Nhật kí lớp online

Trần Thùy Linh
(Born2BeWacky)

Bọn mình làm phát nhật kí lớp trên net đê.Viết thì ngại hơn là gõ :D
Chuyện thứ nhất:Chuyện về thầy Toán:hôm nay sao thầy tự nhiên cáu bẳn thế nhỉ?Tiết 1,Ly với Mai B ngồi cạnh nhau. Ly đang cầm tay MaiB cho mát (vì tay MaiB lạnh,tay Ly nóng) thì anh Sơn quay xuống:'Hai cô này làm gì thế?Đứng lên!Đi ra ngoài'.Mai B:'Thầy thầy,em có làm gì đâu thầy...' Anh Sơn 'Các cô làm gì các cô tự biết,đứn lên,đi ra ngoài!' <++Dã man :cry: .Hỏng hết cả hình ảnh thần tuợng trong mắt mình :cry:
Chuyện thứ hai:Chuyện thầy Lý:hôm nay thầy Lý bị cháu gái của phu nhân mắng cho xơi xơi :'Ơ,thế chị ơi,lão í đi dạy rồi ạ,lâu chưa ạ?Thế mà hôm nọ nhà em có giỗ mà lão ko thèm đến,ko thèm đến cảm ơn nhà gái lấy câu".Thầy Lý ơi,thầy đã làm gì thế?
Có ai có chuyện gì thì post tiếp đi bà con!

Sao so con meo den the ha troi ? Hay thay Son bi guy , nhin canh meo va Ly les nen giat minh :D

Chia buon voi may meo a

Tớ nói lại cho mà nghe :Hôm qua ,tớ ngồi cạnh con Mèo ,nó bị ốm thế mà tay nó lại mát ,mình thì vừa chạy xong nên nóng ,cả tay cũng nóng luôn ,nên bảo
Tao:Mèo ơi ,sao tay mày mát thế .
Thầy :2 cô này đứng lên .
Mèo :Thầy ,con có làm gì đâu.
Thầy :Làm gì tự biết.Ra ngoài.
Mèo :Thôi mày ra đi.
Thế là 2 con ra ngoài .
Bây giờ tớ mới biết là lớp mình bất lịch sự như thế .Người ta bị phạt mà trong lớp cứ nhìn bọn tớ như người ngoài hành tinh đến thăm ý .Tớ là tớ thất vọng về các bạn lắm nhớ.
Ngồi ngoài mà bảo với con Mèo là : Nhìn những khuôn mặt ngây thơ kia ko biết có mấy ai nghe ginảg thật nữa .Bọn lớp mình lại còn giơ tay chào tớ nữa chứ .
Tức quá thôi thầy ơi !!!

Đã bảo các bác rồi mà,nhất là bác Mèo.....xin lỗi nó in ít thui,hic,thầy nói thì cứ lẳng lặng mừ làm,bác xin lỗi thầy như sắp cắn thầy thì thầy sợ thầy bắt ra ngoài là phải.....Thầy hôm qua chúng nó bảo hình như đang seven love mà,chọc ngoáy vào càng khiến thầy đau

Tớ nghĩ dù dì thì viết nhật kí lớp cũng ý nghĩa hơn. Các bạn viết ở đây chỉ là những cái suy nghĩ bồng bột thôi. Sau này nhìn quyển nhật kí lớp , nếu thấy chữ của tất cả mọi người trong lớp ở đó , ta mới thấy giá trị thật của nó. Còn viết trên này chỉ là giải trí đơn thuần thôi. Chat mấy câu vớ vẩn là hết chứ gì. Nói rủi lỡ hn-ams bị hack thì hỏng hết cả quyển nhật kí à. ====> viết trên này là ko được....

Nhưng nếu viết công khai thế thì chuyện gì của lớp người ngoài cũng biết cả,không hay lắm.

The nx nguoi di du hoc nhu em ,con Oi , thang Quoc thi viet nhat ki lop cai kieu gi ?
Noi the thi ko som muon thi cai topic nay cung thanh cho de chat :d

Uhm uhm,noi thật là tao rất rất rất quý thầy Sơn và tao bit là thầy cũng không hề ghét tao một tí nào đâu bọn mày ạ....Nói chung hôm qua cũng hơi bị thất vọng.Cả lớp mình ồn ào như thế loạn hết cả lên mà thầy chỉ ghi sổ mỗi tao với con Ly...hi`h`i Ly ơi,những đứa thầy không để ý thì thầy chẳng thèm quan tâm đâu mày nhỉ:)

Trong này thì chỉ là tóm tắt diễn biến chính thôi,còn nhật ký lớp thì vẫn phải ghi chứ.Tớ đang cầm nhật kí lớp này.....chưa viết được chữ nào này.....vì nhiều thứ quá,cái gì cũng muốn viết này....chả biết sắp xếp thế nào cho có trật tự cả...

ai lại tương cả quyển nhật ký lớp lên đây...bất lịch sự!

Trung ơi . Bạn mà muốn đọc cái nhật kí lớp online này thì đọc. Đừng có mà lên tiếng thế nhé hehe. Ai đời cứ thích xen vào chuyện lớp khác xong lại chửi người ta vô duyên. " Sờ tay lên gáy " đê hiểu chưa !

Keke , Meo sao cu nhan la thay son co cam tinh voi minh the nhi ? Hom truoc hop phu huynh co dong chi nao bi so gay ko the ??? Keke , hom nay phat phan thuong a ? Nhuong em mot phan nhe !!! :D

Tại chẳng ai chịu kể
Hôm nay phát phần thưởng,liên hoan.....hic....phần thưởng ít quá,đò ăn cũng ít,nhất là củ đậu,em mới xơi được có 1 miếng :cry:
Tiết TD...cô Thủy phải cái hay nói nhưng điểm cô chấm thì cũng khá rộng tay,lớp hầu hết là 9 với 10.Cũng ko đến nỗi thảm như năm ngoái học thầy Thân.
Tiết HÓa,thầy bắt học nhưng được cái cứ hở ra là thầy nói "Thầy biết ơn các con lắm!".Em được thầy khen này,trò ngoan mừ....hêh...
Lớp mình các bác lên đây càng ngày càng nhiều.Hôm nay em hướng dẫn cho con K.Vân đăng kí lên đây nhá.Welcome K.Vân!Giúp nó nhưng được cái buổi sáng em đến nhà nó bắn chim.Vui lắm nhé!con chim to đùng,bắn chết nó thì được 25 điểm,cứ thế cứ thế bắn đuệoc tận 570 điểm nhá :D :mrgreen:

Thứ tư :
Đặt đồng hồ 6h 15 ,cái đồng hồ kêu inh ỏi điếc cả tai,dậy tắt đồng hồ rồi ngủ tiếp ,ko phải ,là nằm tiếp vì lạnh wá ko muốn dậy .
6h 30 .LG gọi điện đến (Chuyện lạ cực kì .Tớ thề là chưa bao giờ thấy LG dậy sớm như thế )Mình dậy ,bỏ nhà ra đi ,ko nói năng gì với bố mẹ (Hì ,đi xem bóng đá ý mà )
Đợi LG đến 7h thì LG đến,2 đứa lên Vạn Phúc xem bóng đá ,đi đường thấy mấy bác ở quê lên biểu tình .Mình với LG đến nơi thì ...hic...cầu thủ thì có 8 người cả 2 đội nên phải đá với mấy bác già.Tỉ số lúc này đã là
5-1,2 phút sau là 6-1 ,úi má ơi ,mình thắng .
Các bác sợ quá bỏ luôn ,lớp mình với lớp Hóa mỗi đội 4 người ,các bạn nữ thì làm trọng tài:D
Mấy phút ,tỉ số đã là 3-0 nghiêng về lớp mình ,lớp Hóa có thêm cầu thủ ,chênh lệnh về cầu thủ 5-4( lớp mình 4 ,lớp Hóa 5 )
Các bạn đề nghị đá lại từ đầu nhưng chỉ khoảng vài giây sau bạn Hiếu ( Nếu tớ ko nhầm )đã tự phản luới nhà
Tỉ số chung cuộc thật là 7-3 nghiêng về lớp mình ,Cường cho một câu bất hủ :Lớp mình tự nhiên đá với Hóa 2 hay thế .
Một vài nhận định sau trận đấu của các trọng tài là :
Bạn Nam là người to mồm nhất ,nói từ đầu sân đến cuối sân còn nghe thấy
Bạn Cường chơi xấu ,toàn kéo áo Thái Minh,nhưng bù lại đã xuất sắc ghi một bàn .Thủ môn thiên tài Hakônê ( có ai xem Jindo ko dzậy)
Sau đó thì LG đi học,HA đi về ,các bạn nam đi chơi HL ,còn các bạn nữ đi ăn quà sáng +net .
Hết ngày ,à quên ,chiều nay tớ đi xem phim ,chúc các bác đi chơi vui vẻ .
Đừng ai gọi điện cho tớ nhé .

Ko chỉ có mình Ly đâu. Để tui điểm danh cho.
Có Lê Thu Trang tất nhiên, tui khởi xướng mà.
Có Đức, có một người tên Đức.
Có Ngân, có một người tên Ngân.
Có Ly, nói trên rùi.
Có ai, không còn ai cả.
Đi xem MEN IN BLACK II nha vào lúc 12h30'.
Có gì em sẽ thuật lại sau. Còn ai lởn vởn trên mạng muốn đi ko?

Bây giờ là 2h35'p.m. Cả bọn vừa đi xem về, ko nơi nương thân lại nhẩy vào hàng net. Phim cũng hay phết, vừa hành động vừa vui vui. Xem mấy cảnh bắn súng đến hay. Sao mà súng của nó đẹp thế ko biết. Cho minh cầm một lần cũng thỏa lòng. Mà mở đầu có một con từ trong phi thuyền ra, mình vừa khen nó xinh thì nó phì ra trông đến tởn. Mà có con chó biết nói đến hay, cái con trông giống giống hàng xóm của Eddie Mcdown (đúng chính tả ko nhỉ). Con chó có câu đến hay: "Ko nghe lời là tôi cắn vào chỗ đó đấy. Có con chưa, còn muốn có con ko?"(hối hận vì đã viết chỗ này)
Đi xem đi bà con, ko xem thì cũng hơi phí đấy. Mà sáng hôm nay đang định out thì một lũ nhẩy vào làm mình ko nỡ xa cái máy.

À còn nữa, lúc ra khỏi rạp, Linh Ngân nhìn thấy anh Khải, cười rất tươi vẫy lại. Hi hi!
Tết phải đi xem Maid Manhattan mấy được.

Trời.......sáng nay 8h30 mới dậy......ko đi xem lớp mình được
Chiều ,đi xem 12A3 đá bóng với 11T2.Đội 11t2 có thêm sự góp sức của ku Dũng lớp mình .hichic,12A3 thua..hichic....:cry: :cry: ma` la` thua penalty cơ.Căn bản tại em họ Thu Trang bắt giỏi quá.Thu Trang dạy dỗ thế nào siêu thế?
Sao mọi ng` rủ nhau đi xem phim ma` mình ko được thông báo cho cái gì nhỉ????

Back
Bên trên