Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ngày vui hay buồn đây? chẳng biết nữa :)) ngày nào cũng như ngày nào :-j
:)| f4d1n'... f4d1n'... f4d1n'...

Nhạt...
Nhạt đến mức muốn viết 1 cái gì đó mà ko biết viết gì. Chỉ biết viết "nhạt...", ấn gửi bài thì nó thông báo là bài viết quá ngắn ==))

dạo này mất tích luôn rồi...
ol Y!M cũng như ko...
:-<

5 tuần đã xong còn 15 tuần nữa

Đã xong bài viết về thể thao bằng tiếng Trung :x
Ôi sướng quá :D
Tự hào fết ;))

Ngủ thôi, thứ 4 lại đc nghỉ nữa mới may :D
^^

hầy à ...
mệt ghê ...
mấy hôm chả làm dc cái gì nên hồn ...
thế mà cũng gọi là ' trying ' ...
đồ bốc phét ...

ghét BI vô cùng ...

sáng nay dậy sớm học sử
tưởng dài lắm
ai ngờ có 1 tí
bít thế ngủ thêm tí nữa cho nó sướng
đang ấm............

..........sáng tỉnh dêy.........
trầm trọng rồi.......8-| 8-| :(( :(( :((
xua xua....>______________<

3 projects + 1 field trip report+ 2 midterm +....
Thế này còn gì là Tết nữa :(( :((
Try, try, try...

" wat 'z luv ? "
Định nghĩa tình yêu là gì, giá trị tình yêu là chi? Tình yêu đến tình yêu đi không suy nghĩ nước mắt trên mi mau khô, cuộc tình mới lại đến .Tình yêu mua được bằng tiền vật chất mua hạnh phúc, lòng người đổi trắng thay đen, hạnh phúc được mấy lúc đâu, ai có biết được ngày sau, ôm mộng sầu hay là xây 1 tòa lâu đài sống bên người mình yêu mãi mãi..

Tao biết mày vẫn còn yêu nó rất nhiều, nhưng thật sự tao không đủ can đảm để nói với mày là "Nó hình như hết yêu mày rồi.. "Mày bảo nếu có ngày đấy mày sẽ vùi đầu vào công việc, và tao thấy mày đã làm thế, nhưng tao cũng thấy gần như mày đã khóc khi trại khối lý hạ xuống, khi mày tắt cái đèn ở khu trại đi hôm kết thúc MWC, khi tao còn có .. và chị P thì cầm trên tay 1 bông hồng : )
Dù sao mày vẫn đang cố gắng lấy lại nó, cố lên. : )

ờh 8-|... cùng lắm thì lại thêm 1 ngày tồi tệ nữa!! ~"~ có sao đâu :-j

Ui , HK2 ngoan này , ko chịu nổi vẫn phải bùng =))

Đi trên đường nghe nhạc , bất chợt đến BTTT2 , hát theo và nhớ lại hum ở 8x, hum đấy lộ liễu thật cơ trong khi đang tỏ ra và nó cũng tưởng đã hết rùi :))." Gọi a , người đương thời ơi , e yêu a , e yêu a rất nhiều"--> nhìn thẳng vào mặt xong hát , dừng lại 1 lúc lâu =)), nhưng cũng thú vị lém , cứ nhìn nhau 1 lúc lâu như thế,.. có 1 cảm giác mới nào đó :p. Hum đấy nổi hứng lên lộ hết ra lun nhưng cũng ko hiểu sao sau hum đấy thì càng vui vẻ hơn \:d/, đúng là h a cũng khác trước rùi ;))

từ sáng h hổng biết đã làm gì ,chẳng biết vẩn vơ cái gi,chẳng biết mình làm sao ,có lẽ đúng như nó nói :" mày điên rồi l a. mà trc kia mày đâu có thế"
hix vậy bi h là sao. thôi thừa thời gian lại nghĩ lung tung,học thôi!!!!

Tóp tép tóp tép ;))
Cuối tuần thi sinh, h phải ngồi học, nhục vãi :))
Ah oh còn cái mp3 và cái di động :))

Sáng nay mình bùng học :|
Bùng cả buổi :|
Kệ cho cái lũ ở lớp gọi về điểm danh :"> Bùng vẫn bùng :-". Không có hứng thì mình học không vào :D Mà học không vào thì học làm quái gì cho nó tốn thời gian :))
Qua Net Chua :| Vừa vào Y!M thì thấy thằng Vũ :| rủ DotA =)) Nhưng khổ quá, nó ở tít BK, mà ở hàng hamachi bằng niềm tin à :|.
Gọi cho mấy bác ra :|. Chưa hôm nào mình oánh đc một trận hay như hôm nay :)) Mortred ;)) Có 1 kiếm vàng, 1 hồi sinh, 1 stanic, 1 butter, 1 kiếm nhân thì con nào oánh đc chứ :">. Không có lấy một lỗi nào ;)) Farm last hit 100% :"> (Thực ra chỉ đc tầm 9 mấy thôi :)) ). Mà có phải oánh với gà đâu :-j toàn mấy lão trâu chó mình quen cả :|. :)) Thik thế, may có ca ca cầm Akasha đi giúp mà ko ks 8-> nên mới khủng đc như thế :x

:| Đi chơi về, gần về đến nhà thi có phone của bạn Hà ;)), bảo rằng bạn ấy cũng đang bùng học =)) rủ qua Ams ăn mì =)) (ôi cái căng tin trường :x ).. Tiếc là gần về rồi nên hông đi đc :p. Hẹn bạn hôm khác vậy :-s. Tiếc thế :-s

:| Đi đc một ...mét sau thì thằng Mập gọi :|. "Mày có thấy cái xe 22 đằng sau không" :| Đang phóng ra cái bến sau đó chờ nó thì =)) Cái xe 22 bị đâm =)). Kinh thật :-j

:| Đang sống trong quãng thời gian bĩ cực của thiếu tiền :)) Mới nhớ ngày xưa ở Juh thế :((... :-s Tiền ko bao giờ thiếu :-", đã thế còn hay được mời ăn trưa :((... :-s... Cố lay lắt sống vậy chứ biết làm sao =))

:| HÔM NAY vẫn chưa có câu trả lời :) Chắc là không có ...
Đành vậy...
Gió mát thật :) Ngủ cái thôi...

lâu lâu lại khoái kiểu viết nhật ký, đánh máy cho mỏi nhừ tay đi...

Hôm nay lạnh mà lại nóng :)) ghét tập tạ... ngu ngốc khủng khiếp :)) chưa bao h nhận 8 điểm thể dục ê mặt thế này b-(b-(

Hiểu thêm về 1 con ng :)) trc đây mới chỉ khâm phục qua hành động và lời nói, bây h khi nói chuyện, càng hiểu và khâm phục tính cách :p:p:p bây h mới thấy ngố, ngoại hình đâu phải cái j quan trọng lắm nhỉ... :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa sang trường đi ăn xong đi 1 vòng vì trời đẹp mà nhạc hay we'..>_<

BIỂN VÀ ÁNH TRĂNG

Nghe biển xanh dịu dàng ru êm
Ru từng con song mơ màng
Ru lời yêu thương nồng nàn
Ru bờ môi ngọt hương đêm

Em vầng trăng dịu hiền lung linh
Như ngàn sao sáng đêm diệu kì
Như ngàn mây vẫn trên sóng biếc
đẹp quá đêm về , gọi ánh trăng về cùng anh

Biển a xanh lắm, biển mênh mông lắm
Như tình a ấm áp , như ngàn con sóng cuốn vẫn mãi yêu e
Nhẹ nâng câu hát , dịu dàng êm ái
Em vầng trăng trên cao , mang tình yêu theo mây và gió

Biển a xanh màu mắt e diệu kì
Biển mênh mông biển hát, biển hát lời yêu thương nồng nàn
Câu hát e nhẹ vẫn bay cùng ánh trăng vàng
Gọi tên a a tình yêu đầu

Tình ta mãi mãi dài theo năm tháng
Như biển xanh sóng cuốn xô bờ yêu mãi ánh trăng.. ánh trăng

Mún ra biển lắm rùi đấy >_<

YÊU EM

Biết bao lần nguợc xuôi trên phố dài
Lòng xao xuyến khi e nhìn thấy a
Mắt nhìn theo bóng hình a trong nắng mai

Đến 1 ngày nhìn a e hé cười
Nụ cuời xinh cho a ngàn ước mơ
Bao nhiêu ngỡ ngàng, bên nhau quãng đường
Bối rối khi chợt yêu

Gần bên a , nhận ra a
Bên đồng xanh hương hoa thơm ngập tràn nắng vàng
E hoang mang đang đi tìm và may mắn đã cho gặp a
Tình e reo và trao a
1 nụ hoa bên e đang toả ngát hương
E mang theo trên đường đời
Tình a trong trái tim
Và e mong suốt đời yêu a

Nhớ năm nào học chung dưới mái trường
Tuổi thơ lớn bên nhau nào có hay
đến 1 ngày , bỗng nhận ra e lớn xinh

A ra trường còn vương nỗi nhớ đây
Tìm nơi đây đi theo tà áo bay
Bao nhiêu ngỡ ngàng, bên nhau quãng đường
Bối rối khi chợt yêu

Yêu e a trao trọn cho e
Như nhựa xuân cho cây lá xanh
Và tình yêu sẽ tươi đẹp biết bao

Yêu e a luôn cùng bên e
Mong rằng ko chia ly cách xa
Tình đôi ta sẽ tươi màu hạnh phúc

Uhm , nhớ lại nhiều thứ we':D
ĐÊM TÌNH YÊU

Đêm lặng nghe cành non chiếc lá nhẹ rung
Sương nhẹ vương trên nụ hoa xinh tươi
Gió đến bên vai mềm,vuốt tóc e nhung huyền
Dịu dàng như giấc mơ

Đêm mùa xuân lặng nghe gió hát lời yêu thương
Hương tình yêu ngọt ngào vương trên môi
Nhớ tiếng yêu ban đầu
Những dấu yêu mình trao nhau say đắm
Nguyện thề mãi mãi ko nhạt phai

Nhớ phút s mình trao nhau trọn môi hôn
Để tình yêu mãi ko rời xa, những tin yêu ban đầu
Bên a ngày xanh nắng ấm
Bên a tình yêu vẫn mãi nồng nàn
Ngày a đến nghe mùa xuân cất lời
Những dấu yêu còn mãi vương đọng trên môi
để nhịp tim mãi dài lâu những mê say tình đầu
Yêu a ngàn sao lấp lánh
Yêu a ngày xanh mang nắng hồng
Rồi mai nắng xuân về có e bên a

Trời hum nay nắng ấm , gió nhẹ nhàng , đi trên đường mà cứ.."Gió đến bên vai mềm,vuốt tóc e nhung huyền..Dịu dàng như giấc mơ", rùi thì "Bên a ngày xanh nắng ấm..Bên a tình yêu vẫn mãi nồng nàn..Ngày a đến nghe mùa xuân cất lời"--> hay ko tả:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngày hát đôi của HAT-Phương Linh
:| NÓi thế nào nhỉ :| Mình ghét cặp này =))... Song ca gì mà chả hay gì cả =)) Cảm giác 2 giọng như đấm vào nhau :"> :"> Mà mình khoái kiểu giọng nam hay hơn giọng nữ cơ :">

:| Cái Album mới ấy :| Nghe lởm :| Tớ thề là tớ chỉ nói lên cảm xúc của mình thôi :|

Bài YÊU EM tụi này định lấy lại ấn tượng hồi SMĐH :"> nhưng so với bản của Lê Hiếu thì ... (Dù bản đó có con mụ nào hát như điên tự nhiên nhảy vào =)) )

Bài Thiên Đường Gọi Tên thì :| Cảm giác ý hệt hồi mình nghe bài này HAT-PL hát trong CD H2T --> Thua xa bản của CTS-MD :"> :)) Bởi một lẽ quá thường là HAT giọng ko đú đc với CTS :"> Chưa kể bài này cái kiểu CTS hát nghe rất ...lãng tử... rất nhiệt huyết ... rất phóng khoáng... còn HAT ... Gà rù quá =))

Mưa - Phương Linh solo thể hiện rằng :"> Chị này mà hát nhạc thị trường thì phải biết :|. Uhm, giọng chị ấy đỉnh :| Nhưng ko hiểu sao lại hợp với kiểu thị trường thế =))

:|Đêm Tình Yêu xứng là bài hay nhất CD này :| Nhưng mà :| Phương LInh hát vô cảm quá :|
Phải bạn Ốc hát thì hay hơn nhiều ;)) :">

Biển và ánh trăng :| Cũng khá :| Nhưng mà ... HAT phá nát bài này :| Nghe nó hát chỉ ...phá. Mộc quá :| Nên ...nhạt quá =)). Mộc phải kiểu như anh Lê Hiếu hát Nhớ ấy ;))

Tuyết rơi mùa hè miễn bình luận vì mình ko thích bài này =))

12 giờ :"> HAT hát ko bằng cả anh Phượng =))

Cơn mưa tình yêu :-/ Mình ko nhớ là bài này ai hát rồi nhưng mà nghe cứ quen quen :D. Bài này Phương Linh hát hay thật đấy :D. Nhưng túm lại là nếu Phương Linh muốn nổi hơn thì 2 người này đừng nên hát chung nữa thì hơn :">

:D Cũng may, nhờ lúc mình đi tìm chỗ down cái Album khỉ gió này :x Tìm đc 2 cái chất lượng cao là Album Trần Tiến :x và Vol 1 Quốc Bảo :x

:x Chờ em nơi thềm trăng :x

:)) À, kết luận nữa là Album NGÀY HÁT ĐÔI này có khá nhiều bài hay (dù 2 người này hát ko hay thì nó vẫn là bài hay =)) ) để hát ;))

:D Muốn tập một bài quá :x Giá mình có thể ^^ :-??
Thôi, hát tạm Nhớ vậy :"> (Giờ ko thể lên nổi BTTĐT nữa là sao :()

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay nó làm sao ấy nhỉ?
Nó làm mình thất vọng, buồn, và tự thấy xấu hổ, làm mình cảm thấy chính mình mới vô duyên làm sao. Mình biết mình đã gây ra tất cả những chuyện này, nhưng mình vẫn buồn vì nó xử sự như thế. Mình buồn lắm, chỉ muốn khóc thôi.

hôm nay béo hỏi anh có chuyện gì, sao nhỉ anh ư anh làm sao ư,đúng là anh ko biết anh ko thể nào nói chính sác anh làm sao ,anh hỉ biết anh ko thể cười bình thường ,anh ko thể vui như mọi lần,anh hỉ có thể cười như vậy,anh chỉ thấy mình phải cười ,minh phải cười ,và anh chỉ làm dc thế......

Back
Bên trên