::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: ::..:: Nhật kí ngày - Cho bạn cho tôi, cho 1 ngày đẹp trời ::..::

Thg ý nó bị điên hay sao ý nhở??? X( Muốn vả cho nó vài phát vào mặt /:) Dám bắt nạt con bạn yêu quý của mình ><
Sáng nay thì đi chơi, chiều chán chả buồn đi mua đồ với mẹ nữa^^

You don't know what I think...
Oops...
Under no circumstances, should you think that...

Are you sure that what you think is always right?
Ruby and Offal...
Expensive price...

Who am I in the world?
Ridiculous...
On the way I walked...
Now and Future...
Good and better, better and best...

Chỉnh sửa lần cuối:

bắt đầu thi HK rồi
bận rộn,bận đến điên lên mất
amen cho kì thi qua 1 cách suôn sẻ

lại sắp thi BAC nữa
Oops!!Trên đời sao mà lắm cái phải thi!!!!

lần đầu tiên viết nhật kí trong đây, từ bé đến h nhật kí chỉ là nơi mình có chỗ để chửi mắng những ng làm mình buồn và bực bội trong ngày hoặc là vẽ linh tinh lúc vui. mình se kô chửi mắng ai ngày hôm nay, ko phải vì mình vui cũng chỉ vì mình nghĩ lại, và tự hỏi là nếu mình làm ai đó buồn, họ có thầm rủa mình kô, và mình thấy là mình hoàn toàn chẳng thích điều đó thế nào.
hôm nay chỗ mình ở, bà diane, vừa nở thêm 2 chú vịt con, thêm vào chỗ năm ducklings hôm qua và hôm kia, lại đúng vào tuần easter, hay thật ^_^ nhưng hai lính mới lại kô may mắn được hoàn toàn khỏe mạnh như 5 chú kia. Hope, như mình đặt cho chú sinh trước, bà diane phải bóc vỏ trứng cứng hơn bình thường vì chú qua 2 ngày mà vẫn ko tự giải thoát được, lại vừa bị ướt vì nằm ngay chỗ uống nước. chú thứ hai không hiểu cuống rốn làm sao mà vẫn còn dính liền cái bọng dì đấy nhớt nhớt và đầy máu. mình phải đứng ôm hope trong tay dí sát vào cái đèn còn bà diane cố dứt cái bọng kia ra khỏi chú II, chú còn chảy máu nhiều lắm T_T hi vọng ngày mai sẽ tốt đẹp hơn cho 2 chú vịt con , iêu chúng màu lắm vịt à ^x^

Chỉnh sửa lần cuối:

Ối mình bị bệnh mất ngủ :(( Ngủ 1 rưỡi sáng, bị Béo gọi lúc 3 rưỡi, 4h ngủ tiếp mãi mới ngủ được rồi 8h đã dậy oài :((
Lại phải đi học T__T Hức :((
Mới đổi màu máy tính, chủ đề xanh lè trong hay ho quá :x >:)

Mai thi rồi... còn kiểm tra Văn nữa...
Tội lỗi thay...
Giờ vẫn đang vững tay lái cùng NFS Most Wanted...
Đành phó mặc số phận theo những chặng đua... 8-}

một ngày nhạt nhoà
hơi mệt mỏi
vẫn hạnh phúc...
yêu yêu yêu...

mệt mỏi quá, mai lại kiểm tra rồi, hết kiểm tra rồi lại thi, rốt cuộc là vì cái j`, chán !!

Nằm chết đói chờ đến h ăn.
Đến h ăn thì lên cơn đau bụng
>__< chả ăn được gì đành bỏ :((
Số tôi sao mà lận đận đường ăn uống thế hả giời 8->
:(( Lại nằm dài với cái stomachache rồi T___T

^^ học, học, học nữa, học mãi ... T_T
đói, mệt, buồn ngủ, ... rét >"<

cư cái đà điểm phẩy mà tụt thế này thì sẽ có người cho mình lên....thớt:-s :|
mà thi học kì thì khó[-(
ôi dời ơi,sống thế nào đây hở dời!:(( :((

Sao mưa to thế ko biết??? Mưa này chẳng thik tí nào>< Nhìn cũng chẳng hay mà lại chẳng đi đâu đc>:p Cả ngày hôm nay sao nhạt thế ko biết:-<

Ôi YM khốn nạn :(( Làm mình bị out rồi in, bọn nó tưởng ngủ dậy rồi dek đánh thức nữa :((
Chạy như vịt đến trường í :(( Mà mưa to thế :rolleyes: May hôm nay mình có ô đẹp :x Đi cũng sướng hẳn :x

he, kt TD không ngờ ổn thế, có vẻ là sự khởi đầu của một mùa thi may mắn
lúc về trời mưa, không nặng hạt mà chỉ lất phất
đi dưới mưa bụi
ôi yêu yêu yêu

mở đầu 1 mùa thi may mắn hả...địa bị ghi tên,trắc nghiệm sai gần hết,hóa làm như *** do bị đẩy xuống bàn cuối ngồi...:|...
GDCD ôn cái j hah bọn mày?Sử có đc giở sách ko?

Chỉnh sửa lần cuối:

Ức chế vật ạ X( Muốn băm nhừ thg điên ý ra trăm mảnh, rồi làm chả băm viên >:) Nó là cái j mà dám làm thế với con bạn yêu quý của mình chứ nhở. Nhìn con bé buồn mà mình cũng buồn :-<
------
Đùa. Tự nhiên bị chửi, chả hiểu j luôn X(

Chỉnh sửa lần cuối:

Dành cho các bạn nữ :))
Phụ nữ sẽ thông minh hơn sau khi sinh con
Các nhà khoa học khẳng định rằng, việc sinh con mang lại cho người phụ nữ khả năng học tập và trí nhớ tốt. Các khu vực não chính cũng biến đổi cả về hình dạng và kích thước.

Kết quả nghiên cứu cho thấy, việc có thai không những cải thiện trí nhớ ở những người phụ nữ hay quên mà còn giúp phụ nữ thông minh hơn. Rõ ràng, nghiên cứu này bác bỏ hoàn toàn quan niệm cho rằng, phụ nữ sẽ suy giảm trí thông minh trong giai đoạn thai nghén.

Vậy sự thay đổi này có được là do đâu?

Thứ nhất, do biến chuyển của hoóc-môn trong giai đoạn thai nghén, sinh con và cho con bú, giúp não tự điều chỉnh, làm tăng kích thước các tế bào thần kinh tại một số khu vực của não. Chính điều này khiến cho các giác quan của bà mẹ trở nên tinh nhạy hơn, giúp họ thận trọng và cảnh giác hơn trong một thời gian dài.

Thứ hai, những khó khăn khi nuôi dạy con khiến hoạt động của não được kích hoạt.

Các nhà khoa học cho rằng, những phụ nữ sinh con ở độ tuổi 40 thì có khả năng sống đến 100 tuổi. Tỉ lệ này cao gấp 4 lần so với những người sinh con sớm hơn.

Tác giả cuốn sách “Trí thông minh của bà mẹ”, ông Ketrin Elison cũng viết: “Trong cuộc đời người phụ nữ không có thời kỳ nào họ thể hiện sự nhạy cảm và thông minh như thời kỳ sau khi sinh con
Nguồn: http://www5.24h.com.vn/news.php/80/96186
(Chết thật,sao mình lại vẽ đường cho hươu chạy thế:)) )

He greeted me but then he didn't greet me
Oh it's raining so heavily
It's gonna be quick :x quick :x quick :x It's comin'
So excited \:d/ Also confused
Haizzz

Ăn no ễnh bụng, lại chả có gì làm, mà sắp thi rồi Y___Y

Sir, it's not enough until we beat the best of the world, it's not enough until we become the best of the world, and it's not enough until we be the best of ourselves.Not, we should be more than the best of ourselves,break the limit and reach another level. Beat the f***ing guy up and down, to break the limit.

Hôm nay trời nóng , đã thế lại còn kiểm tra rõ lắm thì ko phải là ngày đẹp trời .Mấy ngày nay , ngày nào cũng đen tối như nhau , rõ chán . À,Mọi người đã nhận được tờ thăm dò ý kiến về chất lượng cuộc sống do lớp trung anh phát chưa , trong cái tờ ây,có 1 câu hỏi thực tế rất rất...

Back
Bên trên