Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại vì có bạn cứ thik cãi nhau trong khi chả thay đổi được gì nữa em ạ.
Thôi sếp đi chơi đây, ngồi đây vô bổ quá.
À, bạn nào có yêu cầu chỉnh sửa áo quần gì thì gọi điện đến số 8463815, hỏi cô Lý. Nhớ gọi sớm ko cô ý may mất là tiêu đấy.
Bạn Lê Hoàng ko-nông-cạn-và-ko-phiến-diện chê áo thợ xây thì thôi đừng mặc nữa, sếp rút tiền lại hộ cho, bạn cứ đi may những "mẫu chính thức" quý xờ tộc của bạn đi nhé. Còn nếu bạn đã theo ý tập thể thì đừng nói năng cái kiểu ý. Shut up đi hiểu chưa.

Khiếp quá. Sợ thật, em là ng thik nói quan đ? dù mất lòng ng khác, sếp biết rồi.
Mà em có thấy sếp đem mẫu vải đấy đến lớp bao h đâu? Chỉ là xem qua ảnh thôi. Xem hàng thật mới thấy xấu. Nhiều ng cũng thấy xấu nhưng có dám nói j đâu.
Mà lớp mình quyết định may áo sơ-mi lúc nào tớ cũng ko bít? Chắc hôm đấy tớ bùng.
Thôi, phải chịu thôi.
Chết thật, Sếp giận tớ rồi.

Với lại, đã biểu quyết chính thưc chưa mà Sếp tự tin thế nhiey?
Có thể vẫn là sơ mị, nhưng ko fai la loại vải nhà-quê đấy.
-------------------
Mọi ng đã chọn làm áo sơmi rồi thì tớ post mẫu áo của tớ lên làm j? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h đã làm rồi
Hôm qua mới nghĩ lại thì thấy là đã là đồng phục lớp mình nên nhìn vào cái tổng thế là cả lớp mặc sẽ như thế nào chứ ko phải là từng người mặc nó đẹp ra sao .
Có mấy bạn lắc đầu khi thấy cái vải thật đi , nhưng tôi đã động viên rồi , cả lớp may chứ ko phải mỗi 1 mình bạn nào đấy may nên đã chê thì cả lớp bị chê chứ ko phải mình ai cả , vả lại cái vải ấy ko đến nỗi quá xấu như mọi người thấy đâu.
Mặt khác , cho dù chọn đc vải đẹp nhưng khi cả lớp mặc lên rồi chụp ảnh chung chắc gì đã hợp bằng cái áo thợ xây này hả Hoàng ??????
@ Kiên : bây h mình đang rỗi rãi , nên xúc tiền việc chọn phù hiệu chung đi , nếu ko chọn đc thì bọn tôi ( hội 4 nương )sẽ thực hiện phương án khác vậy ?????????????
À , lịch học đội tuyển thế nào đấy ??

đồng phục lớp em ko may quần nói chung các anh xem đồng phục lớp 9C xem cả bộ của bọn nó đẹp phết nhưng mỗi tội áo con trai hơi xấu
Thie con gái lớp các anh vẫn định mặc váy đấy à :-/ :)>- /:)

Em đọc mấy bài trên rồi còn gì
Mọi người phần lớn ngại mặc váy
1 phần là vì nó bất tiện quá
2 là có ít người mặc nên ngại
Lớp em chán thế ,may mỗi 1 cái áo thế , như cái lớp gì làm cả bộ hoa chuối xanh lét trông cũng đc đấy chứ !

đấy cái bộ đồng phục của lớp 9C đấy nói chung bọn đấy làm ăn được
còn lớp em mặc áo đấy với quần bt mặc dù cô ko đồng ý bắt mặc quần đồng phục của trường mà các anh định làm đồng phục ở đâu :-/ :-/ :)>-

Nực cười. Chính sếp đã bảo với Lê Hoàng từ trước khi đem ra lớp bàn bạc là : tôi chuẩn bị đưa chuyện đồng phục lớp ra bàn, ông có mẫu đồng phục nào thì đưa ra đi, để cả lớp cùng chọn. Sau đấy sếp mới hỏi cả lớp thik mặc áo sơmi hay áo phông. Và bạn Hoàng ko đưa ra mẫu của bạn Hoàng thì bây h đòi hỏi j ???? Hôm biểu quyết áo sơmi bạn Hoàng cũng có mặt. Sếp nhớ rất rõ hôm í chỉ có Long con nghỉ thôi. Bạn Hoàng ko nhớ vì lúc đấy bạn còn đang mãi chơi bài. Thế đấy, cái lúc người ta đem ra bàn thì ko nghe, ko quan tâm, đến lúc làm rồi thì mới bắt đầu mở miệng ra. Ko hiểu ai nông cạn và phiến diện đây ?????????
Nhưng sếp đã nói rồi, bạn Hoàng chê áo nhà quê thì bạn Hoàng đừng may nữa.
Sếp chả tự ái j nếu mọi người chê vải xấu. Chê thì tìm vải khác cho đúng ý, cũng như lần sếp đi chọn vải với Thảo béo + Huy Hoàng vậy, đem về thấy nhiều bạn chê nên thôi, bỏ cả 3 mẫu ấy đi.
Nhưng sếp cắn rơm cắn cỏ lạy mọi người làm ơn từ nay về sau sếp phổ biến hay hỏi ý kiến việc gì thì dỏng cái tai lên mà nghe, và có mồm thì mở ra mà nói. Lớp mình ko ai bị câm, ko ai bị điếc. Đừng có cái kiểu lúc hỏi thì im, đến khi làm rồi mới bắt đầu chê bai nọ kia. Bực mình lắm.

Làm ở hàng may nào trên phố Núi Trúc ý
Ko nhớ
Từ đường Nam Cao chỗ trường mình
Rẽ trái , đi tầm 15 bước là ra đến nơi !

Dì Hiếu lấy cái ảnh ngủ bờ ngủ bụi làm ava đấy à ???? Nói thật, cháu thik cái ava đầu tiên của dì nhất.
Chuyện đồng phục lớp : chả hiểu bây giờ bạn Hoàng mở mồm ra chê để làm j ???? Với lại hôm qua bạn có đến đúng giờ đâu mà biết mọi người chê mẫu vải ?????? Khi sếp đưa mẫu vải cho các bạn lớp mình xem, và hỏi lại lần cuối có được ko, thì sếp thấy mọi người đều bảo được.
Ko hiểu bạn Hoàng nói " nhiều người thấy xấu" là những ai , hay chỉ có bạn và bạn Võ Hà thôi ??????
Chốt lại : chê nhà quê thì đừng may. Cầm tiền đi mà mua vải thành thị. Còn nếu vẫn may thì SHUT UP.

sếp Kiên có họ hàng với trâu ah mà phải cắn rơm cắn cỏ
cắn mấy cái đấy chẳng may nuốt vào ko tiu hóa được chết béng mất thì sao :))
đùa chứ mọi người hình như hơi coi trọng mấy cái chuyện quần áo wa' đấy

i'm Shutting Up!
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)).
LỚp MÌnh Vui ThẬt.

cả khối 9 bọn em làm đồng phục ở tren Young Spirit trên phố Quán Thánh
bây h nhận ra 1 điếu vải ở đấy mặc vào như cái màn < đồng phục lớp em > 0:) 0:) 0:)

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Dì Hiếu lấy cái ảnh ngủ bờ ngủ bụi làm ava đấy à ???? Nói thật, cháu thik cái ava đầu tiên của dì nhất.
QUOTE]
E !
Cái ava nào thế >
Mọi người đều bảo cái ảnh ngủ trông CUTE mà
Hay là cháu lại ghen tị vì ko có cái ảnh CUTE đến thế :)) :)) :))

ko phải tránh bị muỗi đốt mà là nó mỏng 8-|
thui em out đây ko anh Hiếu lại bảo ko học hành j
By3 các anh các chị ạ ! :)>- b-) :-?

bb em
tình hình là chiều nay học lý cụ Hàm mấy giờ nhỉ

Bực quá !
Ko học thêm đc cái gì cả
Buồn thế cơ chứ
Suốt ngày câu bài
@ Kiên : kế hoạch ăn kiêng chạy bộ giảm béo thực hiện đến đâu rồi huh ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên