Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Giờ ra chơi hôm đấy, 1 ngày mùa đông nhưng lại đầy nắng ấm, nó đứng tha thẩn buông ánh mắt đầy tâm trạng nhìn ra sân bóng rổ của trường. Thế rồi bỗng 1 hình ảnh kéo nó về với thực tại ... người ấy lướt qua truớc mắt nó ... chỉ là một cái lướt nhẹ thôi mà sao tự nhiên khiến nó bủn rủn chân tay. Nó chỉ muốn đến bên cạnh và chào một câu thật to nhưng sao tự nhiên nó thấy ngại ... kì thật! Rồi lấy hết can đảm nó chào nhẹ 1 câu "Hi!" .... và nó nhận được 1 cái vẫy tay, 1 nụ cười đẹp như thiên thần và một câu đáp lại "Uh, chào nhé!". Đó, chỉ có thế thôi mà đủ khiến nó choáng váng, mặt đỏ gay gãi đầu gãi tai ... hix điệu bộ của nó lúc đấy đúng là điệu bộ ngớ ngẩn nhất của nó từ trước đến nay. Cũng có gì khó hiểu đâu ... chỉ vì nó đang yêu thôi mà.

9/2, tròn 3 tháng nữa là sinh nhật tớ chứ :))
ko hiểu sao iêu cái ngày 9 của hàng tháng thế nờ :-"
có thể nói hum nay là ngày bình yên nhất của cái tuần khốn nạn :-< ít nhất là ko có bài ktra nào :-< đến lớp nhìn mặt bọn nó cũng thấy đời mình nó còn đc an ủi 1 tí là có bọn bạn....ko có chúng nó chắc chết góc nào rồi :))....mấy hum nay tớ chả khác j con thất thểu 8-}nhìn trời nhìn đất trông hệt con đao 8-} đời người ta lắm lúc khốn nạn....đời mình lúc nào cũng khốn nạn @-)....chưa bao giờ bị đá thẳng bào mặt ntn....tự thấy nhục nhã :-s ấy nghĩ ấy cao cả quý báu lắm sao :-< bạn tốt của tớ :-<
chán học thế cơ chứ 8-} muốn nghỉ têt, muốn đi chơi thế cơ chứ....muốn gặp bọn bạn cũ đú đởn phè phỡn, bù khú thế cơ chứ :-<....muốn học cấp 2 chả muốn lên cấp 3 tí nào :-<......
muốn tết nì nhặt lượm đc 1 khoản đủ để mua lại cái ipod trước khi pp mm biết ipod ko cánh mà bay :-ss
6 ngày nữa valentine :-< lại bảo pp đi mua chocolat gặm nhấm 1 mình :)) nhớ cái valentine năm ngoái :x 1 thời hoàng kim :)) nhớ mày dù tao với mày đã xa, xa lắm ồi :)) nhớ cái hộp chocolate của mày :)) tao vẫn còn giữ cái hộp đấy :))nhớ cái xx mày cho tao :">thằng boy đầu tiên tao quen dám nghĩ dám làm :)) thx mày...bạn iêu :)) nhớ quá khứ :)) buồn nhưng đẹp biết bao :)) có lẽ tao sẽ chả tìm đc 1 ai như mày, lớn hơn hoặc = mày đâu :-j
còn valentine này :) sẽ chỉ có mình tao thôi.....tao vui khi mày nói mày cũng solo:))chả bít mày điêu hay thật nhưng tao thấy vui vô cùng :"> vì tao ích kỉ xấu tính lắm mà >.<".....chúc mày valentine vui vẻ.....dù 1 mình hay 2 mình :*

Communist thì có gì là sai :(( sao lại cứ phải phân biệt như thế :-?

