Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau màn nắng rát là màn mưa

ướt như chuột lột còn gì :(

Trong thung lũng lãng mạn

Nhưng khí hậu thất thường quá :(

Đi chơi rất vui , nhất là buổi sáng sớm đi xem mặt trời mọc cũng 3 đứa tổ mình :))

:)) uhm đi MC mua đc mỗi cái khăn, 2 cái giỏ, với 1 cái chuông gió = tre :x :x :x

Nhưng đi cũng vui :))

Có cái ảnh này :D phải post:

nhìn thấy cái này rồi

Thầy HB và vợ , trông cũng duyên

mỗi tội ko bằng ảnh Titanic của mình :))

Đây là bài 999 của mình trong box này rồi

Nhanh thật đấy

Chúc mọi người buổi tối vui vẻ

và ko quên thank chồng vì ảnh đẹp :x

dạo này lớp mình đi đâu hết rùi nhờ
Quốc trym còn cái ảnh nào post lun xem 1 thể đi
hôm đấy thấy chú chụp nhìu lắm cơ mà

mấy ngày nay toàn học 1 ka 3 tiếng
đau hết cả đầu
đồng phục bao h may xong báo 1 tiếng để anh em còn đi lấy nhờ
có người mún xem em mặc cái bộ đồng phục trông như thế nào lắm rồi đấy :D

có post lên cũng o ai xem

nhưng mà post thêm 1 ít nữa

:D D: :D :D :D

hỏi :

hội đấy đang làm j đấy ????

ng áo sọc ở góc trái ảnh là thằng nào ?????

còn thằn g ngồi cạnh thằng áo sọc là ai ?? (áo sơmi vàng ấy ??)

..................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
post lại mấy cái đã post cho ai chưa xem thì xem

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Long Quân đã viết:
dạo này lớp mình đi đâu hết rùi nhờ
Quốc trym còn cái ảnh nào post lun xem 1 thể đi
hôm đấy thấy chú chụp nhìu lắm cơ mà

mấy ngày nay toàn học 1 ka 3 tiếng
đau hết cả đầu
đồng phục bao h may xong báo 1 tiếng để anh em còn đi lấy nhờ
có người mún xem em mặc cái bộ đồng phục trông như thế nào lắm rồi đấy :D
Ko có lớp mình lên thì box này vẫn đông vui mà. Liveshow Mr Hiếu and his friends thế kia thì lớp mình còn chen vào đâu ??????????? Box này nên đổi tên Mr Hiếu ..... như trên đi thôi nhỉ =))
Chuyện đồng phục thì sếp xin lỗi, vì có nhiều việc ngoài dự kiến xảy ra ( chủ yếu là ng nhân chủ quan, nhg ko phải do sếp gây ra :D ) nên phải lấy đồng phục muộn hơn 1 chút ( lần trước sếp bảo là 1 tuần, tức là tuần này lấy ). Sorry lần nữa, nhg sếp hứa là ko phải chờ lâu nữa đâu. Cùng lắm là cuối tháng, sếp cũng đang cố gắng hết sức để lấy được đồng phục nhanh.
Sorry lần nữa.

Cháu Hiếu
Cháu làm gì mà để chị My nghĩ cháu với bác có chuyện là sao?
Cháu bảo bác điên à? Được lắm, đợi ol thì liệu hồn

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Ko có lớp mình lên thì box này vẫn đông vui mà. Liveshow Mr Hiếu and his friends thế kia thì lớp mình còn chen vào đâu ??????????? Box này nên đổi tên Mr Hiếu ..... như trên đi thôi nhỉ =))
Chuyện đồng phục thì sếp xin lỗi, vì có nhiều việc ngoài dự kiến xảy ra ( chủ yếu là ng nhân chủ quan, nhg ko phải do sếp gây ra :D ) nên phải lấy đồng phục muộn hơn 1 chút ( lần trước sếp bảo là 1 tuần, tức là tuần này lấy ). Sorry lần nữa, nhg sếp hứa là ko phải chờ lâu nữa đâu. Cùng lắm là cuối tháng, sếp cũng đang cố gắng hết sức để lấy được đồng phục nhanh.
Sorry lần nữa.
có Híu & her family cho vui cửa vui nhà :D
có ai bắt lỗi gì sếp đâu
em hỏi để xem bao giờ lấy được thui mà
đồng phục thì lấy lúc nào chả được
sớm 1 tí hay muộn 1 tí có sao đâu

tình hình là dạo này tuổi già sức íu
chiều đi tập đá có 2 cái đã trẹo chân rồi
mọi người quyên góp mua Salonpas cho em đi :D

Uh:)) anh Kiên là lớp trưởng H1 :)) con bạn em bảo anh học giỏi lắm ;;)

Lâu lắm rùi em ko vào box H1 :D mọi người vẫn tiến triển bt nhỉ :))

:-? :-? :-? :)) :)) trời ơi, anh Kiên lớp chị nổi tiếng cả trường, các em ko bít sao:eek: :eek: :eek:
vừa đẹp trai, nhảy đẹp, lại còn học siêu giỏi, ai thích cho vừa:-/ :-/ :)>- :)>- :)>-

----------

@hiếu: dạo này vợ chồng nhà gà lên post bài như mưa, ko hiểu còn chỗ cho ai bày tỏ nỗi lòng nữa ko:-/

1 tôi đã nói ngay từ đầu rồi , các người còn quan tâm đến cái box này thì vào đây mỗi ngày đi , giỏi thì thử làm xem nào , lúc nào cũng cái kiểu ở ngoài đọc bài rồi ko post bài , ko thì rủ bạn bè về đây đi , đâu có ai cấm .
@ Kiên : sao bảo ko bao post bài ở box này nữa cơ mà /:)

@ Quốc : cái đứa áo sọc là Duy Minh , trước Duy Minh là Đức Anh , còn bên cạnh Duy Minh ko có trong ảnh là Hải Tùng .

@ Quân : Ý mày là gì /:)

@ Diệp : bọn tớ ko bày tỏ nỗi lòng , ít nhất là những chuyện riêng cũng đem ra PM chứ ko phải giải tỏa trong này , My vào post mấy cái ảnh cho mọi người xem thế thôi , ko thik thì đừng có xem /:)

@ Hương : Uh , vẫn bình thường em ạ /:)

@ Thảo : anh giải quyết chuyện này với em sau đc ko , em thấy đấy lớp anh đang có vài vấn đề nhỏ cần giải quyết /:)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
@ Quân : Ý mày là gì /:)
1.ý tao là tao đang hết xiền ko có xiền mua thuốc chạy chữa cái chân đau
pà con nào có lòng hảo tâm thì quyên gop cho em với :D
2.ai còn ảnh post nốt đê ko thì cho sang album
cứ post lên trên này làm lúc vào chậm bao nhiu
3.Diệp péo có tâm sự gì cứ giãi bày tôi nghe :D ( chỉ cần ko liên quan đến anh Bi đẹp trai mắt híp là được :D )

Đau chân à . mai tao mai cho Perskindo cho , tao cũng đang đau rát 2 vùng bả vai :))

Post ảnh sang bên Box ảnh chán lắm , bao nhiêu ảnh giao lưu của mình đẹp đẽ thế mà có ai post sang đâu , h post sang làm gì ;-?

Tao ko thấy mạng chậm 8-} vào bình thường , nhanh nữa là khác , có gì đâu nhỉ ? Hay là máy nhà mày mạng chậm ? Có 3 máy cơ mà , ngồi cái nào nhanh nhanh 1 tí :D

Sau 1 thời gian ghét Bi , Diệp đã trở về :))

----------

phạm ngọc hải anh đã viết:
:)Anh chị cho em số điện thoại nhà chị Thủy với :) .Có việc cần :)
Thoại là 8328866

SỐ đẹp phết nhỉ , ko đẹp bằng số mình :D

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Đau chân à . mai tao mai cho Perskindo cho , tao cũng đang đau rát 2 vùng bả vai :))

Post ảnh sang bên Box ảnh chán lắm , bao nhiêu ảnh giao lưu của mình đẹp đẽ thế mà có ai post sang đâu , h post sang làm gì ;-?

Tao ko thấy mạng chậm 8-} vào bình thường , nhanh nữa là khác , có gì đâu nhỉ ? Hay là máy nhà mày mạng chậm ? Có 3 máy cơ mà , ngồi cái nào nhanh nhanh 1 tí :D

Sau 1 thời gian ghét Bi , Diệp đã trở về :))

----------
kon gà
trang nào có ảnh thì tốc độ vào sẽ chậm đi
còn đây là do mạng chứ máy thì liên quan gì

nói đến giao lưu mới nhớ
tớ bảo các bạn cho tớ mượn đĩa sao cho từ hồi trước nghỉ hè chả bạn nào đưa cả bi h ổ sao hỏng mất rùi :((

Tao vào như bình thường

Nếu quá nhiều ảnh thì chỉ lần đầu tiên bị thế thôi mà [-x

Như tao thì vào nhanh là đằng khác , chắc quen rồi :))

À quên , mấy trang trước Phương có bảo cái gì mà đĩa điếc thế nào ấy nhỉ :-?

mấy cái đĩa đấy bạn nào đem sao hộ cái tớ nộp xiền ngay :D
có mỗi hôm hát xong xem lại đoạn mình hát được tí
từ đấy đến h là ko được xem lại phát nào :((

Toan đoán là mày hào hứng với cái đĩa đến thế là do Minh Phương bảo là cái màn cởi áo sexy hot nhất buổi giao lưu đúng ko :))

Nếu thế mình cũng cần phải xem xem nó thế nào :))

Quên , Phương đi Thái 5 ngày nên phải 2 ,3 ngày nữa nó mới online :(

bít rồi nhưng Thảo béo cũng có đĩa quay hôm đấy
1 trong 2 bạn đưa đĩa cho tớ đi sao cũng được

còn cởi áo tao soi gương xem suốt ngày :D
tao chỉ xem lúc hát thui :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên