Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

hehe cho dù bị như thế nhưng 1+ vẫn là 1+ ko thể thay đổi được đâu nhỉ.

Tô Mỳ nói không sai , nhưng thôi , nói là cứ nói như thế cho các bạn đề phòng , năm mới phải cố gắng chăm học , ngoan ngoãn tử tế cho thầy cô đỡ soi , lớp đỡ khổ!

Cái gì lớp đỡ khổ á, nếu không có bọn tao thì bọn mày khác gì cái lớp bình thường không hả, bọn tao làm rạng danh lớp mình ra đấy

đúng rùi đấy ko có 1+ thì lớp h2 đã ko như bây giờ. mà 1+ đã nói rồi sang HK2 sẽ cố gắng hơn. ehee

Hehe! Cho em chơi zới! :)>-. Em vừa mới nhặt được cái nick nên em vào chơi với các anh chị. Cho em một tràng pháo tay nào =D>

đâu! Thu có làm zì đâu! Chỉ mở hàng cho mình trong nhật kí 1+ thui! Hehe :D

Chị Thu nhớ , hôm nay chị bùng cho lắm vào , để rồi tôi phải chia điểm cho chị , rồi tôi ghi vào bài kiểm tra 1 tiết của chị là : " Bùng tiết nhiều vào nhé " , ngờ đâu cô thu lại làm mình mất bao nhiêu công xóa , chị học cho mình hay là học cho ai đấy , ai khiến bon chen sang đây , mọi người tích cực sang bên H2 hộ cái , sang đấy spam không bị xóa đâu ...

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Cái gì lớp đỡ khổ á, nếu không có bọn tao thì bọn mày khác gì cái lớp bình thường không hả, bọn tao làm rạng danh lớp mình ra đấy

Ừ , có ai bảo là không rạng danh đâu , nói thế nào nhỉ , nhờ các bạn 1+ mà lớp mình bị giáo viên trừ điểm nhiều hơn này , trong giờ thầy cô nhắc nhiều hơn này , lúc bọn nó đến kiểm tra sĩ số là lại lâm li bi đát hơn này ,số % được hạnh kiểm và học lực loại khá , tốt ít hơn này , lớp bẩn hơn này ( vì hạt hướng dương ) , nói chung là những cái tốt thì ít hơn và những cái xấu thì nhiều hơn , cám ơn các bạn lắm lắm =D> =D> =D>

Không cần cảm ơn nhiều quá thế đâu bọn tớ ngại lắm

lần này mình lại là người vớt cái trang này rồi. hôm nay chia điểm toán may ko bị dưới 5,0 may thế. 1+ có ai bị học sinh TB ko thế???

Bốp suýt bị học sinh trung bình nhưng mà hình như là không sao không thì bố mẹ đíu cho học nữa lúc ấy thì phiền lắm

hehe thế là may rồi. 1+ ko ai học sinh TB thì ổn lại được điểm 10 đầu tiên cho lớp ở HK2 nữa chứ.

Hiếu nhé! Bực mình rùi đấy!Không được nói như thế! Muốn cãi nhau hả!
ĐỒ MỘT GẠCH!!!
Lâu rùi Thu có trốn đâu. Bây giờ chăm ngoan thế này! He...he...

hêhe thu ơi tao thấy khổ cho mày quá phải ngồi cạnh 1 người tâm thần chẳng phải mà điên cũng chẳng phải luôn. hehe

Back
Bên trên