Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

to bốp :cả tao và quân cò nữa đều săn sàng roài tao cũng cắt tóc rồi nah em thế là đủ bộ

Bùi Trung Hiếu đã viết:
to bốp :cả tao và quân cò nữa đều săn sàng roài tao cũng cắt tóc rồi nah em thế là đủ bộ
Thế là kiểu tóc đỉnh cao của anh đã là mốt của 1+.Bon mày nhớ để tao đứng kéo co đầu đấy

hehe, hỏi nhỏ 1 câu, cái underwear kia là của đứa nào hi sinh vác ra đấy, :D, anh hùng thía, kiếm một góc lột quần ra roài đưa cho đứa bên cạnh ah, :( kinh dị thía

Hôm qua thua P1 kéo co, ngại quá, không sao mình là con trai ai lại đi thắng con gái thế:D

My hư nhé, không đi cổ vũ, không mặc áo đen hôm thứ hai, thứ ba thì bùng tiết ra ngoài hàng net lúc 1:26 viết bài vừa rồi trong lúc anh em bị cô văn làm nhục, có gần triệu trong túi mà không khao anh em

eeeeeeeeee bob bốc phét vuằ thôi nhớ. ai bảo là ko đi cổ vũ cái lúc my đi qua thì thấy nhót đi xe tưởng tan rồi nên mới ko vào mà. thứ 2 my cũng mặc bộ đen còn gì cả cây đen hẳn hoi nhớ. mà bùng tiết lúc nào hả? hehehe khao cái gì mà khao có ai bảo khao đâu mà khao nhỉ? mà hôm nay suýt bị đi cầu thang sợ thế. mai cho bob đi cầu thang vì tội nói xấu my=) nói xấu 1+. hehe

He....He......H2 thua P1, P1 lại thua L2=> l2 vô địch, bất khả chiến bại.

Nguyễn Trà My đã viết:
eeeeeeeeee bob bốc phét vuằ thôi nhớ. ai bảo là ko đi cổ vũ cái lúc my đi qua thì thấy nhót đi xe tưởng tan rồi nên mới ko vào mà. thứ 2 my cũng mặc bộ đen còn gì cả cây đen hẳn hoi nhớ. mà bùng tiết lúc nào hả? hehehe khao cái gì mà khao có ai bảo khao đâu mà khao nhỉ? mà hôm nay suýt bị đi cầu thang sợ thế. mai cho bob đi cầu thang vì tội nói xấu my=) nói xấu 1+. hehe

Mai đi, lần trước tao ăn bị bọn mày xử nặng lắm cơ mà, My là manager mà không làm gương gì cả phải xử năng:))

Phạm Vân Anh đã viết:
He....He......H2 thua P1, P1 lại thua L2=> l2 vô địch, bất khả chiến bại.
Rồi rồi,Lý 2 toàn cỡ mày thì tao thua tâm phục khẩu phục,ko dám cãi câu nào :))

Làm gì có vụ mút tay nào , con ngân ăn nói cẩn thận chẳng qua không ai làm unicef phat thức ăn cho ta thôi:))

Tổ mình còn chưa xử tội thu với cả bùi đâu đấy

Haha thì hiển mút tay Hạnh, Hạnh mút tay Bùi còn giề?? Hôm nay ngồi gấp sao cho Tùng đau cả tay hix

đâu bùi xử rùi còn gì còn thu thoai nhưng mà hôm sau thu mang táo to đến rùi còn gì. tùng gấp sao làm gì thế nhỉ? nghi wa. àm trung thu 1+ chẳng làm gì à chán thía?

Sao My dạo này chẳng thấy đi học gì cả ? Định xuống tóc đi tu à ? mà mấy đứa 1+ này giờ kiểm tra cứ đùn đấy xuống phía dưới , vừa làm phía trên trống vắng , vừa làm giáo viên nghi ngờ lũ phía dưới , chẳng làm ăn được gì cả .Rút kinh nghiệm lần sau phát huy nhé !(re: đừng để người khác cứu vớt cái trang này như vậy )

Rồi hôm nay bốp cưứ trang này tổ 1+hôm nay cố gắng thi tốt nhé:))

Back
Bên trên