Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sao các cậu nhạt nhẽo và rẻ tiền quá vậy /:)
ở đời nên tự ý thức mình là ai các cậu ạ :)|
cứ nghĩ mình hót lắm hót lắm, nhưng sau lưng ng` ta khinh bỉ thế nào có biết không :)|
nhục /:)

Ước gì thời gian có thể ngừng lại, không có quá khứ, không có tương lai, chỉ có giây phút này :)
Bởi vì ai biết ngày mai sẽ ra sao, thậm chí là... không còn nữa.

còn nốt buổi hn để tới trường :-<chẳng lẽ lại trốn học :(( Chỉ có duy nhất lớp đấy là mình chưa bùng buổi nào thôi :(( có nên bùng cho nó đỡ lạc đàn ko nhỉ ;))

cuộc sống là CHO và NHẬN
nhưng CHO yêu thương và NHẬN hận thù...

khi ấy gọi là cuộc sống bất công

viết thay...

Tuần có 3 buổi học, skip 2, tối qua ngủ 3 tiếng chắc đến lớp hnay ngủ. Hề hề.
Chả hiểu bà ý định chặt mình thành mấy mảnh.

Triệt trình còi quá =)) Đêm qua t mất ngủ, đến tầm hơn 7h mới ngủ :(( 8 rưỡi đã phải bò dậy đi học :-< Thế mà bi h ko dám ngủ bù vì con rm nó ý kiến t :(( là t ngủ thì bạn nó ko chịu vào phòng chơi :| chẳng lẽ mình lại bảo.......m sang phòng nó chơi thì chết ng` đc à :((

Triệt trình còi quá =)) Đêm qua t mất ngủ, đến tầm hơn 7h mới ngủ :(( 8 rưỡi đã phải bò dậy đi học :-< Thế mà bi h ko dám ngủ bù vì con rm nó ý kiến t :(( là t ngủ thì bạn nó ko chịu vào phòng chơi :| chẳng lẽ mình lại bảo.......m sang phòng nó chơi thì chết ng` đc à :((

Rum mết m vui tính vđ, chẳng bù vs bọn t hòa hợp lắm. Cả năm mới nc vs nhau 1 lần :)">) n mà chả bao h có chế độ đấy cả :p.
T bờ rếch cũng toàn 7h sáng ngủ 3,4h chiều dậy, sinh hoạt theo giờ các cụ lão thành nơi quê nhà (tính ra là 8h đi ngủ 4,5h sáng dậy)

@chị gái: :-< cô nào :-<
Tam với ngũ là còn đỡ, cái lớp này em bùng còn nhiều hơn đi học :)).

năm sau t đổi rm rồi :(( hi vọng ko bị nt nữa :( Rm nhà t là thế này =)) Hn gặp zai nhà nó thì ko sao, cứ chưa gặp đc á :-ss t lãnh đủ, nên t phải chạy làng sớm >:)
Rm mới bt rất tốt với t, ko biết sống chung thì sẽ ntn :-<

đời thật khó hiểu 8-} cái éo gì đang xảy ra vậy 8-} mình có phải là dạng ko học hành đâu nhỉ 8-}

Ngày đẹp giời vs cái project của nợ khốn nạn:|.

How'd my life be, if I let you walk away?

Back
Bên trên