::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hurahhhhhhhhhhhh!!

Điều hay ho nhưt hum nay la KO KIỂM TRA ANH !!!!( đề khó lém!)

Yeah yeah yeah!!!!!!!!!

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Trần Thanh Huyền đã viết:
đà đảo mod tư tình với WC, bất công quá.
WC lên 9 thì tớ phải được 15 rồi.
Đề nghị mod xem xét duyệt cho đề nghị thăng cấp của em.

To Huền: Bà câu bài nhanh nhẩy!!! =D> =D>

Ah` hôm nào đi chơi ko? ( chỉ 4 đứa tụi minh thoai!) :*
để tui bit còn rủ !! Hehheh :)>-

oài - hum nay chả có điều hay ho j` cả !!!
Mai a2 đi chơi - và đó là điều hay ho nhứt ngày mai !!! :cool:

Mai nghỉ nhưng cũng chẳng muốn đi chơi < lý do: em ko đi được>, ở nhà vần mầy bài tin cho trình lên ---> hết

Vương Văn Cường đã viết:
to khanh : mày thấy điểm tao có thê thảm không Khanh, chẳng nhẽ bạn Thư lại coi mình cùng 1 ruột với Cường lớp TIN ah
ăn nói hay nhẩy , cứ làm như mình .... lắm không bằng :))

điều hay ho nhất ngày hôm nay là đã đc phục hồi lại danh dự : đ? chất lượng lên 9 ( cũng bằng "ai kia" chứ nhỉ ? :D )
E hèm, tớ ko cộng điểm cho bạn Cường mà là admin Hồ Lê Việt Hưng đấy!! Bất công cho tớ wa'!!!
Hương đừng nghĩ thế, Hương nhớ!

Vương Văn Cường đã viết:
to khanh : mày thấy điểm tao có thê thảm không Khanh, chẳng nhẽ bạn Thư lại coi mình cùng 1 ruột với Cường lớp TIN ah
ăn nói hay nhẩy , cứ làm như mình .... lắm không bằng :))

điều hay ho nhất ngày hôm nay là đã đc phục hồi lại danh dự : đ? chất lượng lên 9 ( cũng bằng "ai kia" chứ nhỉ ? :D )
kHông sao, cây ngay không sợ chết đứng, dù sao điểm văn mình vẫn cao hơn, ai cũng biết ai viết chất lượng hơn ai b-) b-)

lại lôi đ? Văn ra đây :( đauuuuuuuu

đà đảo mod tư tình với WC, bất công quá.
WC lên 9 thì tớ phải được 15 rồi.
Đề nghị mod xem xét duyệt cho đề nghị thăng cấp của em.
cẩn thận khi dùng từ chứ , nhiều bạn hiểu lầm lắm đấy :))

Hương ơi, sao điểm chất lượng của mày lại xuống 9 thế.

To Hương, to Cường, to Trang Thư: ac ac con Hương post bài như thế nào thì ai cũng bít, tất nhiên là hơn thằng Cường rùi mà!!!
Tao thấy hơi lạ, nhiều đứa câu thì ko sao, sao bạn Hương đáng yêu dễ thương của tớ lại bị trừ điểm, bất công quá mấy mod iu của tớ ui:D

hôm nay tớ mở hàng cho thread này:D
Hôm nay được nghỉ nhưng các cụ ko hề hay biết^^, 6h30 con gái bia rượu của các cụ cắp cặp ra khỏi nhà còn hớn hở dặn thêm là đi học nhớ về sớm nhé:mrgreen: :mrgreen:
Yeah, hôm nay tớ được tung hoành khắp nơi, ai đăng ký đi chơi ko nào;;) ;;)

kiếp mày nói tung hoành như giang hồ ý
Hôm nay sáng sớm đã dạy, dd có vấn đề:((

Mai không phải họp phụ huynh, kể cũng sướng

hôm nay lớp tao đi tập hát -> vui vãi . xong kéo đi ăn :D :))
chỉ phải cái tháng này suốt ngày giao lưu, hết HQ, rồi lại 11A1

mai họp phụ huynh, kể cũng khổ :(

Lớp mình mai đá 9h , họp phụ huynh 9h30 . Quả là một kế hoạch khôn ngoan của những tên không thích nghe ca vọng cổ !

admin Hồ Lê Việt Hưng có vấn đề rồi, sory vì nói oan uổng cho mod.
To Chi :eek:k thôi, hôm nào cũng được, tết trường Sư Phạm được nghỉ 3 tuần cơ mà.

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
To Hương, to Cường, to Trang Thư: ac ac con Hương post bài như thế nào thì ai cũng bít, tất nhiên là hơn thằng Cường rùi mà!!!
Tao thấy hơi lạ, nhiều đứa câu thì ko sao, sao bạn Hương đáng yêu dễ thương của tớ lại bị trừ điểm, bất công quá mấy mod iu của tớ ui:D
khanh nói chỉ có đúng,( mai tao khao chè tiếp, bù hôm trước)

:)) Công nhận chơi với Hương thích thật, đc rùi kia hẹn ở Thanh nhé:D

ok, không có vấn đề, tao với mày bạn bè tốt mà
( điều tồi tệ nhất là ngày mai phải khao con Khanh chỉ vì 1 câu nói vớ vẩn của nó)

Hôm nay đá bóng hòa 1-1, thua penalty 2-3... bị loại mịa nó roài. Thôi cũng tốt, từ bây giờ CN ko phải dạy sớm...

Back
Bên trên