Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ thế hả em ?
Làm gì cũng thế thôi
Thật khó để chiều hết ý mọi người đc !
Nhiều khi là điều ko thế nhưng đành phải làm thôi chứ biết làm sao
Thế lớp em có đồng phục rồi có may cả quần ko ?
EHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH , Kiên ú lên 2* , mình lên 4* , sướng thật !

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ko ngủ trưa ah
sao ol suốt ngày thía
tình hình là em rất lo lắng ko bit cái quần có bị cộc ko
em may mấy lần bị thía rùi
con người ưa bay nhảy mà phải nằm chết dí vì sợ rách quần

ack, tổ trưởng ơi, cái MG em chả tin đựoc nữa b-(, cái lần NHAT,bọn nó bảo mặc váy rồi mới rủ em, kết quả cuối cùng bọn nó cho em 1 mình 1 kiều b-(, cả lũ mặc quần, tức ko chịu đựoc, thế nên bi h em phải xem tình hình đã :D, mặc dù rõ ràng là em ko thể mặc được quần hộp :(( :((
ah, thêm 1 lí do tại vì áo somi của em, 1 mình 1 kiểu ;;), nên phải xem nó thía nào đã, nếu chán quá thì đi may lại cái khác cho giống mọi ngừoi, chứ h áo em nó giống ao thủy thủ ấy ;;), có cái vạt áo ở cổ rất to ^^
Tam nương là hội nào ?!
@ sếp: cái cửa hàng may này trông khá nhỉ ;;), cứ hàng nào to đẹp là em rất thích :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Long kol cũng may áo thủy thủ đấy MP ạ, yên tâm :))
Thế nếu xấu em bỏ tiền ra may lại mẫu áo khác à ???? Chịu chơi ghê :)) Thế mà kêu hết tiền.
Chú LQ yên tâm, sếp may quần áo ở đấy n lần roài, chưa cái nào rách cả :D

sếp ơi em muốn làm áo không chiết eo nhưng quên ko bảo cô ý rồi thì làm thế nào bg :(
hay sếp cho em số điện thoại ở đấy đi.
Phương ơi "tam nương" la chỉ tớ Thảo béo và Diệp :D
thực ra là tứ nương cơ nhưng chắc Hiếu ngại với lại Hiếu vào hội tóc ép rồi :D nên chỉ còn tam nương thôi

Sếp ơi, tinhf hình là cái màu vải nhạt nhòa quá. xấu thiế. :(
Em nói sợ sếp lại kêu là "ai bảo hôm đấy ko đi chọn" nhưng mà em tin tưởng mọi ng sẽ chọn vải đẹp, ko ngờ lại xấu kinh điển như thiế. :(
Nói thẳng ra là trông giống áo mấy thằng thợ xây. :(

Chú Mút phong độ

hehe, thôi Hoang` ah, tớ thấy ko đẹp nhưng mà cũng được đấy chứ, ít ra là khá nhất so với mấy cái màu lần trước b-(, mới lại, thợ xây ko ai đi mặc áo trắng đâu, phải so sánh với ngừoi khác chứ :D
đùa, sao còn mèo nhà ấy trông dê cụ thế b-(, nhìn rất ư là sở khanh b-(
@ Thảo: thì ấy cứ qua đấy bảo cô ấy sửa là đuợc, chứ bao nhiêu ấy làm sao cắt vải nhanh thế được :)
mà Hiếu với tam nương may quần chung là may 1 cái 4 ngừoi mặc chung đấy ah :D

chả phải, tớ click vào cái nút send mấy lần đều ko đựoc b-(, đến lúc đuợc thì nó ra double, chả hiểu nổi B-(

Phương à, định bụng là có thêm vài nhân khác nhưng tình hình là tổ mình khó chiều lăm nên đành thế thôi chứ biết làm thế nào.
Hội tam nương ko thích mặc váy mà mặc quần hộp , may chung cũng đc chứ sao .
Lần gì đi NHAT Phương kể chuyện kia rồi , đúng là bọn nó chỉ nói thế thôi chứ cuối cùng chẳng chịu thực hiện gì cả , chán chết mà đâu có mấy dịp như thế đúng ko >
Mình chưa post double bài nào cả , sao lại thế nhỉ ?

em phát hiện ra là :)), dù có double post thì số bài viết vẫn chỉ tính là 1 :)) :)), hay thế chứ :))
tổ mình khó chiều cái gì cơ, đang nói nhiều thứ quá nên chẳng hiểu tổ truởng đề cập vấn đề gi ?!

em ko bit mấy về mấy chuyện quần với áo này nên ko có ý kiến gì
mấy cái đĩa hôm giao lưu đã ai sao chưa nếu chưa thì đưa tớ sao hộ cho
cái ổ ghi sửa xong rùi

À , tức là khó theo ý cả tổ hơn là ý 4 người
Với lại chú Long Quân táy máy đi may luôn quần rồi
Hay là nếu ko tìm đc phù hiệu chung thì tổ mình in cái logo chung ghi là G1H1 ????????????????????????

đừng đú
in thì cả lớp cùng in , ko thì thui
tao đang kẹt xiền này

ack, tức là tổ trưởng định cho cả tổ mặc váy ah :)), Long quân ko mặc quần thì mặc cái gì =)) :))
thôi, logo thì theo lớp, ko thì tổ mình chơi áo thủy thủ giống em đi ;;), hơi bị cute đây :d

Từ từ đã
Vì thế tao mới bảo là nếu ko tìm đc phù hiệu chung rồi còn gì
Đây Phương thấy chưa , cáu này là điển hình của khó chiều đấy .
Mà mày đang khó nghĩ cái gì thế hả ??????????????

em cũng nghĩ là logo thì nên in chung cả lớp, chứ áo somi in thế nào đựoc b-(, cài cái huy hiệu thì may ra đựơc, nhưng tốn tiền quá :((

khó nghĩ xem đào đâu ra tiền đi học võ bi giờ
@Phương:tổ mình có mỗi tớ ko mặc váy được thui , các bạn còn lại mặc được hết

:)), tổ mình :)), bạn Quốc với bạn Hiếu thì ổn rồi, các bạn mà nữ 100% cùng okie :)), còn lại thì ... :-\"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên