::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hôm nay hụt bài kiểm tra, phù, may mắn thế, đang đau đớn vì làm sai, tự nhiên lại được huỷ bài kiểm tra, tạ ơn trời (nhưng ko ăn chay đâu ạ :D:p:p)
Hum nay tan nát hẳn con tim, đời chán thế, bực :|:|:|

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Mình đã nói yêu, nhưng người cần nghe nhất ko biết có nghe được không. Mong là người ấy hiểu.
Broken heart :((

Mai kiểm tra 3 môn, đau đớn trước cho hôm sau, để nếu hôm sau có ra sao thì cũng đã buồn đau một lần :(( Cô Băng thân yêu - ra đề dễ thôi cô ơi, thầy Sử dễ tính - bài ngắn thôi thầy, Cô Anh dễ thương - bài đừng khó quá, vừa vừa thôi cô ơi.
Giá như các thầy các cô nghe thấy và làm theo thì tốt cho mình quá - trời hơi lạnh rồi nhưng thề là mai không lạnh lắm đâu :(

Hơ vừa có ông untiled_offline nào đấy add nick mình bảo chuẩn bị hack8-} :D ko hiểu thế nào nữa :D

Thế cho add chưa, add rồi thì có khi bị hack thật đấy, chắc chỉ hack pass thôi :D chuyện nhỏ ;)
Hình như em nhầm lịch, thành ra... kiểm tra có 1 môn thì số hóa thành 3 môn :D

hôm nay tuy sáng làm kiểm tra Sinh ko làm được bài nhưng vẫn vui hơn mấy hôm trc :D

Ngô Duy Biên đã viết:
hôm nay tuy sáng làm kiểm tra Sinh ko làm được bài nhưng vẫn vui hơn mấy hôm trc :D
hôm trước chép được mỗi cái đề bài , hôm nay viết thêm được chữ bài làm đúng ko =))

hôm nay đổi chỗ , sáng thật !!:)

he, hôm nay nhiều chuyện vui :D

nhất là vụ chiến ý

tự nhiên yêu đời lạ :x

trừ việc lần thứ 3 bị ghi vào sổ đầu bải và lần thứ 2 bị ghi do mr.hoá :((

Hôm nay mình đúng là chả biết nên cười hay nên khóc :| Sau khi quyết định chiện mua ticket về nhà rồi thì nó hết. Give up đã 3, 4 lần rồi, chiều về phơi phới như thế mà nó hết mất vé :| Có nên tìm tiếp ko nhỉ? Thôi, mình sẽ lại cố thêm chút nữa :), give up mấy lần rồi, lần này tìm nốt. Dù sao cũng ko buồn, hơi thất vọng một tí. Kiểu gì mình cũng xác định rồi B-) Mà mình tin tưởng người ta sẽ đợi mình nên chả phải lo. Tóm lại vấn đề chỉ là tính nợ sớm hay muộn thôi >:)
Hôm nay cũng có tin rất vui \:d/, được invite đi Eco trip đến Bank of England cùng team của các anh chị Year2 B-), kể ra cô cũng quý mình nên chọn mình đi B-)
Tháng 7 ơi, mau tới >:), mong là từ h đến lúc đấy, lãi suất tăng >:)
Hì, hôm nay cũng ko đến nỗi, ko có bài tập, tối nay đú đởn+tìm vé B-)

Nghe nói VN vô địch, hehe, ăn mừng tí :D, hôm nào thử xem một trận football mới được. Cả đời chưa xem trận nào ra hồn, chỉ nhớ ngày xưa có cầm cờ chạy ra đường hôm VN thắng Sing, với cả năm ngoái ngồi xem một nửa một trận World Cup 8-} Chả nhớ là đội nào với đội nào :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Monsieurs, I lost. Damn it.

Hôm nay ở lớp tiết toán sợ vãi mồ hôi hột, cứ sợ thầy hỏi hôm qua đứa nào bùng học thì chết mất thôi(cũng may có ít nhất 2 đứa nữa chịu cùng mình) Hic,cả 2 thằng nghỉ cũng vì mình dụ dỗ, tội lỗi, tội lỗi :D
Cuối cùng cũng thoát nạn zui wá. Hy vọng mai là một ngày tốt lành vì mai không có bài tập ở lớp thì phải.:D

:)) Lần đầu tiên thấy bạn Khưu Trí Trung hay khóc nhè :)) welcome to 04-07:D

uhm, 1 ngày nhạt nhẽo, chả có j đặc biệt, chả việc j hoàn thành :(( bất tài :((

Một ngày tồi tệ ko còn gì hơn...
Làm gì cũng thấy chán... thất bại liên tục...
Chán... (45')

Chỉnh sửa lần cuối:

Lần đầu tiên thấy bạn Khưu Trí Trung hay khóc nhè welcome to 04-07
Mà tớ có khóc đâu nhỉ. Lạ ghê

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

tuần học với cơ số bùng học8-|

1 năm 0:) ...hope to see you again:x

hope:) hope:)

yêu:*

ầy dà, dù sao thì hôm nay cũng suôn sẻ vụ cô NA, cũng mừng

chỉ mội tôi sao e lại nói thế nhỉ, mệt mỏi thế

May ghê hôm trước cô NA chọn lớp mình với lớp tin để đón đại biểu hay đại loại thế, cuối cùng lớp Toán thoát he he:D
Chia buồn với các bạn lớp Tin :((

Ốm mới đau :(
Nhức đầu wa' :((

...

Nghỉ học thêm thoai b-)
:biggrin::mrgreen:

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Thật ko hiểu chuyện j đang xảy ra nữa. Cứ mỗi lần trời mưa là nó lại xảy ra, là You turn your back and walk away with sb :(( leave me alone :(( confused and lose control :((

Back
Bên trên