Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
change subject đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lớp 12H mới đi Sapa về có ảnh phong cảnh Sapa, phải nói là đẹp ngất ngây quay cuồng, đẹp đến mê li,

đẹp vãi , đẹp đến mức o thể tả là nó đẹp thế nào.
:D

post lại cho anh em xem.

(giá mà lớp mình đc đi Sapa nhỉ :D )

12H đã viết:

Thị trấn nhìn sừ Sân Mây

Vườn hoa trên hàm rồng

Ruộng bậc thang

Cổng Trời---có đúng ko nhey?

Hàm Rồng nhìn từ thung lũng hoa hồng---> giống con rùa:))

Thung lũng Hoa Hồng

Nhà Thờ

Dấu phố em qua
s
Thác bạc

Đỉnh hàm rồng
[/QUOTE]

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Đề nghị bạn Phạm Trí Hiếu ko post bài lung tung. Nếu bạn chưa biết chắc chắn thì đừng có nói. Bạn phát biểu ko suy nghĩ lại làm ng` khác hiểu nhầm loạn lên, rất phiền tôi bạn hiểu ko ????? Ai nói với bạn là áo nam ko có dài tay ???? Hay là bạn chỉ nhìn cái áo mẫu rồi nói ???????
Áo nam là áo dài tay. Tôi đã dặn kỹ nhà may rồi. Lạy mọi ng` nói in ít chuyện này thôi. Mà kể cả trót may áo cộc tay thì chết ng` à mà kêu lắm.
Lần sau đề nghị bạn Hiếu tìm hiểu kỹ rồi hẵng phát ngôn.
PS : sau bài này chắc bạn lại post một lô bài cãi chày cãi cối cho mà xem. Whatever you say, that's bullshit !!!!!!! Bạn hỏi ng` khác xem câu vừa rồi có nghĩa j nhé bởi vì tôi ko nghĩ bạn hiểu đâu. =))
bèng sếp mất bình tĩnh thía
em thì mặc áo gì cũng được chỉ có điều mặc áo cộc tay trông xấu hơn áo dài tay thui
mí lị em có kêu ka gì đâu chỉ nhận xét 1 chút nếu như may áo cộc tay thì thía nào thui :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kinh Quốc đã viết:
change subject đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

lớp 12H mới đi Sapa về có ảnh phong cảnh Sapa, phải nói là đẹp ngất ngây quay cuồng, đẹp đến mê li,

đẹp vãi , đẹp đến mức o thể tả là nó đẹp thế nào.
:D

post lại cho anh em xem.

(giá mà lớp mình đc đi Sapa nhỉ :D )
oh` cảnh sapa thì đẹp rùi
nhưng mà thấy :x lên đấy bảo ngoài cảnh đẹp với cả trời mát ra thì chán vì chả có cái khỉ gì , chợ cũng chán , chắc phải qua biên giới mới thấy vui
mà từ pé tới h em chưa được đi sapa lần nào
thật là đáng thương :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Long Quân đã viết:
oh` cảnh sapa thì đẹp rùi
nhưng mà thấy :x lên đấy bảo ngoài cảnh đẹp với cả trời mát ra thì chán vì chả có cái khỉ gì , chợ cũng chán , chắc phải qua biên giới mới thấy vui
mà từ pé tới h em chưa được đi sapa lần nào
thật là đáng thương :D

xem ảnh 12 H thấy có cả bể bơi nữa ----->trời mùa hè + gặp ngày nắng thì bơi thoải mái

mọi ng xem ảnh các anh chị í đi chơi

http://www.flickr.com/photos/h1-crew/

Lê Kinh Quốc đã viết:
xem ảnh 12 H thấy có cả bể bơi nữa ----->trời mùa hè + gặp ngày nắng thì bơi thoải mái

mọi ng xem ảnh các anh chị í đi chơi

http://www.flickr.com/photos/h1-crew/
trên đấy lạnh lắm ko bơi được đâu
mà Trần lên thì post ảnh đi Úc cho anh em xem cái nhờ
xem chú thak loạn như thế nào :D

mọi người bàn xem đến nhà tớ trưa ăn gì cái nhờ :D

Ôi !!!!!!!!!!!!!!! :x

Sapa sao đẹp thế :x , ngủ ko cần điều hòa :x

Sáng sớm , chiều tối mây vật vờ ngáng chân người đi đường :D

Các anh chị 12H sướng thật , giá như năm sau cũng đc như thế :x

@ Quân : lần này có vẻ ko ai chịu xắn tay vào bếp đâu :))

thế nên là ăn cái gì phổ biến làm nhanh ấy :x

uh, đồng ý, làm cai gi` cho nhanh gọn, mà mua sẵn đựoc ở ngòai thì càng tốt :)
tớ rất thích ăn thịt xiên nướng cạnh nhà Thủy ( cái hàng thịt xiên mà hồi lớp 10 làm gian hàng lớp mình bán ý) hoặc ko ăn bún chả cũng được, bún chả hồi sn LQ ăn ngon :x

Sorry mọi ng` vì lại phải khất lần nữa nhưng bắt đầu từ thứ hai lớp mình hẵng đến lầy đồng phục nhé. Rất sorry. Việc lấy đồng phục thì ko cần phải đến cùng ngày cùng lúc j cả, mọi ng` thấy thuận tiện h nào thì đến, nhà may mở cửa từ 8h sáng đến 7h tối. Trong khoảng vài ngày sau thứ 2 đến lấy cũng được. Và khi đến lầy thì nhớ thử trước rồi hẵng cầm về nhé, để có j ko vừa í thì nhà may ng` ta sửa luôn cho, ko có đến khi cầm về rồi thấy có vấn đề lại mang đến mất công ra.
Việc đp nam thì có mấy thay đổi : do có mấy bạn nam yêu cầu áo cộc, nên nhà may đã may theo đúng yêu cầu ban đầu của các bạn, ai đặt áo dài tay thi f may dài tay, ai đặt áo cộc tay thì cộc tay. Việc này sếp hoàn toàn ko biết, vì sếp đã dặn kỹ nhiều lần là may tất cả áo nam dài tay rồi. Vì thế nên có lẽ là sẽ có 1 số bạn ko may được cái áo đúng yêu cầu. Việc này có lẽ các bạn có thắc mắc ( VD LQ ) nên gọi trực tiếp cho nhà may mà hỏi. Số là 8463815. Gọi trong giờ làm việc nhé.
Nếu có bạn nào ko vừa ý về cái áo đp thì sếp xin lỗi, vô cùng xin lỗi.

Thế là thứ 2 sẽ ra lấy áo :-?

@ Phương : uh ,ngon lắm em ạ :x . nhớ có Phương ngồi lấy cho mình cuối cùng chẳng kịp ăn cái gì :)) , nhưng mà bây h phải cẩn thận em ạ , cái gì cũng có bệnh cả , phải đề phòng thôi , ko thì mang về làm => nhưng sợ ko ai làm :(

ăn bún chả hay lắm , thế là ăn nhé :p

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thế là thứ 2 sẽ ra lấy áo :-?

@ Phương : uh ,ngon lắm em ạ :x . nhớ có Phương ngồi lấy cho mình cuối cùng chẳng kịp ăn cái gì :)) , nhưng mà bây h phải cẩn thận em ạ , cái gì cũng có bệnh cả , phải đề phòng thôi , ko thì mang về làm => nhưng sợ ko ai làm :(

ăn bún chả hay lắm , thế là ăn nhé :p
bún chả thì dễ mí lị cũng rẻ
thế ăn bún chả nhá để tớ còn bảo bà tơ mua hộ
còn ai nghĩ ra cái gì ăn thêm thì ý kiến đi
mỗi bún chả ko thì hơi đơn điệu :D
còn chuyện đồ ăn thì tao ăn suốt Híu ah
mí lị thỉnh thoảng mới ăn 1 lần mà
ko sao đâu

còn áo thì chẳng may người ta may áo cộc thì cũng ok
em đây người đẹp mặc gì chả đẹp :D

Còn lâu , mày mặc gì chẳng xấu 8-}

Ơ , chỉ tao với Phương đồng ý ăn bún chả thôi , phải để mọi người quyết định nữa chứ

Với lại , nên làm thêm cái gì đấy chứ ăn mỗi bún thì 8-}

Sao có 8 người đang online mà chẳng mống nào vào thế này 8-}

heheh, hôm nay phone cho My Trang thông báo đến nhà LQ hôm thứ 5 :)), giới thiệu cạnh nhà LQ có hàng may đẹp, thế là mấy đứa đã kịp lên kế hoạch thứ 3 đi mua vải để thứ 5 mang đi may rồi :)), nhanh lắm, nghe tin đi chơi là ... :x :x, thế nên ăn uống chỉ là phụ thôi, chơi bời mới là chính b-)
ăn thì ăn chính là bún chả, còn ăn phụ thì có thạch của LQ rồi, mua thêm 1 ít sữa chua, che` cũng được ( tớ biết 1 hàng chè khá ngon trên Đội cấn), 1 ít ổi, hay hoa quả gì đấy, thế là đủ ^^

Giời ơi là giời , tranh thủ ghê nhỉ [-x

Hôm đấy là tổ trưởng phải bám sát mấy đứa

1 là ngăn ko cho tiêu linh tinh

2 là soi xem có gì mua đc ko :))

Còn vấn đề ăn uống , mình nên thử cái gì mới mẻ 1 tí , chẳng hạn như thịt chó :))

Đỗ Minh Phương đã viết:
heheh, hôm nay phone cho My Trang thông báo đến nhà LQ hôm thứ 5 :)), giới thiệu cạnh nhà LQ có hàng may đẹp, thế là mấy đứa đã kịp lên kế hoạch thứ 3 đi mua vải để thứ 5 mang đi may rồi :)), nhanh lắm, nghe tin đi chơi là ... :x :x, thế nên ăn uống chỉ là phụ thôi, chơi bời mới là chính b-)
ăn thì ăn chính là bún chả, còn ăn phụ thì có thạch của LQ rồi, mua thêm 1 ít sữa chua, che` cũng được ( tớ biết 1 hàng chè khá ngon trên Đội cấn), 1 ít ổi, hay hoa quả gì đấy, thế là đủ ^^
mún ăn thạch thì bạn nào mua bột aga ( bột rau câu ) nhớ , gần nhà tớ chả có chỗ nào bán cả
còn làm thạch thì hay lém , lần trước làm thấy hay vật
mọi người thik làm thạch gì : cam, dứa, vải,chocolate,xoài....
làm thạch nhìu tầng nữa :X

Quân ơi , mày đi ra phố Hào Nam , bên đường kia có cái siêu thị nhỏ nhỏ Intimex bán nhiều đồ lắm đấy ;;)

Lười ko đi đi , phóng xe máy thì 1 lúc chứ mấy 8-}

Nhưng ko biết lúc đấy Thủy đã đỡ chưa , có đi đc ko nhỉ :-?

Mua thì mua nhưng làm vừa đủ thôi , ko lại thừa ra ngồi đấy khóc đấy 8-}

bột aga hả, nếu mua thì mua bao nhiêu, ông miêu ta cái ngoại hình bao bi` đi, có gì thứ 3 bọn tôi đi lượn mua luôn, nhưng chỉ sợ ko biết gì, mua nhầm đồ thì chết ><

Em với hội Đoảng kia tốt nhất là có ai đi kèm ấy Phương ạ :))

Đùa chứ cái bột đấy rất dễ kiếm , thực ra là ra chợ ngay gần nhà Quân là mua đc , mỗi tội là ko biết mua , thế nên là cũng ko quá lo lắng đâu .

Nhưng về khuôn đúc bột thì phải mua khá đấy ( chẳng lẽ lại để vào bát hay khay đá 8-} )

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Quân ơi , mày đi ra phố Hào Nam , bên đường kia có cái siêu thị nhỏ nhỏ Intimex bán nhiều đồ lắm đấy ;;)

Lười ko đi đi , phóng xe máy thì 1 lúc chứ mấy 8-}

Nhưng ko biết lúc đấy Thủy đã đỡ chưa , có đi đc ko nhỉ :-?

Mua thì mua nhưng làm vừa đủ thôi , ko lại thừa ra ngồi đấy khóc đấy 8-}
xe máy đâu ra
mẹ tao cấm đến gần cái xe máy trong vòng 5 bước chân vì hôm trước thấy tao phóng xe trên bờ hồ:D
bạn nào mua aga hộ tớ cái , tớ còn phải đi mua nước hoa quả để làm thạch

Mua mấy cái nước mà hôm gì tao mua cho Thủy ấy , có cần biết giá ko , nhớ ra đại lý mà mua [-x

Còn bột kia , mày ko mua đc tao có thể giúp

Nhưng phải đưa xiền trc đấy

Tao cạn rồi :((

Nhớ mấy cái khay nữa :p

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mua mấy cái nước mà hôm gì tao mua cho Thủy ấy , có cần biết giá ko , nhớ ra đại lý mà mua [-x

Còn bột kia , mày ko mua đc tao có thể giúp

Nhưng phải đưa xiền trc đấy

Tao cạn rồi :((

Nhớ mấy cái khay nữa :p
ko mua bình to như hôm thăm thủy đâu
mua bình nhỏ thui
bình nhỏ mới mua được nhìu loại
làm nhìu loại ngon hơn :X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên