Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ biết là ấy vẫn bức xúc chuyện cuối năm nhưng được mấy đồng đấy mà phải học tuyển thì không đáng đâu :D
nhưng cứ quyết tâm đi , mọi người ủng hộ ấy
còn tớ thì không có quyết tâm đấy đâu
học cho vui thôi:D

@ Thảo
Ko phải là mấy đồng tiền thưởng , nó chẳng có ý nghĩa gì cả , nhưng tớ thấy sự cố gắng của mình ko đc đền đáp xứng đáng , chẳng có cách nào khác là phải vào tuyển thôi

Mất 1 năm rồi , chẳng lẽ lại để thêm 1 năm nữa hay sao

Dù gì thì cũng phải cố gắng lên thôi chứ biết làm thế nào :((

tớ hiểu rồi , cứ làm theo ấy nghĩ đi nhưng cảnh báo ấy đang rơi vào bấy của ... đấy
câu này bí mật nha

anh cứ câu thôi cần gì phải đọc đâu
em lên cũng chẳng đọc gì hết
cứ thế mà nói :D

đang rơi vào bẫy của M Thu à ??????????????

Ko

Tớ ko muốn mình rơi vào bẫy của ai cả

tớ muốn M Thu rơi vào bẫy của tớ

Trừu tượng quá

Chẳng hiều gì cả

Thôi

Mình bàn tiếp chuyện đi chơi bới du lịch đi !

2 mọi ng!!! :)) :)) :)) :))
Sáng nay nhiều ng có hứng câu ghê nhỉ???
Mình góp chút !!!!!

Hôm qua xem trận Ha Lan- Côte d'ivoire o?????
Tội Drogba quá !! :(( :(( :((
Đội nó đá hay thế mà o có nội 1 trận hòa.

Hôm qua em chẳng xem dc cái gì anh Quốc ạ

Mệt quá , ngủ mất 13 tiếng liền

Kiên đâu nhỉ

vào câu đi chứ

Chuyện !

Sáng nay có hứng câu mà

Bọn mình vượt A2 rồi đấy ! :))

sao ấy dám nhắc đên ... lộ liếu thế
nhưng cứ học đi , quyết tâm thế là tốt , nhất là ấy học y thể nào cũng có ích đây :D

Chết thật !

có bạn nào đi báo với M Thu thì mình toi luôn mất !

Nhưng biết thế nào bi h

Nhỡ ghi ra mất rồi

Mình hư quá :(( !

Tớ chẳng thấy lợi gì cả

Y cần sinh hơn hóa Gầy ạ ! :D

Dì Hiếu ơi thứ lỗi cho cháu nói thẳng. Cháu thấy dì ko xứngd đáng được học bổng. Dì bỏ nhiều công sức để được thành tích chẳng lẽ ng` khác thì ko ???? Những bạn được học bổng năm nay cháu thấy đều rất cố gắng học mà. Và nói về thành tích thì đúng là dì ko bì được còn j. Cháu chỉ thấy có HA là có quyền bức xúc thôi.

kiên cứ lên là lại có máu cãi nhau
HA có quyền vức xúc là đúng thì HIếu có quyền bức xúc cũng chẳng có gì là ko đúng
dĩ nhiên mỗi người có 1 ý kiến của riêng mình nhưng Kiên nói thế tớ không thấy ổn Hiếu có hỏi ấy là bạn ý có xứng đáng hay ko đâu cần gì phai nỏi thế

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Dì Hiếu ơi thứ lỗi cho cháu nói thẳng. Cháu thấy dì ko xứngd đáng được học bổng. Dì bỏ nhiều công sức để được thành tích chẳng lẽ ng` khác thì ko ???? Những bạn được học bổng năm nay cháu thấy đều rất cố gắng học mà. Và nói về thành tích thì đúng là dì ko bì được còn j. Cháu chỉ thấy có HA là có quyền bức xúc thôi.

Sao sếp ghẻ lại nói chuyện đấy ở đây????

----------

Bây h đang bàn về cái j đấy???
Tuyên( Mrs Thu ??) hay là đi chơi???
Chuyện j thì đây cũng chơi hết!!!!!(nhất là bàn về cái TUYỂN)
:)) :)) :)) :)) :))

Đọc mấy bài trên sẽ rõ.
@ Gầy : sếp ko có máu cãi nhau e ạ. Có thế nào thì nói thế ấy thôi, và cũng chỉ nói 1 lần thôi.

post bài như chat :((
sợ vãi :D
beng ...anh đc 51,5 điểm TN :"> vãi chưa :))
anh Khôi mà tốt nghiệp khá :( sợ thế :(

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Cháu cứ nói thẳng , ko có gì phải ngại cả
Dì có bảo là những người khác ko cố gắng đâu
Dì có bảo là những người đc học bổng là ko xứng đáng đâu
Dì chỉ nói là mình có cố gắng , thể thôi
Có đúng ko nào
Nói về thành tích thì có lẽ nên xét riêng tất cả mọi thứ ra , học kì 1,2 tách riêng , điểm trung bình môn và giải Olympic xét riêng , xét giải hóa cũng tương đương với các giải khác đi
Dĩ nhiên là mọi người có quyền suy nghĩ khác nhau
Cháu có thể bức xúc cho Hồng Anh , đấy là suy nghĩ riêng của cháu ,thế nếu có quyền lựa chọn , cháu có sẵn sàng nhường học bổng của mình cho HA ko
Nếu xét đúng theo kiểu điểm trung bình môn trước rồi mới đến giải thì kết quả sẽ khác đấy cháu ạ , Bây h chỉ ước giá như mà nó cho 7 cái , thì ít nhất cũng chẳng rơi vài 7/7 đội tuyển như thế
Ko ai có thể phủ nhận đội tuyển đã học hành rất vất vả nhưng ko có nghĩa là có thể phủ nhận công sức của những người khác học trong lớp

Thôi đằng nào chuyện đã rồi

Chẳng thể thay đổi đc điều gì nữa

Bản thân dì thấy quyết định của cô Thu là hợp lí , mấy người đc học bổng l:)>- à hoàn toàn xứng đáng

Ko có ai là đáng loại bỏ cả.

Hoang Huong Thao đã viết:
kiên cứ lên là lại có máu cãi nhau
HA có quyền vức xúc là đúng thì HIếu có quyền bức xúc cũng chẳng có gì là ko đúng
dĩ nhiên mỗi người có 1 ý kiến của riêng mình nhưng Kiên nói thế tớ không thấy ổn Hiếu có hỏi ấy là bạn ý có xứng đáng hay ko đâu cần gì phai nỏi thế
HA với Hiếu mà giống nhau hả em ???????
Khác nhiều đấy.
Với lại, " có quyền bức xúc" chứ bản thân HA có bức xúc tí nào đâu.
Stop.
Out đây.

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Đọc mấy bài trên sẽ rõ.
@ Gầy : sếp ko có máu cãi nhau e ạ. Có thế nào thì nói thế ấy thôi, và cũng chỉ nói 1 lần thôi.
đấy ko phải cãi nhau Thảo ạ

đấy là tranh luận

Tớ thấy Kiên nói nhiều điểm đúng

Ko có gì là vô lý cả

Ngay cả chuyện bảo vệ cho người mình yêu thương ( chết quá lời rồi em ơi) là đúng , bức xúc hộ ko có gì là sai trái cả

Nói 1 lần nhưng 1 lần cứ phải vài bài đấy , như thế thì box mình mới lên đc :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên