Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sống kiểu nhờ nhờ để cho mọi người ai cũng quý không phải là khó lắm
nhưng sống chân thành theo đúng những gì mình thích mình nghĩ mình mong muốn thì lại khó hơn rất nhiều

Ngốc nghếch! Thế ai ngăn cản mình muốn sống như thế nào! Khó? Làm chưa mà biết là khó hay dễ ^^

Siêu nhân là những người không bình thường sinh ra để giúp đỡ những người bình thường hạnh phúc. Nhưng ai sẽ là người giúp siêu nhân hạnh phúc đây?

À. Chị nghĩ là những người yêu thương siêu nhân. Hiểu đằng sau bộ quần áo của superman cũng là 1 trái tim rất mềm yếu và luôn thích được người khác quan tâm. Thi thoảng, chắc chắn siêu nhân cũng muốn đc cởi bộ áo của mình, là 1 người bình thường và đi dạo ngoài đường, trượt té vì vỏ chuối và muốn được cầm tay dẫn đi ăn vặt. Nghĩ vậy có buồn cười không nhỉ?
Chà. Nhưng mà nếu siêu nhân không chịu tỏ ra là mình cũng rất muốn được quan tâm thì sẽ khó lắm >_<

Người có những niềm hạnh phúc lớn thì lại có những nỗi buồn sâu...

Những nỗi buồn dù sâu tới đâu thì lý do tồn tại cũng là để người ta trân trọng hơn nhiều nữa "những niềm hạnh phúc lớn". Em à. Và thường là, hạnh phúc lại hay được sẻ chia và cùng tận hưởng hơn. Trong khi, nỗi buồn dường như chỉ có thể một mình ôm trọn và gặm nhấm...

(Tại em viết ra nên làm chị không dừng được mà viết lăng nhăng thôi. Tất cả là tại Lynie :p)

Mà Lynie thay chữ ký rồi à. Buồn ghê :(

Ko phải phép thử nào cũng cho 1 kết quả chính xác...

Mình đáng lẽ có thể gượng đi học đc

Nhưng lại chọn 1 phương án khác ...#_#

Chỉ là để thử ... muốn thử xem những người xung quanh mình tử tế đến mức nào :)

Câu trả lời lúc nào cũng ngoài mong đợi :)

hôm nay tâm trạng thất thường ..ko ổn định j cả
Lượn hồ tây trong chiều mát cũng có cái sướng ..thấy tầm hồn nhẹ nhõm nhiều lắm ...Lên cả đường Biển nữa..Mỗi tội đường đang sửa ko vào đc..cụt hết hứng..
..Tốn ít xăng..:|

Đọc lại "Mẹ Điên"
Vậy là đã tìm được truyện để làm bài văn thuyết minh :)
Đáng lẽ chọn "thất lạc viên" nhưng "Thất Lạc Viên " không có mấy hứng thú,hay "Lương thực của Thiên Sứ " nhưng mà truyện đấy mình chưa hiểu hết 8-}
Thực ra muốn viết "Xin Lỗi em chỉ là 1 con đĩ " cơ :(( :(( nhưng mà viết thế chắc bị đưa lên báo 8-|
Chọn Mẹ Điên là vừa phải nhất :x, cuối cùng cũng được viết văn về 1 cái mính thik^^

Hay thật tưởng là phạt nhưng cho mình nhiều quá :D Thấy sức chịu đựng của mình rồi , yếu quá , chỉ dc có 12 h ko ăn và đốt sức , hơn hai ngày không ngủ .Không hiểu sao người không thấy mệt , chỉ thấy buồn , buồn tồi tệ , không ngủ làm đầu mình ... dáng lắm đáng lắm Long ạ...

Ngốc nghếch! Thế ai ngăn cản mình muốn sống như thế nào! Khó? Làm chưa mà biết là khó hay dễ ^^
thì em vẫn làm thế đấy chứ :"> thế mới vấp phải những thời điểm tự nhiên cảm thấy buồn chán :p

À. Chị nghĩ là những người yêu thương siêu nhân. Hiểu đằng sau bộ quần áo của superman cũng là 1 trái tim rất mềm yếu và luôn thích được người khác quan tâm. Thi thoảng, chắc chắn siêu nhân cũng muốn đc cởi bộ áo của mình, là 1 người bình thường và đi dạo ngoài đường, trượt té vì vỏ chuối và muốn được cầm tay dẫn đi ăn vặt. Nghĩ vậy có buồn cười không nhỉ?
Chà. Nhưng mà nếu siêu nhân không chịu tỏ ra là mình cũng rất muốn được quan tâm thì sẽ khó lắm >_<

Những nỗi buồn dù sâu tới đâu thì lý do tồn tại cũng là để người ta trân trọng hơn nhiều nữa "những niềm hạnh phúc lớn". Em à. Và thường là, hạnh phúc lại hay được sẻ chia và cùng tận hưởng hơn. Trong khi, nỗi buồn dường như chỉ có thể một mình ôm trọn và gặm nhấm...

(Tại em viết ra nên làm chị không dừng được mà viết lăng nhăng thôi. Tất cả là tại Lynie :p)

Mà Lynie thay chữ ký rồi à. Buồn ghê :(

:"> đây là tâm trạng trong 1 luk chán nản thôi chị Lys ah :"> siêu nhân vẫn muốn được quan tâm và thật sự mọi người cũng biết thế nên bây h siêu nhân hết buồn rồi :"> Chấp nhận gặm nhấm nỗi buồn để có những hạnh phúc lớn lao đấy là phẩm chất của siêu nhân mà chị \:d/

:p em thay chữ kí vì đang thực hiện kế hoạch 4-không :">

:x

Chỉnh sửa lần cuối:

nước đến chân mới nhảy
cứ mỗi dịp tn lại cần 1 cái gì đấy :p
nhưng lần này thì ko có :p

Hôm nay làm đề OLP năm ngoái, ko khó, cũng ko dễ...
Ước j đc....

chỉ còn mấy ngày nữa là thi olympic rồi
mình phải cố lên mới đc
và cũng chỉ còn có khoảng 2 tháng nữa là thi rồi
nhanh lắm
phải dành đc đấy
cho bít thế nào là mình

Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn. Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình. Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả,là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay

mấy câu này là ấy viết :p tớ chỉ quote lại thôi :| tại thấy nó đúng tâm trạng quá :-j
...khó xử...

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình có vô ích quá không nhỉ?

... Biết là sẽ thế này mà.

Chẳng bao h trọn vẹn được cái gì cả.

Một chút nuối tiếc, sợ.

Rồi 1 ngày, rời xa...

..Sẽ thế nào?..nhớ!

T_T Hôm nay thật là tệ T_T Tệ tệ tệ ..

cả ngày ngoài đường........
.......mua kính rồi ....190k đấy.......hết tiền rồi.....
................cả ngày hôm nay chỉ có WAIT thôi..................

hôm nay mọi việc như mình mong mún
dù điểm hóa ko đẹp chút nào :(
mong mọi việc đến thật nhẹ nhàng

Khá lên 1 chút ^^
Thnx Shin iu :x :x :x
Sẽ jia you ^^

Đột nhiên mún xem 1 litre of tears :)

Ko có gì uma ạ >:-D<
Coz we're girls
and I believe that "Feelings can grow but can go away, too" :)

Sux ~~
ai cũng chửi :))

Hôm nay ngồi trong lớp ko có cái quạt nào :(( chỉ có 11 cái đèn chiếu rọi 8-}
Chết mất :|

thành công 1 nửa tuần rồi :x
thuyết trình như dở hơi :| ngắn ơi là ngắn :| nhìn mấy tổ kia lo quá cơ :| thế mà cuối cùng tổ mình vẫn nhất :x vì sáng tạo :x ko ôm chặt lấy sách :x
chuyện :> mình chỉ đạo nghệ thuật kịch mà :>
mai ko kt hóa nữa :x thik quá :x

ơ, mệt đau buông ngủ ngủ đây. sao cứ đau thế nhỉ. mai lại vật lộn. cả đời đánh vật

Chẳng còn gì :)|

Chán lắm rồi , chẳng hiểu sao mình cứ phải đi bêu rếu những điều hay ho ở cái nơi mà hàng ngày gặm nhấm đủ nhục nhã như thế #__#

Từ giờ ...khỏi :)|

Lo cho bản thân mình :)|

Back
Bên trên