chằm thì cũng khó có thể quay hồn nhiên đc.
thế là mình nhìn cô đắm đuối rất nh` lần (do k tìm đc phao trong cái đống dày cộp dưới ngăn bàn), làm bài tầm 5' ngẩng lên nhìn đất trời rồi thở dài cỡ 1' :)) tổng thời gian đắm đuối nhìn cô và suy tư có lẽ không dưới 30' :))
vầy mà mình vẫn chém đc hết mặt thứ 8 =)) giỏi không =))
trong khi mình hòan tòan không hề thuộc Đàn ghita của Lorca :)) (phải quay xuống hỏi Tún và bị cô nhắc :(() - và trong tay chỉ có mỗi đoạn phần tích cái khổ tiếng ghi ta nâu blabla j đó =))

nhìn chung là mình tự thấy bản thân rất giỏi =))
mọi khi mình CÓ HỌC BÀI và trong 120' mình cũng thường chỉ chém 8 mặt, hay giỏi lắm là thêm mặt thứ 9 :))
vầy mà hnay mình KHÔNG HỌC BÀI VÀ QUAY KHÔNG THÀNH CÔNG và MẤT 30' NHÌN CÔ SAY ĐẮM mình vẫn cứ chém đc 8 trang =))
phải nói là giỏi :"> hí:">

ôi cầu chúa mấy môn còn lại đừng đừng đừng có xếp chỗ :((
mà có xếp thì trong nhẹ tay 1 tí :((
con k hiểu tí nào Tóan Lý Hóa đâu :((

các cậu nhiều chữ quá nên loạn ngôn, cuồng ngôn hết mất rồi 8-}
Chả nhẽ mình lại dội ngay cho 1 gáo nc' lạnh

Quái quỷ, mà cái thởi buổi này, dc cái, có mấy đứa hơn ng` tí, thì đứa nào đứa nấy đều tự cho mình cái quyền ngồi ở trên và ném 1 bãi ... vào mặt mấy thg` ngồi dưới mà coi đó là 1 sự ban ơn ko cần đền đáp =))

Quái quỷ là nửa đêm nửa hôm mình cũng mò vào đọc đọc.
Mà mình dạo này cũng học cái kiểu văn chương ở đâu ra ế :((
Đá bên phải 1 cái, chọc bên trái 1 tị, xong cuối cùng thì là viết ko mục đích 8-}
Cái kiểu ngây ngô thời còn ăn mì tôm trẻ em nay xa rồi "Nhà e có 1 con mèo. Đầu nó to = cái âm, thân nó to bằng cái phích..."

Điên rồi 8-}
đi ngủ đi, cho nó đỡ điên nào :|

p/s: bạn My cũng chưa ngủ giống mình :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán thế
Các em cấp 3 đang thi học kỳ thì ít ra cũng còn được kêu ca với nhau:-<
Mai mình cũng thi Toán cao cấp 2. Hơn 3h rồi mà chẳng học được cái gì cho ra hồn, cũng chẳng ai hiểu để mà kêu than:((
Thôi, mai mục tiêu là 5. Đằng nào thi giữa kỳ đc có 20%, học trầy trật như bọn nó cùng lắm đc 10 cũng chỉ +2 điểm, mình cố gắng 5 là đc 1 điểm rồi:-< Cần gì hơn thế (chỉ sợ ko đc thế:-ss). Điều quan trọng nhất đại học mang đến cho ta là biết tự hài lòng với bản thân, chấp nhận cuộc sống như bản thân nó là như thế:))
Haizzzzzz
Lâu rồi mới post được 1 bài dài thế này trên HAO:-< thời của mình và các bạn mình ở đây cũng qua đi rồi:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên