Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Kiểm tra KTNN làm bài như shit :((
Khổ thân Ly , anh Hậu :( Đúng là mấy ông bà điên khùng X( X(
Mọi ng ơi đen lúc này may lúc khác :D Thế nên cứ cố lên nhá :D Iu mọi ng :x

^^
Đó, lần này thì biết con người thật của anh chưa :|
Đừng có bàng hoàng quá :|
:x :)
:| Hôm nay, mình bị lây cúm từ mama :(( Đang nhiều việc :(( mình ko muốn nằm bẹp 1 chỗ đâu :((

Lần nào cũng như thế, đc thấy 1 người trong vòng hơn 24h sống thật với mình ...
Cảm xúc thật lẫn lộn , chẳng biết người ta nghĩ gì ......

Hạnh phúc ......

Hixx, lại ốm T_T Lây của đứa nào đây :(
Sao năm nay nó lại đen đủi thế
Một ngày ức chế khác với Pit X(

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngày kinh hoàng khi biết quá nhiều chuyện
Xiang zhi dao ni xian zai zen me le
Bie ku . Wo zhen de dan xin ni .

:(( bị mẹ mắng cho 1 trận:(( buồn, thất vọng, chán tất cả:((

Điều ko mong muốn đã đến rồi...
Lần thứ hai đối mặt...
Chỉ hy vọng lần này sẽ khác...
Lạc lối...

Mải mê đan mà cuối cùng toàn bị lỗi, rồi tháo ra đan lại:-< Đến tận hôm nay cũng chỉ mới đan được có 1 mẩu. Không biết có kịp "tiến độ" không nhỉ:-?? .
Chuẩn bị cho giao lưu :x, chỉ hi vọng là mọi việc sẽ ổn thỏa, hi vọng là ko có vướng mắc khó khăn gì lớn, vì mình cũng mệt rồi. Mà còn phải ôn thi, đủ các thứ, một ngày quá ngắn... Tự nhiên ôm việc vào người, đứa nào bảo được vào thẳng là sướng nào, láo thật :p. Thế nhưng, thật vui khi được làm việc.

Mấy hôm rồi không vào HAO. Hôm nay lang thang đọc NK và "Những lá thư...".
Mùa đông. Trời se lạnhi-). Hình như con người ta cũng hay vu vơ hơn. Giống mùa đông năm ngoái... Mình cũng vu vơ0:) ... (Hihi:"> )
Những dòng nhật kí của mọi người dạo này ấm áp hơn, tình cảm hơn và cũng dễ thương hơn? Hay chỉ là cảm giác của mình nhỉ? (Thật thế mà, có đợt vào đọc chỉ toàn thấy chuyện vớ vẩn tào lao ở đâu đâu, khô khan lắm, nhàm chán lắm :p).
Trời lạnh. Người ta như muốn xích lại gần nhau hơn :smlove:. Người ta hay nghĩ về một ai đó, để tự sưởi ẩm cho lòng mình trong cái khí trời hanh hanh này :x...
Mình cũng có đôi chút chông chênh... :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai về rồi, ah không, h là 2h sáng rồi, phải nói là tối nay về rồi ^ ^ pack đồ mệt quá :((

:D Tường thuật một chút về tiết trời HN hôm nay cho những người sắp đi xa, những người đang ở xa, những người sắp về HN...

Trời HN hôm nay, không trong xanh đến mê hoặc. Không những ánh nắng vàng rực rỡ. Cuối thu rồi chăng? Bầu trời vần vũ một màu xám xịt. Sương mù giăng khắp phố. 8h rồi mà cảm giác chỉ như buổi ban sớm. Gió, không hẳn đã lạnh, nhưng ko chỉ là man mác nữa...
Khì.
Có lẽ, mãi sẽ có mưa :)

:x Sáng chủ nhật rùi mà vẫn chưa xong seminar với lại essay :((. Chắc chết mất :(( còn cả Nihongo nữa :(( :x.

:) Lúc nào cũng thế. Thôi, thì ta phải cố chứ biết làm sao. :) Người thắng cuối cùng là người ko bao giờ lùi bước :x

Dừng viết thôi, cảm xúc đã trôi sạch tận đâu roài... Mình bây giờ thật sự là thế sao ? Thôi... Tận hưởng sáng cuối thu một chút nào..

Đi chơi với lớp mới, cảm thấy gần mọi người hơn, thật là đáng yêu quá :p :D

Đã cố tình làm 1 số việc, uhm, 2 con ng` kiêu hãnh, ko dễ j` nói thật đâu, chỉ thấy mặt nạ đã tuột rồi, khi cố tình đi lùi lại và nói chuyện, khi tính trước 1 kê hoạch gần như hoàn hảo rồi lại bị nhân vật chính phá mất.... :))

"Chưa bao giờ bị con gái mắng như vậy đâu nha." *cười* Con gái nào chứ con gái này, ai động vào 1 số điều cấm kị thì cũng ăn đòn hết....

Không đi nữa đâu ah, rồi thì 10 phút sau, gọi lại đã thấy cười hớn hở, đi chứ đi chứ.... rồi nói những chuyện unđỡable =))

Để rồi hôm sau đến rõ muộn, cũng ko gọi là có lỗi được, nhưng mặt mũi hầm hầm làm mình mất hết hứng, ly Capuchino tự nhiên đắng ngắt ....

Lâu rồi mới ngồi Ciao, lần này mới là lần thứ 2, ko phải vì ko thích mà vì ko muốn tự làm khổ mình bằng việc ngồi cafe 1 mình, nhìn những ng` xung quanh vui vẻ, và cảm thấy đơn độc....

Nhưng cũng ko sao, dù sau đến lúc bắt đầu đi chơi thì mọi chuyện lại khác, cốc mò cò xơi ... cũng khổ thân, nhưng dù sao nhìn thấy lại thấy ngại, ngại thực sự...

Và lần đầu tiên nhìn thấy to tiếng với ng` khác ko có lí do, xin lỗi nha....

Buồn cười thật, đã nói ra là ko có j`, đã quá tự tin đến nỗi ko lưu tâm đến cảm xúc của ng` khác phải ko :) Vậy thì phải dạy dỗ lại thôi, đồ ngốc :))

Còn đối với bạn Tuyền, đúng là chẳng có j` đâu =;

Chỉ 1 chút tin thôi |-)

Chưa đủ.

:x

vẫn cảm giác ấy, vẫn suy nghĩ ấy, vẫn tâm trạng ấy. đau đến nỗi ko biết gì nữa.

emptiness lays somewhere innermost my mind...
hate sundays!!!!

1 bác hum nay về, 1 bác tuần sau về hix biết chơi vs ai đây, ghen tị quá :((
Học chăm học ngoan ko có ng` mắng nào :D Dạo này hơi bị cuồng quá đáng rùi thì phải :D

Dạo này tự dưng khoái ngắm LLC... :)) trông nó càng ngày càng hay :)) nhưng vẫn giận nó vì vụ hum nó... làm mình nhục như con cá...
ko lấy đc bản update 8-} chả bít diệt virus sao đây... dù sao vẫn cảm ơn TL nhá :* càng ngày càng quý ông rồi đấy :*..

Sao mà lũ trẻ con nó khỏe thế ko biết [-( vừa hét vừa chạy vừa đánh nhau, ko thấy mệt :)) Chỉ khố cái thân tôi :-s
Ôi áo dài, ôi áo tứ thân :-s Tôi đi chết luôn đây :((

Chỉnh sửa lần cuối:

đói kinh khủng:(( từ sáng đến jờ chỉ ăn 1 quả táo T_________T bài tập còn 1 đống vẫn chưa làm hết:(( 8-X:

chợt nhớ đến hơn trăm bài Lí chưa làm và sắp fai nộp8-}
mà hôm nay mạng lại đơ-->tại mạng đơ chứ ko fai tại mình:D
cả ngày ko đi học, ko đc gặp nó:(
hôm qua làm bài tốt thế>:-D<
ko biết chuyện đã bị lộ chưa:">

1 ngày mới

Mình đúng là giàu trí tưởng bở b-(

Nhưng thôi , mọi chuyện rồi sẽ cũng có kết cục cả .......

Chỉ mong 1 người ko biết

Không viết nổi nữa. Streess quá rồi. Quá mệt để viết tiếp câu truyện quái đản này...
Mệt quá, ko có dấu hiệu gì chứng tỏ mình đỡ ốm cả :(. Mai muốn đến trường gặp ku Nguyên cơ :(( :p
:)
Dù sao cũng đưa lên blog rồi. Biết đâu có người sẽ đọc đc :)

Back
Bên trên