@ Vanh : :-ss tao xl đã làm mày bối rối nt :-ss :-ss

Ức chế X(
Trong 1 tối tự nhiên tất cả lộ bộ mặt thật X(
Cáu X(
Mình có phải là thánh đâu cơ chứ X(
Vừa lòng cả 2 bên ah X(
Xin kiếu X(

Tiếp tục thất vọng về các bạn

mai đc nghỉ học thêm :x
sướng thế :x
nhưng mà vẫn kt :(( dã man :((

:)
Vừa dụ được ss rồi.
CN quyết định trốn buổi LA , đi với SS.Chẹp First date ;))
Ss béo xe ôm đi mua ..... thì tuyệt vời ^^, hị hị^^
Cuối cùng cũng tìm được người : "đủ già dặn và chín chắn để là người bạn chân thành của tuổi ô mai mơ " ( oh my god :)) )

Đi mua ... rồi đi ăn lẩu ! nhưng nghe nói lẩu giờ ăn bị bỏ hóa chất quyết định chuyển hướng sang đi ăn phở cuốn :))

make a wish , ss ko bị bắt xe tiếp@@
"....sầu cay đôi my buồn, quạnh hiu em có biết, muôn lối đi che mờ anh bước đi trong đêm..." Tan trong hư vô : ) Niềm tin hòa tan một sớm mai : P
sao giờ không thấy sợ nữa, thấy niềm tin từ .. : )

:| nửa đêm ngồi nhồi cả đống nhạc để các bạn prom ngày mai chơi :D, hy vọng các bạn vui vẻ ^^
Đến khổ thằng Tùng 8-}
Toàn liên quan đến dirty dance thế này :|

Chỉnh sửa lần cuối:

toi rồi ...
c@sh thì sao chứ ...
mk ...
kiểu này lại fải nhờ ' Mr.Teacher ' mất ...

nice weekend ...

ngày ko BI ...

sáng nay ở nhà
chả bít làm cái gì
chơi ko đc,đành phải học thôi

chưa dậy à?? wake up, wake up!!! :((

............sáng dêy.......chả hiểu sao thấy chán thế......hum wa còn vui ơi là vui......... mọi thứ như kiểu đag tuột dần tuột dần....mình mới nắm đc........có ít fut'.......wa' ngắn ngủi.......
từ nay sẽ hok nói...là hp đang đến nữa.......nói thế...hp lại chạy đi....thật xa.. và ...sẽ hok bao h`....mình có thể đuổi kịp đc....1 lần nữa..........
chiều nay liệu có j` khá hơn hok....? chả hiểu..... mọi thứ nhạt nhòa wa'.....
buồn mah hok bik vì sao........ 1 chút gen tị....1 chút trống trải.... 1 chút tiếc nuối..... 1 chút bàng hoàng....... xen lẫn và trả ra cái j` kả :))
hi vọng có 1 cái j` đêy' nó thay đổi........ hp trc' mắt là thế :)
hum wa ra Donal thêy' có con Sâu bông iêu iêu thế :x hi vọng valentine sẽ có $ mua bé về...........coi như tự tặng mình.......
.................1 mình mình mah thôi .................

Hôm nay ngày 23 rồi í...Chẳng mấy nữa là...Hic. Tết nhất đến nơi rồi...

Sao hôm nay trời đất ghét thế nhể...Chưa gì mà đã mưa xuân

Hôm nay làm 1 cuộc kiểm nghiệm mang tên " Lòng tốt của con người " :)

Hậu quả của việc chơi bời cho lắm ngày hôm qua là ngủ mê mệt đến 7h mới dậy và nhớ ra là sáng nay còn phải đến trường kiểm tra sinh toàn thành phố :|
Thay vì lấy xe chị đi thì cuối cùng phụ huynh đèo , lúc đến nơi nghĩ thế nào đưa tiền đi xe ôm về lại ko nhận :|
Hậu quả tiếp tục là khi thi xong mới vỡ lẽ ra rằng ko còn đủ tiền để đi xe ôm về nhà , chỉ đủ để đi xe bus mà chưa bao h đi thử ,chưa từng lên xe 1 lần , tuyến tiếc chẳng biết thế nào thì đi kiểu gì :-SS
Nhìn quanh chẳng có ai đành quyết định bộ 1 đoạn , định có ai đi qua sẽ nhờ đèo .
Câu chuyện tiếp theo khỏi phải kể ai cũng biết .....
Ức nhất là cứ nghĩ đến chuyện nó đi xe máy phóng vèo qua mặt mình cứ như là ko nhìn thấy ( mà có khi là thấy nhưng cố tình lờ đi vậy x-( )
Ôi ~8km ...
Xác định là nếu ko muốn nhờ vả thì chỉ có thế thôi :|

