Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

bốp nổi tiếng nhiều người biết tiếng, nhưng vì ở trên cao nên đâu dễ gì biết đến những kẻ tầm thường xung quanh đúng ko bốp?

đâu phải thế chị , em nghe câu này nhiều đến mức ko chịu nổi , ko ngờ chỉ vì làm quen bình thường thôi mà em bị chịu nhiều quá , thiếu gì người khác hả chị , đâu phải chị mỗi Ams , chị đừng nói em thế , ai cũng nghĩ em như vậy thì chán quá , ở 4r em thế là bình thường thui , có gì đâu ...

Người ta nói có tật giật mình. Chị chỉ định nói trêu em thôi mà... Nên nhớ cố gắng thanh minh tức là thú tội em ạ ;):p

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Chửi nhuz đúng rồi , ai làm gì đâu , bức xúc à
To anh bob : thế nick anh là gì ??? he em add nhá
nick em là waiting_the_world
Bé cún ơi,cho anh.....................làm quen với ;;)

Em Trang chắc đang có ý định với mấy anh ở ams

Hê hê, bạn Ngân chỉ đc cái đi bắt nạt các em bé ít tuổi trẻ người non dạ thỏ non ngây thơ trong trắng là giỏi, nhể. :)) ;;)

À nhầm , em biết chị Ngân đùa rồi , chẳng qua lúc đó em đang bức xúc nên hơi ngu ngu tẹo thực ra cũng chảng trong trắng đâu gần = sexy inside , ọc ọc , cho em xin lỗi , vỡi lại nick của em cứng , ko add dc

ngân chị được cái bắt nạt các em là giỏi phải chào đón các em ý theo kiểu 1+ chứ, đầu tiên là DSBA

Bạn Quân đâu rồi? b-) Ra đây ba mặt một nhời cái nào!!!
Dùng nick của người khác thì cũng phải ăn nói lịch sự một tẹo chớ nhẩy? Vô đây ăn nói kiểu này thì người ta lại tưởng dân Văn như thế à?
Cảnh cáo lần 1 đấy nhá!
<mở ngoặc là nik của ấy có tác dụng phết :D>

Lê Minh Quân đã viết:
Bạn Quân đâu rồi? b-) Ra đây ba mặt một nhời cái nào!!!
Dùng nick của người khác thì cũng phải ăn nói lịch sự một tẹo chớ nhẩy? Vô đây ăn nói kiểu này thì người ta lại tưởng dân Văn như thế à?
Cảnh cáo lần 1 đấy nhá!
<mở ngoặc là nik của ấy có tác dụng phết :D>
Ăn nói thế này thì sao với cả tớ bố cáo toàn thiên hạ là quân cò dùng nick của Tân rồi còn giề
(nick của quân cò tất nhiên là phải có tác dụng rồi)

hé, em TRANG nhầm nhọt roài ;;)

đây là ảnh của bọn hóa 2 mà :D

mà tao bảo bọn mày làm quả ảnh khác ngon lành đi :D

để trưng hàng chứ :d

đúng rồi phải cập nhật thông tin chứ, với cả hôm nay gặp em trang trên mạng lúc 11h chưa kịp nói gì em làm cho một câu nhớ em quá thế là không ngủ được à, choáng thật

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Ko duọc gọi em bé là mày nghĩa là bắt nạt đấy!!!!!!!!!!!!!!!nghe sợ sợ nên ko cãi nhau nữa !!!!!!!!!!!
Tao thích gọi lag mày đấy có làm sao ko,mấy con em ở nhà tao toàn gọi là mày

thằng quân với cả con ngân chỉ giỏi bắt nạt các em thôi, để bốp chỉ đường cho em ý đi

Bùi Trung Hiếu đã viết:
nhin ngân ở trong cái ảnh kia nhìn baby thía
em trang có cái avatar đẹp thía
Thằng Bùi nịnh ít thôi nghe ngứa ko chịu được cứ thấy gái là mắt sáng lên

Lê Bá Nam Linh đã viết:
đúng rồi phải cập nhật thông tin chứ, với cả hôm nay gặp em trang trên mạng lúc 11h chưa kịp nói gì em làm cho một câu nhớ em quá thế là không ngủ được à, choáng thật
Con này có vẻ đĩ để tao add nick chửi nó

keke. em Trang này nhộn vật :)) =))
Mà thằng Quân dạo này dùng nick con Tân à?

Nguyễn Trang Thư đã viết:
keke. em Trang này nhộn vật :)) =))
Mà thằng Quân dạo này dùng nick con Tân à?
Con Thư bon chen quá đi chỗ khác chơi đi
Tao đổi nick với con Tân 1 thời gian

Tao đang chớp thời cơ, viết được ở đâu thì viết...
Mà sao mày phải đổi với cái Tân, hiểu lầm thì chết >_< mấy ông bà quan lí đang kiểm soát vụ này ghê lém b-)

Back
Bên trên