Nhầm máy [ ơ ơ, tất nhiên là ko S, bộ mọi người mong S lắm sao :D:D:)) ]

trần hồng nhung đã viết:
hehe, có người nhận vơ kìa :p:p:p:p, em có nói anh đâu:D:D
mà Q ơi, chị thik ai kém chị..1 tuổi thôi :>:>:>
Hình như em kém chị ... đúng 1 tuổi đấy :D:)):))

Ah quên, thực ra tiếc quá, em nghĩ so năm so tháng thì kém chị ... chưa đầy 3 tháng :D

:)) :)) :))
Tớ phải cảm tạ bạn Quân vì đưa được tớ lên đây mà ko sợ bị tớ cầm dao đâm chết
:)) :)) :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Ah quên, thực ra tiếc quá, em nghĩ so năm so tháng thì kém chị ... chưa đầy 3 tháng :D
hehe, ko sao em à:D thời buổi này người ta nhìn năm, chứ ai lại đi so mấy tháng bao h :p:p:D mà hơn có 3 tháng thôi á :(:( thật ko :))

Tớ phải cảm tạ bạn Quân vì đưa được tớ lên đây mà ko sợ bị tớ cầm dao đâm chết
Tớ mới là người cần cảm tạ :)):))
Chị sinh tháng 12, em sinh tháng 2, => kém nhau 3 tháng còn ji` :D:))

Phùng Anh Quân đã viết:
Tớ mới là người cần cảm tạ :)):))
Chị sinh tháng 12, em sinh tháng 2, => kém nhau 3 tháng còn ji` :D:))
:eek: :eek: sao em biết chị sinh tháng 12 :eek:nghi qua' em ơi :>:>:> :|

trời ơi, dễ lắm, em kick vào avatar của chị, thê là sau 3s ngày sinh của chị nó lù lù trước mắt em mà :D:))

:)), mình quên mất là 4 nào cũng có phần hồ sơ :))
ko sao, 3 thấng nhưng vẫn là 1 : 88, 1:89 em iu :)):))

Đành chấp nhận vì đang trong nhà trường, em mà ra trường, em gọi anh xưng em với chị Nhung ngay :D:D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Đành chấp nhận vì đang trong nhà trường, em mà ra trường, em gọi anh xưng em với chị Nhung ngay :D:D:D
Quân ơi, tao nói thật nếu tao là chị Nhung, gặp mày ở ngoài thì ko biết gọi chị hay anh đây. :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:

Quân ơi, anh tưởng là phải gọi em , xưng anh chứ sao lại ngược lại thế này... :)) em thì vẫn là em... mà em dám gọi chị Nhung là anh nhá... anh là... anh nhất định phản đối chuyện đấy. :D chị Nhung thế kia mà em dám gọi là anh là ko được rồi [-x :D

anh cuốc chả hiểu ý thằng bé bành gì cả:))
Anh cố nghĩ xem sao:)), sao lại gọi chị Nhung là anh được: nono: mà ko phải là...:)):))

Chị Nhung vẫn là chị Nhung thui, em vẫn luôn gọi là chị Nhung dù chị có.... thay đôi thế nào :))

:(( mới ó 1 ngày ko lên mà cả nhà đã nói mình thế này rồi :(( chả hiểu gì cả :D mình là con gái :"> :)) còn em Quân thì vẫn phỉa gọi mình là chị nhá [-x , chị ra chị, em ra em nhá :)) còn thì ra ngoài mình thế nào , cả nhà cũng biết rồi, có thay đổi gì đâu:D:D:D:

Trần Thu Trang đã viết:
anh cuốc chả hiểu ý thằng bé bành gì cả:))
Anh cố nghĩ xem sao:)), sao lại gọi chị Nhung là anh được: nono: mà ko phải là...:)):))
Trang shit ăn nói cẩn thận nhé. Mọi người ko hiểu ý em rồi. PAQ bị gay :)) :)) :)) . Chị Nhung là ai trong avatar thế?

Võ Thanh Trọng Nhân đã viết:
Hơ, cái truyện này vui quá nhỉ? :D

Mà tại sao lại giết người thế kia :-/
ấy, ko phải em ạ b-)

Ninh đã viết:
Thư bị thằng Quân nói xấu kìa,trừ điểm đi thôi!
ko được tư thù cá nhân :((

tên đáng ghét đã viết:
Cảm ơn mọi người, chuyện này để trêu Thư là chính, phải gửi link mới được :D
đã biết, và đang muốn giết someone!!

Trích dẫn bài viết của tên đáng ghét:
Cảm ơn mọi người, chuyện này để trêu Thư là chính, phải gửi link mới được
đã biết, và đang muốn giết someone!!
:)):)):)):)) Tớ sẵn sàng chết dưới lưỡi dao của bạn Thư :D, vấn đề là cái chết với tớ nhẹ có nửa tấn thui :D:))
Lại thêm ku Bành lanh chanh, đến chịu, sao mình lại vào cái lớp này nhỉ :(( Toàn thấy ỏm tỏi.

mà Q ơi, chị thik ai kém chị..1 tuổi thôi
ko sao, 3 thấng nhưng vẫn là 1 : 88, 1:89 em iu
A Hồ mà thấy những dòng này thì chắc Ms QuânPHAQ bị biến dạng cơ thể luôn ý chứ nhỉ:))
sao mình lại vào cái lớp này nhỉ
đừng có khóc thế chứ PHAQ ko vào lớp này thì làm sao mà biết được A Hồ cơ chứ:))

linh tinh ròi đấy, thích đá đểu nữa ko ? anh thuê du côn oánh chú chết ko kịp lượm xác bi h

ái chà
sợ nhỉ
cô thuê được du côn thì anh đi thuê bọn Don Corleone hay Al Capone cũng được>:)
yên tâm đi
bọn đấy xử nhanh lắm
ko đau đâu
đảm bảo chưa kịp ngáp>:)B-)

Back
Bên trên