Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

anh toàn làm e bực mình và buồn thôi:)

thế mà kêu yêu em à?????

Mặc dù vẫn giữ suy nghĩ là màu nâu là ko hợp với Birthday một tẹo nào nhưng mà bóng bay ở HAO thì vẫn là đẹp nhất :x

M vẫn thế, vẫn ko thay đổi j, vẫn quan tâm và đầy yêu thương. M cứ như thế thì làm sao t có thể quên đc ? Làm sao t có thể phá vỡ khỏang cách giữa t và m đc ? 2 năm rồi, có phải ít đâu, sao m vẫn giữ gìn những thứ ấy ? Tiếng cười, tiếng nói, đôi tay, bờ vai. Vẫn ấm và vững vàng biết bao nhiêu. M có thể đừng như thế 1 lần, lạnh lùng thêm 1 lần cho t đc yên lòng k ? Cứ thế này mãi sao hả m ?

huhu hôm nay e nhỡ làm rơi e nó xuốg đất, ở độ cao thấp thôi...
nhưng vì e ý mặc đồ nhôm hoàn toàn nên rất nhậy cảm :(
1 vết thương ko baoh hàn gắn đc.. e nó bị hở hang, vênh ra, ko còn kín đáo nữa :((
huhu....
huhu...
a hối hận lắm :(( đáng nhẽ fari chăm lo cho e cẩn thận hơn :(
a xin hứa từ nay sẽ ko để lại cho e vết thương nào nữa
ngồi khóc suốt từ sáng :((
e MBP của mìh :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

CMSN bạn Trang \:d/

------------

Uầy thày dễ tính quá :( hic :(

Mà buồn cười =))

T : Thày dễ thương nhờ

Đồng thanh

T : ước gì thày là bố mình <:">>

S : ước j` thày là chồng mình < ???!!! 8-}>

:"> thế đấy :"> rất là có động lực để đến lớp=))

------------

Thèm được ngồi lại lớp cũ quá 8-| Nhớ Hoài, Giang, MP, Thắng, Duyên, Chi ... 8-| siu nhân hội :(

hic :(

Trúc được học cầm kì thi hoạ sướng nhở :(( Chị chắc cả đời dậm chân với cái trò chiếu tướng mới chả lập hậu thôi :-<
_ _ _

Mắt nhắm mắt mở thế là thiên hạ thái bình :x
Kể ra chưa thấy ai có niềm tin mãnh liệt vào tương lai như mình =))

mình quên mất lam 1 chuyện
:-<
y như rằng
bị lãnh hâu quả:-<
bực
cáu

Mấy hôm nay rất vui, rất hạnh phúc.

Rồi nhiều nhiều hôm nữa qua đi, thấy mấy hôm nay rất nhớ, rất yêu.

mình đã chuẩn bị tinh thần rồi. Thời gian không níu kéo được thì mình để nó đi. Người đi rồi người về. Khóc thương nhung nhớ cũng chỉ là một vài thời điểm :">

Các bạn mình có thể đặc biệt vs mình theo nhiều cách khác nhau. nhưng dù theo cách nào, thì khi những người đặc biệt ấy đi, thì mình sẽ rất nhớ. Nhớ lắm ấy.

Đêm nay Bư bay. Tuần sau Hãm bay.

dạo này thấy cj cũng quay lưng lại cả mình>"<

Chị k hiểu j thfi đừng nói em như thế. Chị em họ. Cái j trc' đây em cũng tsự với chị nhưng h chả hiểu sao, chị nghĩ em là cái của đáng tội j mà mắng chửi em trong khi em chẳng có j là tội cả. Chúng ta có lẽ là hai thế giới khác nhau. ĐÃ 1 năm rồi em chả chia sẻ bất cứ cái j với chị.Chị nghĩ chị hiểu em được bao nhiêu?

Chị nghĩ rằng em không phải chịu áp lực àh. Bố mẹ em quan tâm, bố em chiều em, mẹ em chiều em. Chị k phải là con cả, chị sao mà hiểu em phải chịu những cái thứ áp lực j. Chị k có một cái dòng tộc bên bố trọng nam khinh nữ(dù bố em k phải là ng như thế) như nhà em sao mà chị hiểu?. ước j chị có thể hiểu nhưng k hề:)

mệt mỏi
cảm thấy cía j đó ko như bt
hic, mình vốn đã bất thường rồi mà

Chúc mừng sinh nhật bạn Trang. Vẫn thấy có lỗi với bạn vì bảo đi học SAT 2 xong k đi để bạn gọi mấy lần :p.

Back
Bên trên