Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

Thế em Trang có xinh ko?Tiêu chuẩn đầu tiên để làm quen với 1+ là con gái phải xinh,con trai phải đẹp trai :))

thằng quân cò im, công nhận dạo này mất ngủ thật đêm nay lại phải thức xem bóng đá nên anh sẽ lập kỷ lục 7/9 ngày thức bravo,bravo
em ơi cho nik để bọn anh làm quen mà đừng gọi là linh ghê lắm gọi là bốp hiểu chưa

người ta nói : đào hoa bac mệnh , Bob sẽ chết năm > 25 ,< 30 tuổi ,

Phạm Trí Hiếu đã viết:
người ta nói : đào hoa bac mệnh , Bob sẽ chết năm > 25 ,< 30 tuổi ,
Chết sớm thì làm sao,vấn đề là chết như thế nào.Đấy gọi là:
"Dưới khóm mẫu đơn đành bỏ mạng
Chết làm quỷ sứ cũng phong lưu"
Chết mà lúc sống đã sống phong lưu,tự tại:tiền lắm,gái nhiều,rượu uống thỏa thích thì cũng đáng lắm

2lrofp

2lroll

ngồi lục lọi linh tinh trong máy tự nhiên thấy mấy cái ảnh của lớp bọn mày :D

ah mà khi nào làm ảnh 1+ đê ;;) :D

Anh bop hỏi nick em ý hả , hay ai khác ???
thế thì mọi người cứ gọi em là CÚN nhá từ cún con bé nhỏ ý mà ( nghe hơi ngu ngu nhg dễ thương ghê )
ở ams có thầy nào dạy hóa giỏi ko nhỉ ???

Hờ hở ,ảnh lớp anh Hoang hà đẹp ghê , con trai cũng xinh mà con gái cũng xinh => nhiều cặp lắm / cho hỏi anh Hà đâu , thêm anh Biên và anh Nam nhá!!!

Ảnh 1+ đấy ảnh Lớp thằng Hà ĐÉO đâu.Lớp nó mà đẹp trai,xinh gái thế ah mà mấy ảnh này mình trông ngu quá,ko đẹp trai như ngoài này :>

:)) Mấy cái ảnh thằng Hà post toàn hổ lốn chứ có phải H2 đâu, mà cái sau có tao nhể... hê hê, tao cũng giống thằng Quân cò. :))

đề nghị chụp ảnh mới phải mang tính cập nhật chứ hỏng hết hình tượng của mình rồi
8/10 ngày không ngủ, ai phá hộ cái

Chửi nhuz đúng rồi , ai làm gì đâu , bức xúc à
To anh bob : thế nick anh là gì ??? he em add nhá
nick em là waiting_the_world

8 / 10 ngày không ngủ là thức đêm à , về lí thuyết thì ko được .
Mà 2 cái ảnh kia cũ lắm rồi , chắc khoảng tháng 12, tháng 1 gì đó !

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Chửi nhuz đúng rồi , ai làm gì đâu , bức xúc à
To anh bob : thế nick anh là gì ??? he em add nhá
nick em là waiting_the_world
Mày nói ai đấy :-?

Ko duọc gọi em bé là mày nghĩa là bắt nạt đấy!!!!!!!!!!!!!!!nghe sợ sợ nên ko cãi nhau nữa !!!!!!!!!!!

chả hiểu đã bao giờ gặp em này chưa

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Anh bop hỏi nick em ý hả , hay ai khác ???
thế thì mọi người cứ gọi em là CÚN nhá từ cún con bé nhỏ ý mà ( nghe hơi ngu ngu nhg dễ thương ghê )
ở ams có thầy nào dạy hóa giỏi ko nhỉ ???
Nếu em muốn thi hóa chuyên thì nên đi học thầy Hùng nhưng theo anh thì nên lên lớp 9 thì hãy vào học vì học bi giờ em cũng chả hiểu gì đâu.
Còn học hóa thi tốt nghiệp thì nên ở nhà mà tụng kinh cũng đủ rồi

Back
Bên trên