nhầm !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
Trong gia đình anh Dũng và Hà vô cùng giàu có , sống ở 1 biệt thự to lớn với biết bao nhiêu kẻ hầu người hạ.... Cô vợ Hà nghi ngờ chồng mình đang tằn tịu với cô hầu Quyên .
Sau 1 thời gian , cô hà càng nghi ngờ hơn và quyết định phải bắt quả tang bằng được !
1 hôm cô bí mật đuổi quyên đi vắng rồi lẻn vào phòng của Quyên , nằm xuống giường quyên và chờ ...

đến nửa đêm , 1 người mò vào , Hà chắc mẩm là chồng mình , nhưng vẫn nằm yên ko nói năng gì hết . đến khi việc ( ai cũng biết là việc gì ) đã xong , hà mới thò tay , bật đèn và nói :
- Ngạc nhiên chưa ?????

Anh tài xế đức ngớ người ra :
- oái ,là bà chủ à ?

:)) Chuyện này vừa post cách đây không lâu :D

Chỉ tội anh cũng ngạc nhiên về em Hà quá :))

chắc em Hà với em Quyên khá giống nhau nên đức chưa nhận ra ngay .....

Đức biết rồi nhưng cứ giả vờ đấy, chả mấy khi được "trả thù" bà chủ một cách hợp pháp :))

Ơ, em có nói em là thằng tài xế đâu mà mọi người suy luận nhanh thế :mrgreen:

... :)) ... thế anh Đức không phải tài xế thì là ông nhổ cỏ chứ gì ... :)) .. chức nào chả thế ... kén chọn mãi :)) b-)

kể cả là ai cũng thế thôi , cái chính là đã " xơ múi " được Hà rồi ! :D

:)) Cảm ơn mọi người nhé :D Tôi cũng không ngờ là tui có "diễm phúc" đấy :))

Đúng là đồ....đồ ăn vụng ko biết chùi mép b-)

đúng đúng , chuyện chẳng có gì mà cứ to mồm khai báo thế , thất nghiệp thì sao hả đức ?

Bây giờ tim anh vẫn đập thình thịch đây này, chú Đức đã cứu anh 1 bàn thua trông thấy :))

anh Dũng nói thế thôi... dek ai biết trong đầu anh nghĩ gì??? ;;) :))

.. anh HM lăn lê bò toài ra cười ngất ngây thế kia chắc biết anh Zung nghĩ gì thì phải ... :smoking:

Dang Hieu Minh đã viết:
anh Dũng nói thế thôi... dek ai biết trong đầu anh nghĩ gì??? ;;) :))

Lòng vả cũng như lòng sung :)) , sao chú HM lại nỡ nói anh thế :))

Thật là em cứu anh không anh Dũng :D Thế thì từ giờ em cứ tích cực tiếp tục thôi :))

Thôi, cám ơn chú, anh chỉ lâm nạn 1 lần thôi :))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Thật là em cứu anh không anh Dũng :D Thế thì từ giờ em cứ tích cực tiếp tục thôi :))

.. =)) ... :)) ... anh Zung nghe câu này chắc nước mắt đầm đìa khói bay tứ tung trên đầu ... ý định ám sát anh Đức không còn là mơ .... :)) :)>-

Back
Bên trên