NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hohohoho... Tao cũng đang học KTCT... quên sạch rồi mày ạ... Kiểu này khéo học lại vào năm tới :))...

Ờ, mà tao chưa đấm chết con voi nào, nhưng cỡ mày thì chắc chắn là... 1 đòn chết 7 :D... Thi xong đi tập với tao đê... Chơi PT nữa :D

Chúng mày cứ voi chuột cái gì? Thế thằng Quý tán được con nào chưa mà cứ " lưới tình lồng lộng, trông thưa mà khó lọt" huh?

2/7 mới thi xong (theo thông tin ko chính thức).
hiện vẫn chưa có lịch thi ....

@ quí dế: loại mày chỉ đi ngắm gái chứ chả làm được trò đếch gì
sao ông biết đến 2/7 là bị đuổi vậy ? đến giờ này tớ mới biết đó
chán quá mấy em xinh tươi lớp tao có người yêu hết rồi tao cô đơn quá bọn mày ơi

- Mày điên à, hôm nay là 3/6 thì 4/6 tao thi KTCT và 7/6 thì đi TẬP QUÂN SỰ ở trại (Mai Lĩnh) trong vòng 1 tháng :((, chơi bời tập tành gì, sống qua được những ngày đấy là tốt lắm rồi
- Yêu đương quái gì, trường tao toàn đứa xinh nhưng "lực bất tòng tâm", trường mày có em hoa hậu VN còn gì nữa, trèo cao đi :D

Mịa, cái con hoa hậu đấy hay ho đếch gì mà dính vào... Tao thấy bọn nó nói con đấy ... ko chơi được mày ạ :D.
Mà sao mày khổ thế? Đi tập quân sự tận Mai Lĩnh. Thôi, chúc may mắn. Cố sống mà về với bạn bè. Mày chết tao hết người để bắt nạt, cũng buồn lắm.

Mấy chú ở đấy mà đợi mấy em xinh tươi nó rơi vào mồm.
Moa' học BK toàn mấy em sứt môi lồi rốn--> đến khổ, học xong BK thì hỏng hết mắt

không ngồi đợi thì làm gì hả Trung Mít ra tán nó thì người yêu nó ra đập mình thì sao ?

Ng Thu Van đã viết:
Sao mãi chẳng có bỏ phiếu ý nhỉ?
Tớ vote cho Vân 1 phiếu :D... (ờ, mà phiếu gì vậy?)

@ TQD: Kaka, thằng Mít nó đi tập võ để chuẩn bị cho... tình huống xấu nhất rồi :)).

uh nhỉ thế mà không nghĩ ra nhưng mà bây giờ mà đi học võ thì có muộn không nhỉ ?

Nếu sợ muộn thì ông đi tập điền kinh đi :D. Có gì thì... bỏ của mà chạy lấy người :)) !

Nếu sợ muộn thì ông đi tập điền kinh đi . Có gì thì... bỏ của mà chạy lấy người !
có lý đó bây giờ ngày nào tớ cũng tập chạy vài vòng quanh trường

mà con Giang tên đầy đủ là gì để còn bầu hả Phương ?

Ôi giời ơi là giời, cả lớp được 1 đứa đi thi chẳng vào ủng hộ đứa thì kêu ko biết tên để bầu, đứa thì bầu nhầm. Chúng mày học mấy năm với nhau mà ko biết tên tuổi đầy đủ của con Giang là gì à? ĐỖ THU GIANG nghe chưa! Nhã vào bầu đê! Đứa nào ko bầu cho con Giang tao oánh chết!

OK, bầu rồi đấy!
Quái, làm gì có ai tên là Giang nữa đâu mà Minh bầu nhầm?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko, bấm nhầm vào cái đứa sát trên tên Giang :)). Thế mới buồn cười chứ. Mắt mũi hồi này chán quá.

Mà sao Thu Vân ko đăng kí. Tiếc quá. Đang tính bầu Thu Vân :D.

@ Nhã: kaka, thực hiện nhanh thế cơ à? Thế đã bị bác nào rượt chưa :))?

tao ko biet bau... fai viet thu hay gi a? con NgP bau ho tao di! nhe".. dang ban thi...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên