Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tự dưng thấy tâm trạng down quá', thấy có điều gì đó hụt hẫng lắm thì phải , làm sao thế. Lại cảm thấy thất vọng rồi, lại muốn vứt bỏ hết, và tự dưng những điều mình trân trọng lại trở nên vô nghĩa, cũng không biết làm sao.Lúc này, lúc này chỉ muốn Lẩu gọi điện cho mình, nói chuyện, nhưng mà thôi, những lúc tâm trạng của mình down thế này, nó chẳng hiểu đâu. Có câu gì trong những lời của anh làm mình thấy down thế này , chỉ là câu byebye mà nghe cứ như lời tạm biệt mãi mãi, làm mình có cảm giác sợ, cũng có thể đó là do lúc trả vờ quên ngày sih của mình, ko biết là trả vờ hay quên thật nữa, nếu mà có quên thật thì mình cũng chả vì thể mà hẫng thế này đâu, thế thì vì sao. Chắc vì nói đén ngày xưa, làm mình tự ái, mình có cảm giác như mình là người thất bại, mà làm gì có cuộc chiến nào mà thất bại với cả thành công chứ, nhưng ít nhiều nó động chạm đến cái tôi của mình, có lẽ là thế.Thôi cho qua. Mình bi giờ là đứa không nghĩ ngời j mà.Nhìn đời đơn giản thì nó sẽ là đơn giản, nhìn nó phức tạp nó lại thành phức tạp, Quá khứ thì cho nó trôi đi.

lòng ngập thương nhớ dâng đầy...:x:x:x
nghe mà choáng quá 8-|
nhớ thật :))
mai 5-9 rui`:((
chuẩn bị chiến đấu với năm học mới =((

oài
hôm nay ko có chuyên gì
nhưng ngày mai có chuyện to

5h45 dậy để đi xe bus chắc chết mất
lại bị ho nữa
ho vào mặt nguoi khac chắc bị đạp xuóng xe quá =)) :))

tại sao thế, sao luôn là tôi, tôi có gì ko tốt, có gì ko xứng đáng...sao luôn là tôi, sao câu chuyện luôn luôn là như thế...thật là một môtip mệt mỏi và nhàm chán...

thôi nói ra làm gì

ừ, nói làm gì..

yề , mai ko còn khai giảng nữa , sướng quá ! :(:)((

Mai phải xa nhau rồi :). Cảm giác là gì đây? Mà sao tâm trạng như đàn trùng dây...
Mùa đông này, biết ở bên ai, hơi ấm nào sẽ sưởi ấm em?! Có biết chăng lòng em đang lạnh giá giữa ngày hè...
Once I love you, I will always will...

Hôm nay sao đau đầu quá :( Ngày cuối cùng trc khi thi effect? Học chả vào đc gì cả, mai thi sao đây? Đến là chết ngủm củ tỏi mất thôi :((

điên rồ! đi lỡ 1 tuyến xe bus
chen ko nổi! bị dạp văng ra ngoìa đg
thế có đau long ko cơ chứ :((
vào khai giảng đây

Cuộc sống ko có Atril tưởng như vô nghĩa ;)
Bi h có vợ cả vợ 2 và các con rùi :x

ôi mệt quá vì assignment, stress mất thôi, lại down mất thôi, nhưng mà hôm qua đã down vì nó rồi, hôm nay phải bình tĩnh để làm bài thôi, khổ thế, đang nghe I WILL SURVIVE để lấy lại tinh thần hehe, giá mà hôm nào cũng nói chuyện chát chít với bạn như hôm qua để lại thấy mình đang cười thật hạnh phúc, trong cái hạnh phúc giản đơn ấy, lúc mệt chỉ muốn hét lên nhưng chẳng lẽ cứ than vãn thế, lớn rồi mà :p thôi cố lên nào, phải xong được assignment này, còn tiếp tục cái khác nữa cơ mà. hic hic, I WILL SURVIVE!

ước gì có nhiều nhiều ng giống bro, mỗi lần nói chuyện đều làm mình muốn cười :D ^^

mối quan hệ mới có gì tốt đẹp? khi cứ ngày càng vuột đi nhiều hơn những quan hệ cũ

một tình cảm đâu phải tự nhiên mà gây dựng được, đâu phải một chốc lát mà gây dựng được

vậy mà tuột đi như cát

sợ hãi những quan hệ mới, và tình cảm mới, và mất mát mới..

Trần Hương Giang đã viết:
ước gì có nhiều nhiều ng giống bro, mỗi lần nói chuyện đều làm mình muốn cười :D ^^
nếu người Zz nói là nguời mà tớ đang nghĩ thì...8-| lạy chúa,đừng...thế thì cả thế giới này là 1 trò đùa mất B-)

hơ hơ:| kike nghĩ j thế:| ko phải anh trai đâu:| bro cơ mà[-x

B-) thì chẳng fai cái con người béo tròn mập mạp ấy ah ... có lẽ nào ko fai :-?

Mai Zz nhớ chép bài đầy đủ để t4 kike đi học mượn vở đấy nhé B-) ko đuợc hư như hôm nay đâu đấy >:)

:(( mai kike nghỉ Zz biết ngồi với ai:(( ko được đâu, kike phải mang laptop đi mới đầy đủ được chứ;;)

còn về đoạn béo tròn mập mạp thì...quả là đúng:mrgreen::mrgreen:

Laptop thì lên hàng mã mua thiếu gì...kike còn định mang 2 cái đi cơ...nhưng mai có việc thì zz mua hộ đi...sao tính toán thế B-)

còn béo tròn mập mạp thì chưa đúng lắm...fai gọi là béo quay béo cút :x...
B-)

khen ngợi ng khác sau lưng như thế ko đàng hoàng đâu:x

mình lớn rồi phải tính toán, kike ko hiểu à[-x lớn rồi đấy[-x

hehe thôi ko phá đám chỗ này nữa:D về NK 0205 chat chit sau:x

tưởng NK thì nhiều tâm sự lắm....lại nhất là NK trong tâm sự vui buồn thì nhiều phải bít ai ngờ thấy tòan hàng mã với laptop...lại thấy cả dưa chuột và chân zạng ngóac ra thế....chả bít đường nào mà lần....[-( giá trị xã hội đảo lộn hết cả....[-(

hôm nay bùng tập quân sự
lại còn buổi đầu tiên nữa chứ :))
ko biết có chết ko nữa :-s

Back
Bên trên