Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thích cái cảm giác lọ mọ ôn thi hối hả đêm khuya và nhận đc tin hoãn thi=))=))=))=))

Vào guồng thôi. Life wont wait:D. Jia you jia you:*:*:*:*

Love remains:*

hnay cuối cùng gặp đc bạn Dung rồi:x
lúc nhìn cái đống 52+ 53 của tớ và cậu cho nhau xem ý:)) thix cực kì á:))
thix những cái j trùng hợp:p:))

thời gian ấy sẽ là bao lâu :)
một ngày mà đã thấy khó chịu thế này:(.Mình từng to mồm lắm cơ mà=)).Toàn làm khổ người khác:))Bi h ăn quả báo=)).Mà cũng tự mình làm khổ mình cơ =)).Nhưng công nhận,giác quan t6 của mình khoản này chả sai bao h:)).Hôm qua thức trắng;đau đầu ghê gớm:(.Nhưng mình lại không lo cho bản thân,mình lo cho người thức cùng mình:(.Sáng nay đến lớp như đứa hâm, cố cười nhiều,nói nhiều, nói to cho hết cái u ám trong người mà vẫn thấy ...Ngày xưa hình như cũng hay buồn,nỗi buồn không gọi được tên, bi h vẫn buồn,nỗi buồn đã có tên=))

THanksgiving ở nhà nghỉ
... chán

ước gì em ở đây giờ này :(
...
xa xôi quá

...
Dark Knight
...
Just the boy she deserves not the boy she needs right now .....:)

Mặt nóng bừng
Người thì lạnh...
Ốm rồi sao. :((

Mà thi đến đít rồi. :((

thi Tin....sai ngu như một con hợi....:((
sao mắt mình lại lác đúng lúc đó nhỉ? :(:)((

lạnh ..in & out...
đang hào hứng làm nốt đống excel thì phát hiện ra thằng Vinh béo đã xóa toàn bộ file giáo trình ôn thi của mình để cop HL chuẩn :(( mai tao sẽ giựt trụi tóc mày :((

Chỉnh sửa lần cuối:
gia đình bạn khiến tôi khó chịu

tôi khinh :-& nó ko làm thì thôi :-& bắt nó nhận :-&

mà chn trog nhà có j đóg cửa bảo nhau, bô lô ba la :-&

hãm :| sao ko nghi ngờ có đứa lấy tiền cho zai nhỉ :-& bựa :-&

đúg là cứt ng` ngoài thì thối, cứt con mình thì thơm :-&

ng` lớn toàn áp đặt cho trẻ con :))

khó chịu

chẳg hiểu bạn đọc có hiểu không :)) nhưg chắc k hiểu đâu =))

sao từ khi thi vòng 1 xong mình lại rỗi rãi thế này nhể: )), ngồi đợi xem có đc thi vòng 2 ko chứ bây h mà ôn rồi cuối cùng ko đc đi thì buồn lắm: ))
rỗi quá nên thừa hơi đây mà...tự nhiên lại tâm trạng thế ko biết: ))
mà tình hình là dạo này kĩ năg của mình suy giảm vl cơ ... hôm nay trong h toán thầy Hiệp mất tự chủ ah nha....bị T phát hiện, nhục vl.......
về phỉa rèn luyện lại thôi, ko cứ thế thì sau mọi ng lại tưởng làm sao mà cứ thương hại thì phiền lắm/: )
mà sao mình thừa biết rồi hôm nay tự nhiên nhắc 1 cô e lớp trg nào đó lại làm mình tâm trạng thêm nhể...hờ hờ tôi biết mà... các ng giỏi lắm : ))

muốn chửi bậy quá, thôi lại làm 1 đứa con gái vô văn hóa nơi công cộng tí vậy, đằng nào cũng chả cần ai khen: ))
dm, cuộc sống này bất công ghê, nghĩ đến mà khó chịu thế ko biết: ))
rõ ràng mình là ng xứng đáng có được những thứ như thế, vậy mà sao mọi thứ lại cứ luôn diễn ra theo chiều hướng cục shit thế này nhể 8 -|,
bực quá cơ: |, tại sao mình thì thế này, còn lũ ng kia thì lại sung sướng thế....hãm vãi ***
............................

Chỉnh sửa lần cuối:
-mình bị điên uống thuốc suốt từ hqa chưa khỏi ~x(

-mình biết b-(

-sao cậu biết, cậu có bị điên bh đâu :eek: 8->

-mình biết mà ... cậu hãy uốg limdim dược 500 giây, mắt cậu phải nhắm đủ 500s, đầu óc trống rỗng ko được nghĩ ngợi j` cả , sau đó cậu sẽ chìm vào giấc ngủ say, và khi tỉnh dậy cậu sẽ khỏi bệnh

limdim dược 500 giây, trị điên-dở hơi-thần kinh-lên cơn 1 cách hiệu quả, hãy sử dụng limdim dược

chắp vá ... 8-|
chia tay ... 8-|
khổ sở ... 8-|

vừa mới ngủ dậy thì nhìn thấy những cái này đập vào mặt mình ~X(
toàn là bạn của mình hết đấy =.= mà lại toàn chuyện ty của chúng nó nữa chứ 8-|
buồn quá

~~~ thực ra thì mình cũng có khác 1 đứa ko có ny là mấy nữa đâu.

sao từ khi thi vòng 1 xong mình lại rỗi rãi thế này nhể: )), ngồi đợi xem có đc thi vòng 2 ko chứ bây h mà ôn rồi cuối cùng ko đc đi thì buồn lắm: ))

muốn chửi bậy quá, thôi lại làm 1 đứa con gái vô văn hóa nơi công cộng tí vậy, đằng nào cũng chả cần ai khen: ))
dm, cuộc sống này bất công ghê, nghĩ đến mà khó chịu thế ko biết: ))
rõ ràng mình là ng xứng đáng có được những thứ như thế, vậy mà sao mọi thứ lại cứ luôn diễn ra theo chiều hướng cục shit thế này nhể 8 -|,
bực quá cơ: |, tại sao mình thì thế này, còn lũ ng kia thì lại sung sướng thế....hãm vãi ***
............................

ôi bây h em giống hệt chị, chị Bình ạ :( nhất là cái đoạn trên :(
em cũng bắt đầu trở nên vô văn hoá ở nơi công cộng hay sao ý :)) tình cảnh bấn loạn khiến con người ta trở nên thế :))

--------------------------

>:/ nói đi >:/ >:/ nói thoải mái ;) ;) bố dek cần :)) :)) bất cần :)) :))
thik chọc cứ chọc =)) =)) =))

--------------------------

thx :x :x chắc sắp tới phải nhờ bọn mày nâng đỡ nhiều :))
ấm áp khi có bạn bè <:p <:p <:p <:p

một cuộc đời mới sắp bắt đầu 0:) 0:) =)) =))

2h đêm qa...
ngồi khóc...
khók lúk nửa đêm...
1 mình...
khók mà ko biết lí do mìh khók...
có thể là biết...
nhg ko hiểu nổi tại sao lại khók...
đã lâu lắm rồi ko khók như thế...
đã lâu lắm rồi luôn kìm kẹp cảm xúc...
đã lâu lắm rồi trở thành người sống thiếu mục đích và ý chí...
khók....

để rồi ngày hôm sau...
tới lớp...
mắt sưng húp...
bần thần... 5 tiết
trở về...
đêm nay...

Back
Bên trên