Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau khi qua 500 bài
cố lên , ông chỉ còn 6, hoặc 7 ngày nữa thôi . Tiếc quá , out mất rồi, ai câu cùng Hoàng đây , chiều hẹn bọn nó lên rồi . Nhớ lên nhé , bây h bọn nó đi ngủ hết rồi , không ai câu với ông đâu.

Cho ông lên 180 đi vì số đấy có nhiều ước hơn 170 , 1,2,3,4,5,6,9,10,12,15,18,20,30,60,90,180

các bạn hăng máu quá đấy :D
thảo_online trở lại rồi nè nhưng chắc giờ này chẳng có ma nào lớp minh đâu nhỉ chán quá:(
tớ được hơn 100 bài rồi đấy :D
cả nhà khen be đi nào :))
hihihi vui quá

Có Thảo gầy trong ảnh Hiếu định ghép mà không có tớ----> buồn và thất vọng :( ------>căm hận.-----> không ăn được thì đạp đổ, he he. Tớ cũng biết người thứ 4 đấy là ai rồi. Tớ sẽ làm cho người đấy không thèm nhìn mặt ông nữa, hahahahahaha

may qua thảo béo đây rồi:D
bọn này hen hò mập mờ thật hen chiều lên mà 4h không thấy đứa nào
muốn câu cũng không xong
yêu thảo béo nhứt :D

Hừm vào đây chào hỏi mọi người cái nhỉ(tranh thủ câu bài 1 tí:)).Thông cảm iem là lính mới của HAO.Chà sao ko thấy con mụ "Điệu" Linh đâu nhỉ(bạn cũ nên hỏi thăm cái).Hóa 1 thì tớ cũng quen đc 1 số bạn như Khánh Chi và 1 số chỉ nhớ mặt ko nhớ họ tên:)nên vào đây hỏi thăm chút.Hi vọng các bạn ko phiền.Dù sao cũng hơi mạo phạm xin chân thành xin lỗi quý bạn đọc.:))

Hình như em nhầm box thì phải:-/ :-/ :-/
Đây là box lớp 11 hóa cơ mà hỏi taòn em nào thế:)) :))

Thảo béo ,ấy biết là ai không mà định đạp đổ , ko có ấy thì ấy phải trả đũa tớ bằng cách làm 1 cái tương tự trong đó không có I chứ .
Thảo à , lên câu với Thảo đây !

Câu đê nào Hiếu. Nói về gì đây? Về chuyện đi tham quan nhé

Uh . tớ cũng đang có hứng
chúc mừng người ta đi . bài này viết bằng máy mới của tớ , anh vừa mua cho
hreeheheeh

uầy, Hiếu sướng thế. Tớ cũng mong có máy. Có máy tha hồ mà chơi với câu nhé. Có mày rồi ông tập tìm tòi sử dụng đi, làm gà mãi sao đựơc.

UH chị tớ cũng bảo thế
sao có thể để thua kém người ta mãi được
Mà Thảo đoán nốt đi
hình như đoán được rồi còn gì

Oài lớp Hóa câu khủng quá nhỉ:D
Mới ngày nào thấy có 90 trang:D
Cẩn thận ko các mod hỏi thăm đấy=> xóa bài phí lắm[-x
Hè này muh thầy Hùng đi thăm quan thì dễ đi cùng lớp Hóa lắm:)
Hình như thầy dỗi lớp van8-}

Miên à , bọn tớ không lo xóa bài đâu , lớp 11 rồi các mod thường nương tay, cứ nhìn A 2 và lớp ấy biết ngay
ấy làm ơn post lại hộ tớ 2 câu cuối sang bên box 10H (05-08) hộ tớ nhé
Rất cần đấy !Thanks nhiều
Mà ấy biết lên được thế này nhờ ai không , tớ chứ ai .hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên