Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đứng giữa đám trẻ con bé xíu ngoan ngoãn ấy tự nhiên thèm ..xin vào cái trung tâm ấy làm quá :)). Muốn được mấy chú lớp 10 gọi là ..thầy như hôm qua =)).

:)) Cái gì, lúc nào cũng viển vông được...

Trò đùa của ánh sáng. Trò chơi của những cái nắm tay. Và những giấc mơ của một lần mê sảng.

eo mỏi gãy cả tay 8-}

khá là mệt mỏi :)| chắc fải làm lại :-< hn là ngày 21 :-< hự :-< lại nhớ c Vân bảo " t/g trôi nhanh như chó đuổi" =)) đúng là chó dại đuổi í chứ đùa =;

Sao writing của mình xuống cấp nghiêm trọng vậy
Ngồi mãi mà chả viết được cái recommendtion letter
Lại còn cái facebook đáng ghét làm mình chả làm được việc gì >"<

we bear the burden from the past.

that doesnt mean that we're drowning in the past, but we must never forget it, so as not to make the same mistake again.

but yes, sometimes the feeling of regret is just inevitable.

Thật ra là tớ không quan tâm bây giờ mọi người nghĩ gì đâu :).
Rồi các bạn sẽ hiểu thôi mà :)

bé Dung dạo này chạ cập nhật tình cho c j` cạ :-< toàn đệ c nghe hơi nồi chõ :( ghét :( nhân tiện là có đứa ko chịu đi chơi Noel ;)) làm c vs Chi vs Linh fại ăn hộ bánh kem + hoa quả :-"

----------------

ôi cs đúng là 1 mớ bầy nhầy :(( ngủ 1 giấc dậy là địa ngục trần gian =; :((

I met the wrong person, that's my fault.
Why i always met the wrong person ? Damn it.

chị Trúc: em chả muốn đi :| chán =.= cơ mà nếu biết có bánh có hoa quả thì em đã đi rồi đấy :">

I've never been tired like this. I need some wine. I drink, and hopefully i will forget everything.

cần
kiệm

cảm xúc có nhiều loại, nhưng cũng không phải là vô số
chịu khó đong đếm cũng có thể hết được

tiết kiệm cảm xúc đi em
đừng phung phí
đừng quăng quật
đừng ban phát cho người không xứng đáng với nó

trân trọng nhé

*vô cảm*

người sắp gẫy ra từng mảnh8-} . Giờ mới thấy ghét ngồi máy*-:) . Nhưng đã muộn=)) . Phải cố thôi:(

tổn thương từ sáng h mới đỡ :(.

Chỉnh sửa lần cuối:
uh` anh nhầm :p
bài của em là j nhỉ, anh nhớ 2 cái đánh organ+ hát tiếng Pháp đều hay :D

1 bài của coeur de pirate ah.Ko có sheet,em tự nghe nên đệm chán,hát cũng chán :-<
chưa kể đến chuyện là em rất run :-ss
Thôi qua r thì thôi ah.Năm sau em thi tiếp :D có lẽ là bambisori của Goo Hye Sun :X

Back
Bên trên