Hức, buổi sáng nhạt quá, ngồi phí bao nhiều thời gian vì music :->
^^
Cả sáng ngồi chờ điện thoại của SS, hẹn giờ, với chỉ số nhà ( mà đảm bảo bà ý sẽ không tìm được @@ )

...sáng nay còn nhận được mess của Tidus đại ca :" ra Tết anh cưới vợ các chú chuẩn bị phong bì = ) ) " kinh đây .Nhớ mới 1 năm trước ông này còn để cái chữ ý : "Thà bỏ vợ không bỏ game " chết cười^^

Vẫn đang phân vân giữa "Cry on my shoulder " và if life is so short :)

But if you wanna cry
Cry on my shoulder
If you need someone who cares for you
If you're feeling sad your heart gets colder
Yes I show you what real love can do

If your sky is grey oh let me know
There's a place in heaven where we'll go
If heaven is a million years away
Oh just call me and I make your day
When the nights are getting cold and blue
When the days are getting hard for you
I will always stay here by your side
I promise you I'll never hide

Chỉnh sửa lần cuối:

2 tuần ko nhìn thấy nó, ôi chết mất. Sao hôm đấy mình ko mang cái máy ảnh đi nhỉ?

ôi jo*i`.......hum nay toàn diện vãi ạ :)) sáng như SHIT rồi....chiều đến nó còn SHIT vl hơn :))
ôi........1 lần đi học muộn....2 lần gi sổ........tg? hum nay thứ 7 rồi , tuần này đành hk TB vậy......ai ngờ đến tiết cuối rồi mah nó còn *** tha mình :)) ôi jo*i` " Vân sử dụng tài liệu " thôi hết rồi, chỉ vì bạn Tân xinh mah bi h` 1 lần đi học muộn, 3 lần sổ :)) xin 1 lần đc đỡ :)) :))

:-w Sáng nay thật là ...
Có người hát hay thật :p
Cứ bâng khuâng thế này :-??.
Giá mà sau đó :p Khi mình gặp một người khác :p có ai đó ngồi nói chuyện với mình :p Nghịch nghịch mình :p. Đáng yêu với mình :D Ko bỏ chạy khi xuống cầu thang thì giờ chắc là "si mê tuyệt đối" rồi :p Tiếc ghê ha :-j

:| Vừa bị đâm :| 1 thằng vượt đèn đỏ tông mình vỡ yếm :|. May cho nó là hôm nay mình ko mang kéo để cắt phăng cái đầu của nó :| Chỉ tát cho 2 phát thôi :|. Trẻ con bi h láo thật :| Tông vào mình còn gân cổ lên chửi mình :|

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay viết văn thuyết minh 1 tiêt 8-}
bài mình hoàn toàn là trong phao đứa ngồi cạnh :"> đc cái cô tâm lí chia đề chẵn lẻ :)) nên chia luôn cả phao :">
con bạn biết bí mật của mình ồi :-s đc cái giữ bí mật của ng khác thì giỏi thế 8-} mà bí mật của mình thì chả giữ nổi 3 ngày 8-} nó chửi mình ngu :)) uh ngu thật... ngu mới thik 1 thằng con zai như thế :-< ngu mới đâm đầu vào đấy dù bik là chả có hi vọng j :-< ngu vì hôg đoán trước đc là nó thâm hơn mình =))...........đời lắm lúc khốn nạn :))

Back
Bên trên