Nhầm máy [ ơ ơ, tất nhiên là ko S, bộ mọi người mong S lắm sao :D:D:)) ]

Bùi Quang Hiếu đã viết:
A Hồ mà thấy những dòng này thì chắc Ms QuânPHAQ bị biến dạng cơ thể luôn ý chứ nhỉ:))
kinh quá, nghe có vẻ hoành trangs nhỉ :> ko sao, chết dưới tay mĩ nhân là cả 1 vinh dự đấy :))

ko sao, chết dưới tay mĩ nhân là cả 1 vinh dự đấy
ặc
Mĩ nhân ý hả
chắc chắn là chị chưa vào khóa 04-07 để hỏi về Hồ Bích Ngọc rồi

trần hồng nhung đã viết:
:eek: thế á, ko phỉa mĩ nhân à:-?, thế thì phải xem lại Q ơi:>
Chị Nhung đến giờ này mà vẫn tin Q là 1 chàng trai à, thất vọng quá. Chị tưởng tượng xem người yêu nó thì phải thế nào :-/ , kinh lắm, em định pót ảnh lên nhưng sợ nhỡ nhìn thấy bị ngất nên thôi.

Nói một cách công bằng thi Bích Ngọc so với thằng Bành thì đấy là Dương Quý phi đem so với Chung Vô Diệm :)):)):)):))

ah đúng rồi
nếu chị muốn xem ảnh Kẻ Mà Ai Cũng Biết Là Ai Đấy thì vào album ảnh L2 04-07 mà
cái ảnh mà mọi người đều thống nhất là phải xóa đi ngoại trừ 1 người duy nhất
The Only One is PHAQ:))

Phùng Anh Quân đã viết:
Nói một cách công bằng thi Bích Ngọc so với thằng Bành thì đấy là Dương Quý phi đem so với Chung Vô Diệm :)):)):)):))
:-& ối kinh quá, bị thằng ái ấy đem ra so sánh với ... :-& Chết mất thôi. Anh chị cứ hỏi cả lớp 10Lý2 về 2 nhân vật này sẽ rõ, chỉ sợ các bạn ý sợ ko dám nói, phạm húy, chỉ nghe tên thôi mà cả một thế hệ 10Lý2 phải rùng mình, nổi da gà. Cũng may mà ngưu tầm ngưu mã tầm mã, cô PAQ đã dũng cảm quên đi giới tính của mình để cặp đôi với HBN, cứu nhân loại. Xin cảm ơn.

ah đúng rồi
nếu chị muốn xem ảnh Kẻ Mà Ai Cũng Biết Là Ai Đấy thì vào album ảnh L2 04-07 mà
cái ảnh mà mọi người đều thống nhất là phải xóa đi ngoại trừ 1 người duy nhất
The Only One is PHAQ:))
Có điều tao là người upload nên chúng mày phải chịu, tao là tao có ý định ấy đấy. [-(
[-x Lũ kia, ăn nói cho cẩn thận X( X(
kinh quá thì ra kia mà nôn, hạng vô văn hóa như mầy á, ko chấp. Mày nôn ra shit tao thấy ko có ji` la lạ.
Chán quá, VC và 0407 đều gặp phải lũ dở hơi này.

lúc nào hộc máu ra thì bảo tui nhá
khi đó sẽ ngừng tay:D

Tao hộc máu ra rồi này, may thay nó ko chảy ra ngoài, lúc ấy tao đang hôm con vợ thằng Nhót nên nó hứng đủ.

Tao hộc máu ra rồi này, may thay nó ko chảy ra ngoài, lúc ấy tao đang hôm con vợ thằng Nhót nên nó hứng đủ.
tao đã định dừng tay
nhưng phần sau của câu nói này đã khiến cái tay của ko thể dừng được
Rất buồn>:)
còn 1 điều nữa
mày đã thấy vợ tao bao giờ chưa mà đòi ôm>:)

:)) các em đối đáp hay quá :D:D:D:D
chị h vẫn chưa hiểu Hiếu ơi, :D, cuối cùng thì em HBN đấy thé nào :D, xinh hay là xấu, tốt hay là xấu :D< sorry em HBN nhá :D >
mà mấy em nói thế ko sợ em HBN lên VC à , chị mà là nó thì mỗi thằng...ăn cái đấm :)):)):))

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
h chị hiểu nỗi lòng của 2 em :)
@H ko đứng gần là phải :>:>:>
@Q, thật xứng đôi vừa lứa :>

cái ji` đấy này ? Ok, mọi người thích thành nạn nhân chứ ji`, Ok tui sẽ cho lần lượt từng người nếm mùi , nhưng riêng chị Nhung thì chắc đã quen rồi :))

:)) cái giề :p:p:p, nạn nhân á, ok ok ok, muỗi :)):)):))
< mà h thấy hậu quả rồi, vài bài liền ...:)) >

Back
Bên trên