Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ấy mới là người cần chuẩn bị , à , dạo này trông Hà rất manly ( cố gắng mà tự hiểu đi nhé )

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Biến Thủy đi , Thủy là ai cơ chứ
sorry but em không phải của chị Thủy
em là anti fan

ai bảo em là của chị Thuỷ8-| :))
thế Minh Phươnng hay Bảo Ngọc đây

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ấy mới là người cần chuẩn bị , à , dạo này trông Hà rất manly ( cố gắng mà tự hiểu đi nhé )
được lắm:)) khổ ấy muốn mà chả được nhỉ:)) hay hôm qua gia nhập hội mean girls với bọn tớ hôm nay lại đình giở trò hả

Bó tay. Sếp mới đi chơi có 2 tiếng mà quân ta đã câu được 3 trang roài.
Hiếu ơi nói mạnh mồm thế nhỡ chị ko ghép ảnh nổi thì sao ??? Bao h chị có cái ava mới hẵng bắt anh em đoán.

Câu đấy viết nhầm , đáng lẽ là ; em ko phải fan của chị Thủy
ko phải ai hết , toàn nhữn người tấm thường

----------

To Kiên : tôi sẽ cắt ghép ảnh , dán vào 1 cái gì đấy , sau đó scan ra
chỉnh lại bằng photoshop
rồi nhờ Thảo làm hộ
được chưa ?????

Đến viết chữ màu trắng chị còn ko bít thì sao chị biết dùng Photoshop hả chị ???
Đời phải biết mình là ai :D

Ai bảo ngươi thế , ta đã đăng kí sửa hồ sơ rồi nhưng không có hồi âm đấy chứ , mà chẳng việc gì phải đổi , để thế này câu được 3 box liền : 10H , 11h1 11h 2 hahahaa

Sếp đồng ý với Hà :D Trình thì còi mà còn đòi đảo chính ( nghe vần ghê cơ :D )

Cứ chờ đấy Kiên ú ạ , sông có khúc người có lúc , hay ông cũng muốn nổi như tôi , cũng muốn trở thành "chị Kien " hehehehee

Em chả dám. Ngay từ đầu mọi người định giao em vai giả gái cơ mà, em ko bệnh như chị Hiếu nên ko đóng nổi đấy thôi.
Chị Hiếu là unique rồi em ko ham.

Ông mới như thế
Cứ coi tất cả chỉ là 1 nước cờ thôi
Ta đã đi đúng nước
Và đây là thành quả
Hồi trước Hoàng là hot boy NSL đấy thôi , vào H1 quá mờ nhat... Tớ cảm thấy sau vụ hành trình văn hóa Hoàng hot lên 1 tí
bây h lại cold rôi
chán thế !

Không sống được như thế mới là vấn đề , ko thích nói xấu Hoàng nhưng nhiều khi tớ không chịu được thái độ của ấy với ex , thật vô tâm và giả dối

Yeah tớ lên 1 sao rồi :D
-----------
@Hiếu: watever you say, i don't care. It's not your bussiness. Remember never talk bout it again, k?

Viết tiếng việt ra đi , kém english quá ko hiểu được
Đáng đời ông về mấy vụ nói xấu tôi
biết điều thì đừng chọc ngoáy nhau
cùng sống hòa binh
và cùng..câu bài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên