Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừm , Thảo béo xui nhẩy , nhưng có cái ảnh toe toét kia là đc rồi :))

Còn Diệp thì khỏi nói , ngây thơ trong sáng ngoan hiền thánh thiện vô tội hơn cả bạn đang giữ vị trí số 1 lớp mình :))

Quốc post ảnh tiếp cái nhẩy :D

@ Quân : tao cũng nghĩ nó nói linh tinh cái gì đấy, rốt cuộc là thằng kia nói tiếng Ý hay giỏi ngoại ngữ cỡ nào mà :))

bèng
lớp mình có khả năng sắp tới sẽ đá giai 4 hùng
bạn nào có nhu cầu gặp các bạn trai tài năng của đội bóng thì đi cổ vũ nhá :D

tiếp tục post ảnh

ăn uống !!!!!!!!!!

----------

:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trông Triệu Hà dễ thương nhờ.
lên chẳng thấy có ai post bài, tớ post tạm mở hàng.

đánh bài

định post ảnh nhưng mà ảnh đấy thị phi lắm.

ảnh Hải Long_ thôi trấn long

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Quốc: Theo phân tích băng hình + ảnh của fa fam lỗi của ZiZi của 1 DTH Brazil thì Materazzi đã chửi chị gái của Zou là slut và Zou là "tên khủng bố" :|
Source: VNExpress

nguyễn lê hoàng đã viết:
@ Quốc: Theo phân tích băng hình + ảnh của fa fam lỗi của ZiZi của 1 DTH Brazil thì Materazzi đã chửi chị gái của Zou là slut và Zou là "tên khủng bố" :|
Source: VNExpress

tao đc đọc rồi,cả báo Tây lẫn báo Ta.

Mẹ kiếp thằng Materrazi chó bẩn.

thì ra là như thế à :-?

@ Thảo béo :công nhận , ảnh bạn Triệu Hà dễ thương , nhất là cái chụp với Diệp :)

Này , Quốc đc đánh giá tốt 5 lần khi nào thế

Để em post lại chon cả nhà quy định này :(

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Này , Quốc đc đánh giá tốt 5 lần khi nào thế

Để em post lại chon cả nhà quy định này :(

@ híu

hôm nay đi đâu cả ngay thế ???

học ĐT với các em lớp 10H à ???

::D :D

việc đc đánh giá tốt 5 lần ???

tự tìm các bài viêt đấy đi !!!

Chắc là lại nhờ đứa nào đấy khen chứ gì [-x

Thường lắm em ạ !

Viết bài tử tế đi , tao khen cho :x

Thank chồng vì 2 bài đã khen , mặc dù 2 bài đấy mình chẳng thấy hay :(

Học cái gì mà học , lại còn với mấy em 10h THÌ CHỊU !

Hôm nay là ngày may mắn , sáng đi chơi , chiều ngủ , tối lên có 2 bài đc khen và đã đc 3300 bài :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Chắc là lại nhờ đứa nào đấy khen chứ gì [-x

Thường lắm em ạ !

Viết bài tử tế đi , tao khen cho :x

Học cái gì mà học , lại còn với mấy em 10h THÌ CHỊU !

Hôm nay là ngày may mắn , sáng đi chơi , chiều ngủ , tối lên có 2 bài đc khen và đã đc 3300 bài :))

Tao chỉ có ở nhà xem TV +ĂN +NGỦ (à quên sáng đi bơi)

Mày đi chơi đâu đấy ???

:-? :-? :-? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kinh Quốc đã viết:
@ híu

hôm nay đi đâu cả ngay thế ???

học ĐT với các em lớp 10H à ???

::D :D

việc đc đánh giá tốt 5 lần ???

tự tìm các bài viêt đấy đi !!!

Mày đọc cái này đi đã !

Hiện tại HAO đã có hệ thống chất lượng mới , có ai có thể giải thích cho em thêm về các tính năng được không ? Đọc các anh chị viết trong Thảo luận chung của ban điều hành em không hiểu rõ

Hiện nay H-A-O vẫn đang thảo luận về hệ thống điểm chất lượng mới, chứ chưa chính thức đưa vào sử dụng. Hiện tại mới thử nghiệm.

Về cơ bản, sẽ có 2 hệ thống,

- một hệ thống chấm cho bài viết, nếu em viết bài hay trong diễn đàn, được đưa lên trang chủ, sẽ được cộng điểm chất lượng bài viết,

- một hệ thống đánh giá hoạt động, nếu em tích cực tham gia các hoạt động do H-A-O tổ chức, đoạt các giải thưởng, hay là tổ chức các hoạt động đó đem lại ý nghĩa tích cực cho hiệp hội, ví dụ như tham gia tổ chức hội trường, tham gia cuộc thi Tìm hiểu về HAO ..., em được cộng điểm chất lượng hoạt động.

Dựa vào các chỉ số này, BQL sẽ đánh giá thành tích cuối năm, để khen thưởng/tặng quà ...

Trích dẫn:
Các anh chị giải thích hộ em về cái chế độ thank luôn hộ em, vd nếu 1 bài mình thanks mà với đa số người khác nó là vớ vẩn hoặc đại loại thế thì người thank có làm sao không ạ?
Và cái Chất Lượng hoạt động có ý nghĩa gì vậy ạ?

Hiện nay chế độ "thanks" cũng đang thử nghiệm, tuy nhiên, trên nguyên tắc, một bài được thanks, nhưng bài đó không đáng được thanks, sẽ bị loại bỏ.
Người thanks, nếu không nhận thức, mà thực hiện nhiều lần, không có ý thức xây dựng, sẽ được đưa ra kiểm điểm, phạt/cảnh cáo, tùy vào mức độ và hình thức kỷ luật cụ thể.
Các hệ thống trên hiện nay vẫn đang trong quá trình bàn bạc và thử nghiệm, vì vậy chưa có tác dụng thực tế. Khi hệ thống điểm được thống nhất và đưa ra sử dụng, sẽ có thông báo, và ghi chú về việc chấm điểm.

Trích dẫn:
Cảm ơn anh đã trả lời , cho em hỏi thêm 1 câu nữa : Về số lần đc đánh giá tốt có tác động gì đến chuyện cộng điểm chất lượng ko ?

Số lần đánh giá tốt nhiều, sẽ được một "ban xét duyệt" kiểm tra, nếu bài viết đó đúng là có chất lượng, sẽ được xem xét cộng điểm chất lượng bài viết, và xem xét đưa lên trang chủ.

Trích dẫn:
theo như anh Hà nói thì chỉ có bài được lên trang chủ mới đc cộng điểm chất lượng thôi ạ? Thế thì có quá lãng phí bài hay+ khó khăn quá không ạ?

tại sao lại lãng phí bài hay và khó khăn quá? nếu thế thì có được nhiều bài hay, thì đưa hết các bài hay ra trang chủ. Và như thế, em sẽ phải quan tâm đến trang chủ như thế nào, và làm thế nào để có những bài hay để đưa lên trang chủ.

Sắp tới phần trang chủ sẽ cần rất nhiều bài hay để đưa lên thường xuyên, vì thế cho nên không sợ lãng phí đâu, chỉ sợ không đủ bài hay thôi

Hừm , 5 bài trong box WC chứ gì , có hay ho gì đâu:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
Link die rồi ko xem đc em ạ :(

Thôi post nốt bài này rồi đi học thôi

Chúng ta đang tụt hậu đấy , mọi người .... /:)

Chúc Quốc vui vẻ nhá !

Kiếm thêm mấy cái nữa hay ho đi , rồi đưa link tao sang khen cho :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Link die rồi ko xem đc em ạ :(

Thôi post nốt bài này rồi đi học thôi

Chúng ta đang tụt hậu đấy , mọi người .... /:)

Chúc Quốc vui vẻ nhá !

Kiếm thêm mấy cái nữa hay ho đi , rồi đưa link tao sang khen cho :))

xem cái tin ở trên kia đi

tao chỉnh lại rồi đấy

thêm cả cái này nữa

http://www.wldcup.com/news/2006Jul/20060710_37421_world_soccer.html

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn 1 bất ngờ nữa cơ
chuẩn bị làm cho vợ 1 thứ mà vợ ấp ủ 2 tháng nay

:( tin buồn
Cô Thu đã về tối hôm qua, chuẩn bị tinh thần đi học đội tuyển đê :))
chết đây

Cái gì :(

Cô Thu :(

Đã về :(

Đau khổ :(

CHồng làm gì thế :-/

Trời ơi , tôi chết luôn đi cho xong :((

sao cô Thu về lại là một sự đau khổ nhỉ???:-/ :-/ :-/
có phải học sinh nào cũng được cô dạy đâu, phải lấy điều đó làm tự hào chứ :-? :-? [-( [-( :-? [-( :-?

----------

@L. Quân, Hiếu: nói xấu tôi là không xong đâu nhá
cẩn thận rồi có ngày rũ xương thì đừng trách
8-} 8-} 8-} 8-} :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên