Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hehe vừa nhìn điểm chất lượng của anh Việt ,số 73 đẹp thía hả giời :D

Vào đọc lại 1 cái bài post được cộng điểm CL ở topic này tự nhiên lại thấy hối lỗi quá . Bản thân đang làm cái điều trái với cái mà mình đã nhận tội và hứa thay đổi , giời ơi , đúng là bản tính khó đổi . Chỉ khác là h có về mấy h mẹ cũng vẫn vui vẻ vì 2 mẹ con đã khác rùi ..Nhưng chính vì mẹ như vậy nên càng thấy mình hư hỏng !

Thui post xong bài nì out thui !:D. Thanx a Việt vì hay cho e mấy lời khuyên ở số 1 chuyện nhá .Iu anh mod :x>:-D<--> thô nhỉ:))

Chỉnh sửa lần cuối:

hnay đánh dấu sự trở lại của TT :) !
ko hoàn hảo nhưng là quá đủ :) !
mệt thật, trời ko nắng, nhiều mây nhưng ko hề mát :) !
thực ra thì cũng quen vs cảnh đó rồi nên ko sao cả :) !

chiều 5h30' đặt chân về đến nhà mà sung sướng :p !
yêu cái máy tính thế ko biết :p !

đêm nay coi bộ phải thức rồi :| !
cố lên nào :| !
tất cả vì bóng đá ^^ !

@Phương: chị Tùn là ai vậy ???? tưởng lúc đầu nói mình thành chị, tức hộc máu, sau thấy cách nói mới biết ko phải.
Cố gắng câu mà câu có đc con cá to nào đâu T_T

hehe thôi cũng ko cần yêu thương nhau quá nhỉ

sống ko biết điều tí đến lúc phũ nhau sẽ dễ hơn :">

:))

8-|
:|
:(
:((
...............

Sao mọi người lại tự nhiên xóa bài /:)

@ anh Việt : cho em hỏi cái chức năng mới này của nó ( khen hay ) có ý nghĩa gì thực tế ko ạ , vì như thế hoàn toàn có thể xảy ra nhiều hơn 2 trường hợp : 1) những người quen biết sẽ thường xuyên khen nhau
2) mượn nik người khác để khen :))

Em chỉ hỏi thế thôi chứ em hoàn toàn ko có ý gì nhé .

@ anh Tùng : :) chị Tùn là chị Tuyền iu của em :*:*

:)):)) chiều nay giao hàng cho 1 khách :)) \:D/ (dù là khách thứ 5 nhưng là người đầu tiên mình giao hàng :)) )) , mầy đứa kia chưa đến hẹn 8-} )

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Sao mọi người lại tự nhiên xóa bài /:)
Em bảo anh Việt xóa thôi, còn Linh thì chắc bài lạc nên cũng xóa

Phạm Trí Hiếu đã viết:
@ anh Việt : cho em hỏi cái chức năng mới này của nó ( khen hay ) có ý nghĩa gì thực tế ko ạ , vì như thế hoàn toàn có thể xảy ra nhiều hơn 2 trường hợp : 1) những người quen biết sẽ thường xuyên khen nhau
2) mượn nik người khác để khen :))
Em đã thấy trường hợp thế rồi anh ạ ++
Cái chức năng mới thực sự nó cũng ko có ý nghĩa thực tế lắm, chỉ có ý nghĩa tinh thần và làm cho hai dòng "Số bài viết tốt" và "Số lần được đánh giá" nó tăng lên thôi ++
Ko thiết thực lắm (em nói thật :| ), mới thấy VD như bài chị Huyền Anh khen chị Hà My là đánh giá đúng, hay như thằng Nguyên cảm ơn anh Việt vì bài hát gửi cho nó, lúc đấy thì Thanks (bài hay) mới thực sự đc dùng đúng chức năng của nó ++

Chưa thấy nhưng em cũng nghĩ như anh Hiếu
Haiz, mệt nhỉ. Chán quá! Sao bao nhiêu điều muốn làm mà chẳng thể làm đc nhỉ? :|
Thật tẻ nhạt. Rồi ngày mai, ngày kia cũng sẽ như thế. Hi vọng để rồi lại thất vọng

Nói ở đây hả anh 8-| :-/
Hình như cái chất lượng hoạt động chỉ được đánh giá khi tham gia hoạt động lớn nào của HAO đúng ko...
ĐỌc trong box của ĐHV nhiều chữ quá chóng mặt :(:(

Ối giời ơi đã nhận được những đồng xu đầu tiên \:D/ vui vui :)) :*:*

@ A. VIệt : Số 73 hay vì nó là tên 1 truyền thuyết ko tiện kể :D. Trong topic nhưng tâm tình... mấy bài đầu , a ko nhớ nhưng e nhớ đấy X:)))

Hôm nay làm bài có vẻ ngon , tối nay đi chơi + xem fim+ xem CK . Tối mai đi chơi đến khuya với lũ bạn , xin phép mẹ gòi . Có thể 12 hoặc 14 đi du lịch đến cuối tháng-> ôi cuộc đời>:-D<

Ngày mai cô dạy E bắt cả lớp thi thử ĐH bằng đề ĐH nóng hổi :-s:-s các anh chị vừa thi xong là vài tiếng sau mình phải thi :-s ghê quá đi mất :-s

Bây h trong đầu mình số và chữ lẫn lộn... ôi học...học thôi....8-|
Hum nay đã nghe giọng anh Tâm ;;) ;)) và có cùng nhận xét với Link béo là giọng anh Tâm điêu quá :)):))

Bài thi - Bức thư tình thứ 3 :D
Một ngày thi tưởng chừng như suôn sẻ vì trúng tủ văn :D
Thế mà :D sau tất cả, đến bài Sóng :D Viết như viết một bức thư tình cho người đó :D Câu thơ của người đó, câu truyện đang viết dở của mình ... Tất cả khiến mình phát điên X(

Ha, mai là về nhà. Vừa muốn về lại vừa không^^. (Dạo này mình hay dùng ^^ quá). Muốn ở lại với ông lâu tí nữa, nhưng mà thôi, có gì rồi bao giờ mình sẽ nghỉ học ra với ông nữa. Ông à, cháu yêu ông lắm, yêu lắm :x.
Mai là về nhà... Mai là về nhà...

vẫn là ĐH, bao giờ cái chuyện này mới thoát khỏi cuộc đời tôi đây T_T

À ra là thế :D

Dù sao thì hôm nay cũng là 1 ngày đáng chán chẳng làm đc trò gì cả

Ko hiểu là bao h mới kết thúc đây :(

Nhìn đcl của mình lại nhớ đến 1 số điều :x :x :x :x :x

Mình đã tiếp tục văng tục >_< lâu lắm rồi ko nói những lời này >_< ko giống mình >_< văng thì văng đấy nhưng gượng gượng >_<

thế là cũng có ng cùng chung sở thik nghe nhạc tàu với mình :x sao lại hay thế nhỉ :(( tự dưng nghe những bài nhạc tàu, ca từ sâu sắc, giai điệu ngọt ngào :x thật hấp dẫn :x

wo xiang ni :(( :(( :((

Chẳng biết làm gì, vào đây viết 1 bài rồi đi ra :D
Mod đừng trừ điểm tớ nhá :p

4000 năm ta vẫn là ta
Từ trong hang đá chui ra
Hú lên 1 tiếng rồi ta chui vào

Dạo này mình làm sao ý nhỉ, cá cho Đức --> Đức thua, cá cho Pháp --> Pháp lại thua nốt => kết luận: mình rất đen bạc :|

Không sao ...

Người ta vẫn bảo "đen bạc đỏ tình" mà :x

Ơ thế mà tình cũng đen :( : ngày xưa thik một thằng -> ngày nay thằng đấy thik luôn con bạn thân của mình :))

Không để ý, viết xong mới biết đây là bài thứ 100 của mình :| ...

Chua chát thế này đây :))

Đời ... đúng là đời :))

=> Ngoảnh đi ngoảnh lại, xét tới xét lui, thấy mình vẫn may mắn và hạnh phúc. Vì sao ư? Vì dù không thu nhặt được cái gì thì mình vẫn có cái vốn ban đầu cực lớn: là papa, mama, và sis iu :x -> đáng để tự hào lắm chứ >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

France - Italia : 1 trận đấu hay và cống hiến :x !
chúc mừng Azzurri bước lên bục vinh quang lần thứ 4 sau 24 năm chờ đợi :x !
chúc mừng cho Buffon, Cannavaro, Nesta, Materazzi, Grosso, Pirlo, Gattuso, Camoranesi, Totti, Toni, De Rossi, Gilardino, Inzaghi ... - 1 đội hình hoàn hảo của người Italia :x !

và cuối cùng: chúc mừng anh An được ngủ ngon :)) !

Back
Bên trên