Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thương em :(
nhìn đôi mắt em không còn vui như ngày trước :(
thời gian đã lấy đi mất sự vô tư và hồn nhiên của em. Chúc em vui vẻ, anh chẳng dám nói với em điều gì, chẳng dám an ủi em, bởi vì anh cũng chỉ là người quen, chẳng phải bạn thân để mà nói những lời ấy. Chỉ là vô tình biết chuyện của em và cảm thấy rất buồn...

* dù vô cùng mệt mỏi nhưng vẫn phải cố lên, for me xD
* that nice lad of mine :x:x:x
* 1 tháng - sẽ rất nhớ mấy người :p thật là ... ở gần thì cứ bơ bơ nhau đến luk đi thì lại quấn quít tình cảm vl :x. I am gonna miss my gals much!
* và mình thật hạnh phúc vì đã quay trở lại là chính mình :D

Nhiều người dùng kinh nghiệm của mình để lí luận nhằm chống lại những điều nghịch lí. Nhiều người khác dùng chính những nghịch lí để phá vỡ lí luận trong kinh nghiệm của mình.

Còn gì xót xa hơn khi thằng Đức sau cả năm trời mới rủ mình đi đánh poker và mình không thể đi được :((
Damn it, sao tự nhiên lại phải dạy SAT cho thằng em vào hôm nay thế :((

------

Dạo này chơi bời nhiều quá, chả học hành được mấy :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi việc có vẻ đang rất thuận lợi :) Cố lên mọi ng nhé :)

Đừng có hiểu lầm, chị chả có ý gì đâu =.= Tưởng bở à =.=

Ông có ý gì khi nói câu đó hả? /:) Chuyện cũ thì đừng nên nhắc lại. Cho dù ông nói đúng đi chăng nữa.

Thanks. Coi như là chuộc lỗi hả? :p Đùa đấy :) Cảm ơn thật mà.

Khổng tử dạy là Đàn bà và tiểu nhân là hai giống khó chơi nhất
một thằng vừa đàn bà vừa tiểu nhân thì làm thế nào =))

có làm đi làm lại bao nhiêu lần nữa cũng sẽ vẫn làm vậy thôi. tiếc một vài chuyện, nhưng nếu không có những chuyện đấy chưa chắc mọi chuyện đã như bây giờ.
cái j diễn ra cũng có lí do của nó.

đừng nói xin lỗi. cái j xảy ra cũng đã xảy ra rồi. nếu thấy có lỗi thì đừng làm vậy nữa từ bây h, thế thôi là quá đủ =) (dù j vẫn không thấy cần thiết phải xin lỗi :-j)

ai nói cái j thì mặc kệ. đừng bao h tự nói bản thân rẻ tiền. và mình thấy đáng. rất đáng.

nghĩ bằng cả cái đầu và trái tim đấy =)

How I am suppose to build my future with someone like you???

làm hộ chiếu thần tốc, 15 phút đã xong, mình còn chưa kịp hiểu gì, nhanh đến chóng mặt :))

Hnay cá tháng tư đấy Trung ạ. Cậu nhớ ngày này mấy năm trc k? Chả hiểu hồi đó cậu nghĩ gì mà lại đi tỏ tình vào ngày này nhỉ rồi để 1 tình bạn đẹp như thế bỗng ngoặt sang 1 hướng khác. "... Tao thực sự nuối tiếc... ". Nhiều điều chúng ta sẽ mãi nuối tiếc trong cuộc đời này lắm.

Bác /:)
Haizzz =.=

Sắp 4h sáng và chẳng thể ngủ được:-<

Đất khách ngày đầu tháng 4
Nhớ da diết mùa loa kèn Hà Nội...

Back
Bên trên