Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

sao lai ko, lớp em đầy ra đấy, để gỡ điểm:D
vả lại cũng có nhìu đứa vì ham thích hóa học:)) như Minh Phương ngày xưa cũng toàn vào các forum hóa để tranh cãi chẳng hạn:D

Bó tay, kể cả gỡ điểm thì anh thà xin điểm, dành thời gian làm các việc khác (học SAT chẳng hạn :D) chứ ko ngồi cò quay mấy cái bài Hóa 8-}
Em Đan Tâm này có cái tên hay vãi :D Tên thật hay nghệ danh đây :))

:)), nhớ cái thời xa xưa, minh học hóa với đầy những đam me ;;), ôi, nó bay đâu mất rồi :(( :((
co`n em nào cần thông tin về bạn Hải Tu`ng hay bạn Lê hoang` hay bất ki` bạn nao`, PM cho chị, sẽ cố gắng hết sức để giúp các em thành công :))

uh, các em có thể biết thông tin chi tiết về tất cả các anh trừ anh HH nhé:))

Những em nào muốn đi du học nhớ tham gia University Fair nhé
Sofitel Plaza số 1 đường Thanh Niên
Từ 2h - 6h
Anh làm ở bàn số 22, University of Miami :D

Nhưng hôm đấy bọn em phải đi học rồi, tiếc quá,mà thứ 3 lại 5 tiết chứ. Anh Long làm cho U Miami ah?

Hôm nay thấy em Hà đến, chào em ý được mỗi 1 câu rồi em ý chạy đâu mất :D

hì, em chạy mỗi bàn 1 tí để collect mấy tờ giấy mà anh:D
mà công nhận vị trí anh Long trung tâm thật:D

Ơ kìa k0 ai trả lời em à;;)
Mà anh Long làm cái j thế ạ:|
Mình nghe trả hiểu j0:)

----------

oái đánh sai chính tả:))
"...chả hiểu j":D

Anh làm school assistant ở Univ ở Miami ở Cái Univ Fair ở Sofitel Plaza hôm qua ý mà :D
Em Hà đi cùng ai đúng ko :-?
Thế cuối cùng có collect được useful info gì ko ? :D

lâu lắm không gặp cả nhà. Uh mình lập topic ma bỏ bê công việc quá ha.

to Mai Khanh:em ơi hình như anh Hải Tùng hổng có hòm thư đâu, mà có chắc cả năm lên được một lần, còn SĐTthì ai lại cho trước bàn dân thiên hạ thế này, nhỡ có ai định tấn công anh ấy thì khổ. Mà con bạn em là ai thế, cần thì lên tận lớp gặp chị cho số cho. Ai lại chuyện tế nhị mà đem bàn ở đây.

vâng, em đi cùng bạn em.
UM là private uni hả anh, em thấy cái Truman có vẻ ổn nhất, anh thấy có được ko ạ:D
@ Khanh hâm: em thấy chưa, các chị tạo điều kiện thế còn gì, cứ tự nhiên đi em:D

@Em Hà: Về academic thì có American Univ và Webster là đỉnh nhất, về độ đẹp trai thì Truman là nhất :D (có anh representative đẹp trai ngồi ở bàn đó :D)
Univ of Miami là private univ em ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên