Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Năm sau có thi nữa ko em!
Cố lên em à!Khổ tận cam lai mà!
Năm sau chắc chắn sẽ có nhiều người cổ vũ cho em hơn năm nay!ít nhất là nhiều hơn 1 người!:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
thank a năm sau thì chắc e k thi! nhg lớp 12 thì sẽ thu lại lần nua xem sao!
hum đấy nhạc của e bị hỏng, nhg nhu thế có khi lại hay, có ấn tuong riêng :D
lớp a chị hè này có to chuc đi đâu xa k ah?

Lớp anh đi Mai Châu rồi!
Đi chơi mà nhìn đâu cũng thấy con bạc khát nước, chúng nó sát phạt nhau đến mức không ngẩng đầu lên được nữa.Mà khát nước thật , không đánh bài cũng khát!b-)

hehe! thế chăc lơp a cũng máu cá độ bóng đá lắm nhey!
2 hum vua rùi e cũng bị thua mất 1 bua ăn sáng và 1 chầu kem rùi :)

Trùi ui!Đừng nói cá độ mà tui đau lòng!:((
Hai hum rùi tui không thắng trận nào nè!
Mà e cũng là fan của trái bóng à!A là đồng môn nè!:|

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Hóa 1 năm nay có 1 boy đỉnh phết các cậu nhỉ! Hihi bọn ấy có biết Thanh Long không nhẩy? Cao ráo, đẹp trai, học giỏi, bóng rổ thì miễn chê ( tâng bốc bạn của mình quá ).... Đùa vậy thôi chứ bạn này chơi hay lắm, cái tính tốt là quan trọng nhất phải không nào?? Cần gì phải đẹp trai nhỉ???
Long kol bây h đã là quá khứ rùi chị ạ!!!![-x họk hành lười nhác chẳng ra đâu vào đâu cả!!! mà kòn bùng tiết như cơm bữa ý... "đáng khen", "đáng khen"[-( !!!! zù đẹp zai đến mấy, bóng rổ đỉnh đến mấy thì :nono: không đáng để khen nức nở như thía đâu!!:biggrin:

A Long chăc năm11 chơi để năm 12 học bù :)
@ a Dự: e có bit j đâu, toàn nge tên xong cá k ah, thế nên toàn thua, hết WC chắc nợ nần ngập đầu quá :

ớ kái j` thế lày
bài ca ngợi thằng LC từ năm ngoái à :))
bùng thì sao...nó ko bùng lấy ai lo mấy cái dạ hội với Đoàn trường cho chúng mày :D
ai đi chơi với anh :))

----------

các em đừng mong nó chăm trở lại :D
ơ mà nó đã chăm bao h chưa ấy nhể :-? :D sang năm nó sẽ chơi = 5 bằng 10 năm nay :D

Nguyễn Trần Phương Linh đã viết:
Long kol bây h đã là quá khứ rùi chị ạ!!!![-x họk hành lười nhác chẳng ra đâu vào đâu cả!!! mà kòn bùng tiết như cơm bữa ý... "đáng khen", "đáng khen"[-( !!!! zù đẹp zai đến mấy, bóng rổ đỉnh đến mấy thì :nono: không đáng để khen nức nở như thía đâu!!:biggrin:

pó tay, chẳng hiểu người đâu nhảy vào nói mấy câu như kiểu mình hiểu ngừoi ta lắm ý ;;) :))
hix, khổ thân số mình tòan mấy fan của thằng long con add nick rồi bắt giới thiệu :((

hơ thì tại add thằng LC thì nó ignore như đúng roài :))
mà em Link này ăn mấy fát roài mà có vẻ ức chế nhờ :))

Thái Hoàng Long đã viết:
hơ thì tại add thằng LC thì nó ignore như đúng roài :))
mà em Link này ăn mấy fát roài mà có vẻ ức chế nhờ :))

thì rõ ><
anh tưởng tượng thế này nhé :((
em đi học TA, gặp 1 em 10 ở tận Đống đa, biết mình học cùng nó, bắt đầu, xin nick, xin phone, xin lý lịch ( mà mình có biết nhiều đâu b-( ) hỏi ra thì ko phải chỉ hỏi cho mình em ý, hỏi cho 1 lô 1 lốc các chị trường em ý ;;), hót hót thật :D

@ thi Tốt nghiệp tốt ko anh ;;)kế hoạch tương lai thế này rồi ;;)

anh THL là anh Long thú phải k ah?
mấy năm nay trường mình toàn boy hoa1 hot
năm nay là Quang Hưng cũng hóa1 lun :)

thì rõ ><
anh tưởng tượng thế này nhé
em đi học TA, gặp 1 em 10 ở tận Đống đa, biết mình học cùng nó, bắt đầu, xin nick, xin phone, xin lý lịch ( mà mình có biết nhiều đâu ) hỏi ra thì ko phải chỉ hỏi cho mình em ý, hỏi cho 1 lô 1 lốc các chị trường em ý , hót hót thật

@ thi Tốt nghiệp tốt ko anh kế hoạch tương lai thế này rồi
thì hay ko bằng anh mặc con quần đồng phục lớp là bị xúm lại xin ĐT long thú :))làm mình cho luôn số con Chinh :))
khổ thân thằng bạn anh...con nó thiz ào vào xin số Long thú :))

Thái Hoàng Long đã viết:
thì hay ko bằng anh mặc con quần đồng phục lớp là bị xúm lại xin ĐT long thú :))làm mình cho luôn số con Chinh :))
khổ thân thằng bạn anh...con nó thiz ào vào xin số Long thú :))

:D
anh em mình giống nhau quá nhỉ :D
ko trả lời mấy câu em hỏi thăm ở trên ah ;;)

Chào em Hà, chào anh Long.
Mới đi có mấy ngày mà đã câu thêm mấy trang rồi --> khiếp
Ps: mà tốt nghiệp TB có sao đâu anh (em chắc cũng chỉ thế)
:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên