Nhà vô địch

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Một ngày đẹp trời năm 2005, sau 1 trận bóng nhớ đời, các cầu thủ Vườn cười quây quần bên bàn nhậu. Ở bàn bên cạnh, các cô vợ cũng đang tranh thủ chia sẻ kinh nghiệm .

- "Chồng của tớ các cậu biết đấy, anh ấy đá tiền vệ phòng thủ mà, anh ấy đen và bền bỉ như Makelele". Trang Thư hồng má nói.

- "Chồng tớ đá tiền vệ tấn công, trắng trẻo và to con như Kaka ấy, những đường chọc khe của anh ấy mới chính xác và tuyệt vời làm sao, tớ toàn bị chọc thủng lưới". Thu Trang mơ màng nhớ lại.

Các cô thi nhau khoe tài chồng mình. Chỉ có Minh Hà ngồi buồn rầu yên lặng. Mọi người gặng hỏi mãi thì Hà ấm ức tâm sự:

- "Chồng chị buồn lắm. Anh ấy chẳng chịu khởi động gì cả, cứ lao vào đá luôn. Lần nào như lần nào, khi chị đang say mê cổ động anh ấy, thì toàn bị chuột rút giữa chừng."

b-)
cai gi ma thung luoi ha modb-)
Hik, thương chị Hà quá:(:)P

Ê, thế không kể tên cầu thủ ra à, đá bóng có ai thống kê tên vợ cầu thủ ra đâu :))

ấy ko biết à, anh Minh đỏ là chồng chị TRang cut còn chồng chị Trang Thư là ai ấy phải biết chứ,ấy là con chị ý mà

Trần Thu Trang đã viết:
b-)
cai gi ma thung luoi ha modb-)
:(:)P

Hố hố, Trang cut bị thủng lưới à :)) , khổ thân quá, thảo nào mấy lần mặc quần đùi đến trường, chắc là vào lưới nhặt bóng :))

ồi... anh Vũ nhá.... /:)

Mẹ anh Vũ mấy lần bắt gặp con trai dùng nược bọt làm keo vuốt tốc :-& hàng nửa tiếng đồng hồ trước khi ra ngoài, lại thỉnh thoảng giả vờ làm đề cương Triết nhưng thực ra ngồi vẽ vời "Vũ tim T" rồi thì ngẩn ngơ mơ mộng.. b-) Bác í nghĩ bụng chắc thằng Vũ nhà mình có vấn đề với con bé Trang xinh xinh thỉnh thoảng đến nhà chơi rồi.. :-? Chẹp.. cái con bé.. đến là dễ thương.. :x duyệt :D
Đến một hôm mẹ anh Vũ chuẩn bị phải đi công tác ba ngày (;;)) mới thấy lo thằng con ở nhà không ai bảo ban lại làm chuyện liều lĩnh thì chết dở.. Bác bèn ngồi nghiên cứu các kiểu sách báo website "tâm sự tuổi mới nhớn" để tìm phương pháp ngăn chặn.. ;;)
Sau một hồi nghiên cứu, bác i' mới gọi anh Vũ (vẫn lơ ngơ nhớ người iu) ra dạy một bài "tuổi trẻ bồng bột dễ làm những chuyện có hại cho tương lai :p" rồi kết luận :
- Con có yêu em Trang thì mẹ cũng không cấm, 19 tuổi rồi. Nhưng mà cái gì cũng phải có giới hạn nghe con.. cùng lắm thì cầm cái box of condoms này đề phòng "những lúc yếu lòng" để tránh những kết quả không mong muốn về sau.. 0:)
Anh Vũ ngồi đang lơ mơ nghe thấy mẹ nói câu cuối thì phá ra cười, rồi nói:
- Ôi, mẹ yên tâm, không cần cái box đấy đâu mẹ ạ, con iu em Toàn mà.. :x 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
anh VŨ ơi:eek::eek: em ko ngờ...anh lại...:(:)((
Anh DŨng: ko phải quần đùi, quần ngố đấy ah:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôii, chẳng lẽ những lời đồn đại gần đấy về anh Vũ... rằng anh ko còn yêu thiên nhiên, yêu cái đẹp, yêu phụ nữ như xưa là thật ư. :( :(( :D

Trời lằng nhằng quá rốt cuộc ai bị ai,và ai được ai keke

trời ơi, có bà mẹ tâm lý thế mà ko biết hưởng, lại còn đòi chơi nổi--> mod ơi, phí cả của giời:D:D:))

Trần Minh Hà đã viết:
chị ruột nào [-x
em Trang phải đọc kĩ nhé [-x :p
Anh vũ iu bạn Toàn cơ mà [-x b-) b-)
HEHE, đấy đấy, đúng rồi, chị Trang thấy chưa, anh Toàn là anh của em còn gì, thế thì anh Vũ chả là anh rể hay anh "dâu " của em còn gì :)) :)) :D :D

:)) chết chị nhầm:p, xin lỗi em linh, chị Hà:p:p
Thế này tức là mình bỏ qua chi tiết mod Vũ ko còn là...rồi:-&:(:)D:p

Hé hé, chi tiết quan trọng nhất mà lị thế thì ... còn gì là ... :))

Back
Bên trên