Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Làm thế nào trong 2 tháng này đây :( Chết mợ rồi :( Khổ thân tôi quá cơ :(:)(( Tôi cần học, tôi cần phải học :((

sao ai cũng cần học thế nhỉ
mình..quyết tâm 3 tháng
yeahhhhhhhhh
:))
:D

Tối qua vừa mở vở văn định soạn thì lại lăn ra ngủ luôn... |-)
Sáng nay lại đến lớp muộn... chưa làm BT môn nào hết...
May mà số đỏ... thoát nạn hết... b-)
Chiều đi tập thì chán chả buồn nói... :|

every step that I take is another mistake

being extreme :|

Chỉnh sửa lần cuối:

giá như ngày nào cũng giống như mấy ngày hôm nay.......optimistic + phởn quá đáng và may mắn.......:))

Ko muốn tin vào cảm nhận nữa :(
Nhưng nếu tin thì phải làm j` :-< Mày ko làm thế được đâu
8-} Biết làm gì đây 8-}

Sáng nay như hâm... chẳng tập tành được gì... :|
Tất cả các môn đều học bình thường... Duy chỉ có Sử và Sinh là kiểm tra 15'... b-)
Mất công đêm qua thức làm nhạc... biết thế ngủ luôn cho khỏe...
Mai cứ sẵn sàng tinh thần là ở trường cả ngày... T____T

Sáng nay như hâm... chẳng tập tành được gì... :|
Tất cả các môn đều học bình thường... Duy chỉ có Sử và Sinh là kiểm tra 15'... b-)
Mất công đêm qua thức làm nhạc... biết thế ngủ luôn cho khỏe... :((
Mai cứ sẵn sàng tinh thần là ở trường cả ngày... T____T

lạnh lẽo
không ngủ được thì online:)
không chán
không chán
muốn quên đi quá khứ nhưng mà quá khứ vẫn tồn tại
ghét nhỉ
đến sau

Qua rồi qua rồi :) May mắn là qua rồi :)
Tự nhiên, thấy mình hình như ko phải mình nữa :)
Tốt hay xấu đây :)
Ko biết :)
Mà biết để làm gì, khi bây giờ mình thấy thoải mái, hạnh phúc :)
Mình sẽ làm chính mình, thực sự là mình trước mặt một người thôi ;) :)
Thế là tốt nhất, nhỉ ;) :D ??
@Xíu :D 1 tuần òi, có kết quả chưa em :p

Chặt! cắn! giằng! xé! nhai! nuốt!!!

(Không sợ H5N1 đâu :)))

Hoho, thế trước nay thì em nào nấu cho ăn thía ?? :p

Hôm nay thật là chán. Ngồi cả sáng mà chẳng post được bài nào cả. HAO dạo này quá tải mất rùi, post bài cũng khó khăn. Đành ngồi nghe nhạc và nghĩ xem 8-3 nên làm gì. Hôm ý học thêm đến 10h mới xong mà 3h phải có mặt ở CVA để đấu bóng rổ( đúng 8-3 mới đau chứ), làm gì từ 10h đến 3h chiều bi giờ, khó nghĩ quá. Đời thật là bất công quá!

Hôm nay giao lưu phải nói là thành công ngoài sức tưởng tượng...
Tuy bị đứt tay... ra bao nhiêu máu... đau quá... :((
Nhưng mà vẫn vui...
Tự hào mình lo âm thanh 100% từ A đến Z... :))
Ghép nhạc nền làm kịch thêm phần hấp dẫn...
Nhất là đoạn "Tôi yêu Vn"...
Đợi lấy ảnh lúc đang thao tác... pro... b-)

Đời là cái đinh , tình là cái que ...:)) Cuộc sống phù du ...:(
Sắp được nghỉ roài ... mà sao thấy chán thế nhẩy ? đi đâu chơi đây ???????
Buồn ngủ quá , đi học về phải ngủ bù đến tối thôi , không học hành gì sất , có điểm hết roài :))

Biết nói gì với em đây :)
Có lẽ em nói đúng, anh cũng giống em, sống 1 mình quá lâu đến nỗi ko thể nói ra những lời an ủi người khác :)
Anh cũng đang căng thẳng, đang stress nhiều lắm :)
Nhưng bỏ đi, quên hết đi :) Đang cố nhưng ko biết có được ko :)
Nhưng tại sao lại ko thể giúp nhau nhỉ [-x
:D
Chưa biết cách thì cứ làm :) Làm hoài sẽ biết ;) :) Vì từ bi h đến sau nay mình có còn ai khác để bước cùng đâu :)
Anh sẽ chẳng có ai đỡ anh dậy ngoài em, còn em, sao anh có thể bỏ mặc em một mình như trước đây :)
Quan trọng hơn ;) Đi cùng nhau, quan tâm đế nhau, để ko bị ngã :) Thế là tốt nhất, em nhỉ ;)
:) Nào ;) chút mệt mỏi có là gì đâu :) Quan trọng là tương lai ở phía trước ;)
Là 10 Năm chứ ko phải ngày mai ;)
Love isn't the most important thing, at least now [-x , The most important thing is.... :x ;) Nhớ đấy :)) bọn mình cùng nghe lời chị em nào :p :x

Ahhhh chán chán chẳng biết làm cái gì bây giờ cuộc sống vô vị trôi đều đều không biết cái gì chờ ở phía trước đến cả một câu văn thôi mà cũng chẳng có một dấu chấm để kết thúc nữa vậy bao giờ mới có thể kết thúc được đây bao giờ có thể tìm được cho bản thân ít nhất một dấu phẩy để ngừng lại để được quyền thay đổi chứ không thì chán chết mất chỉ biết ngồi đánh máy những dòng vô nghĩa đánh máy không biết đánh gì có khác nhanh khủng khiếp không dừng lại được chung qui cũng chỉ tại chán quá không biết việc gì làm dẫu rằng khi đánh vào đây thể nào cũng bị chửi thể nào cũng bị bảo là câu bài thế này thế nọ nhưng biết làm sao giờ có ai giúp tôi ngừng lại đi chẳng biết làm cái gì thế này có lẽ mình điên mất rồi nên mới làm mấy cái việc rỗi hơi này chỉ có điên mới thế mà điên là thế nào nhỉ không biết vẫn đang tiếp tục đánh máy đây không ngừng lại được càng ngày càng nhanh chắc mình điên thật rồi hay ít nhất cũng khùng khùng mọi người thông cảm đi chẳng qua không thể rời tay khỏi bàn phím được thôi chán thế này chẳng biết làm gì nữa không có ai chịu nói chuyện hoặc có thể do mình chẳng chịu nói chuyện với ai trời ơi chán chết có ai kéo mình ra khỏi cái máy tính dùm đi không mình sẽ kẹt cứng vào nó mất mấy ngón tay nó từ động chạy này mà lạ thật bình thường đánh tiếng Việt chậm ghê mà hôm nay đánh như gió ấy chắc tại tâm trạng không được ổn định đấy vào nhật kí tâm sự mà chẳng biết tâm sự cái quái gì cả xin lỗi mọi người xin đừng ai đọc mấy dòng này nhé mà có lẽ chẳng ai đọc được và chẳng ai muốn đọc đâu nó bắt đầu dài ngoằng ra rồi đố ai đọc được một hơi theo đúng ngữ pháp Việt Nam tức là không được ngừng khi chưa gặp dấu chấm phẩy đấy à mà còn có trò thêm chấm phẩy để tạo thành câu văn đọan văn của các em cấp một đấy lấy luôn mấy dòng này làm ví dụ ai thêm được chấm phẩy mà nó thành câu có nghĩa thì Trung xin tôn làm đại ca nếu người đó là nam và tôn làm sư tỉ nếu người đó là nữ trời ơi mà chắc chắn không có ai thêm dấu chấm phẩy được đâu mà phải thêm vào thật chuẩn đấy nhé không được là ăn đòn đấy thêm sai cũng ăn đòn trời ơi mình đánh máy được bao lâu rồi nhỉ mười giờ mười bẩy rồi nick YM có vài người đấy nhưng chẳng muốn chat với ai cả hôm qua mình ân hận quá vợ muốn nói chuyện với mình mà mình thì ham chơi nên hôm nay quả báo mình không nói chuyện được với ai cả cho chết cho đáng đời mình tệ vậy thì bây giờ chấp nhận bị trừng phạt thôi bây giờ có lẽ chỉ chờ vợ online mới kéo mình ra khỏi cái topic chết tiệt này nếu không mình sẽ gõ máy tính đến đêm mất chẳng có cách nào cả vợ ơi chồng xin lỗi lần sau chồng hứa sẽ có mặt khi vợ cần mà bây giờ vợ đang làm gì nhỉ chẳng biết vợ có biết mình đang lên cơn điên thế này không chắc chắn là không biết rồi vợ mà biết thì không biết ra sao nhỉ đến mình cũng thấy mình điên thì còn ai thấy mình bình thường nữa không biết làm sao bây giờ thôi chán rồi viết thêm một lúc nữa rồi cho cái dấu chấm thế là hết rồi gửi thôi mà không biết dài quá có được phép gửi không nữa hi vọng là nó cho mình gửi không thì chán chết viết mấy dòng vô nghĩa thì ít ra cũng được tính điểm chứ nhỉ thôi nghĩ cách kết thúc câu này đi dài quá đến mình cũng thấy chán rồi mà đánh nhanh thế không biết có bao nhiêu lỗi nhỉ chắc nhiều lắm tí đọc lại rồi kiểm tra xem sao thôi chào mọi người mình dừng lại ở đây đây xin mọi người đừng mắng mình vì mình viết linh tinh nhé coi như không có mà nói thêm cấm được xóa bài này mấy cha quản trị mà động vào bài này là không xong đâu đấy thôi đêm đã khuya cũng nên dừng lại và nói lời tạm biệt ở đây thôi chúc các bạn một buổi đêm vui vẻ mình đi viết bài khác đây cảm ơn các bạn kí tên Trung

Hơ bạn Trung hôm nay tinh thần không được ổn định ăn nói linh tinh quá mà viết tâm sự thì thích viết kiểu gì chẳng được ai mà đi xóa bài của ấy sao ấy lại nói mấy câu cuối không hay ho thế hội đồng quản trị không vào đây xóa bài của ấy đâu khỏi phải lo nhé mà hồi trước tớ cũng thấy nhiều người viết không biết chấm phảy gì hết nhưng mà hôm nay là lần đầu tiên tớ đọc một câu dài như thế mà không thấy cáu chút nào à mà Trung vẫn quên là ở cuối phải có một dấu chấm đấy thôi lần sau viết thì nhớ chấm nhé tớ vừa đi học về bây giờ tớ đi nấu cơm chúc ấy vui vẻ trở lại bye bye.

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Qua rồi qua rồi :) May mắn là qua rồi :)
Tự nhiên, thấy mình hình như ko phải mình nữa :)
Tốt hay xấu đây :)
Ko biết :)
Mà biết để làm gì, khi bây giờ mình thấy thoải mái, hạnh phúc :)
Mình sẽ làm chính mình, thực sự là mình trước mặt một người thôi ;) :)
Thế là tốt nhất, nhỉ ;) :D ??
@Xíu :D 1 tuần òi, có kết quả chưa em :p
à thế này nhé anh bình
em vẫn chưa thử thì làm sao có kết quả đc :p
ngại quá
nhưng cứ bắt đầu đinh thì lại không biết làm thế nào :D
nên vẫn chưa quyết đinh dc :D

deleted....
Làm thế nào để xóa hẳn được nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên