Như mọi khi...

Nguyễn Đăng Linh
(haruglory)

Điều hành viên
Về nhà khuya, anh Quách biết thân biết phận lên giường với vợ nhưng khi nhìn xuống cuối giường lại thấy 6 cái chân. Anh tức giận hỏi: "Mọi khi tôi với cô chỉ có 4 chân, sao hôm nay lại là 6? X(".

- Nốc cho lắm rượu vào. Anh thử xuống tận cuối giường đếm từng cái xem! :D

Chồng nghe lời đi xuống cuối giường đếm từng cái một và công nhận:

- Đúng là chỉ có 4 cái chân, như mọi khi. :p

Truyện trong VC thì gần như truyện nào cũng lấy ở các trang khác về anh ạ :D

HÈ hè, đúng đấy, mà truyện này hay, rất đúng phong cách bác Quách

đúng rồi , phong cách của bố con thì ko nhầm đi đâu dc, một phong cách trẻ-một phong cách Xì-tin

ơ hay thế anh Toàn ko biết àg,. bác Quách h đây đã chính thức có mọt con vịt giời trong đám con rơi con vãi của mình^_*

con gái,nói thế là sao hử:D lấy đâu ra mà con rơi caon vãi:D

Đúng là từ sau vụ 4 cái chân của anh Quách nên Chi mới là con gái của anh Q đúng không??:))-> xét nghiệm lại ADN thoai hehe

Tưởng 2 cái chân nữa cũng của anh Quách nốt chứ,con người siêu nhiên này mới mọc thêm 1 cái để 3 cái chân kia có bạn có bè mà.

He he,xem ra kô nhúng tay kô ổn rồi,bọn nhóc con bây h lộng hành quá:biggrin:

Hôm ấy ku Linh đi nhậu với mấy người bẹn:D say mèm,cao hứng,ku Linh rủ bẹn về nhà để khoe nhà:D
đẩy cửa vào rất...hoành tráng,ku Linh chỉ:"đây là nhà tao":D,vào đến trong nhà,ku Linh hết chỉ đông chỉ tây,miệng ra sức khoe:"đây là tủ lạnh của tao,đây là tivi của tao,đây là điều hòa của tao..."...Cho tới khi vào phòng ngủ,ku Linh chỉ lên giường:"đây là giường ngủ của tao,đây là vợ tao,còn đây là...tao..."
:biggrin::biggrin::biggrin::)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
bố ơi, ko dc bôi bác trẻ con đâu!!!!!!!!!con Oánh đấy
@anh Ninh và chị hà:bố em có vụ jf đấy,kể cho em đê

Ku Linh chỉ: "Đây là con tao, đây là vợ tao, đây là tao... :)) Ơ! LẠ nhỉ! Sao hôm nay tao giống thằng Quách hàng xóm thế không biết :-/, mà tao đang làm trò gì thế này, cứ uỳnh uỵch trong chăn, đếch biết tao đang làm gì nữa :-/ :eek: :-/ :eek: :-/" :)) :))

Back
Bên trên