Nhà khoa học (mS)

Bành Trung Hiếu
(shen_long_bre)

Thành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/forum
HM là một nhà nghiên cứu khoa học, ông ta nghiên cứu mãi để chế tạo ra cỗ máy thời gian để có thể quay về quá khứ, sau bao nhiêu năm nghiên cứu mà chẳng thành công. Một ngày sau khi đã thử nghiệm mệt mỏi mà ko được, ông ta liền đi tắm! khi đang ngâm mình trong bồn nước và thả hồn theo nhứng bọt xà phòng, huýt gió theo bài " con cò bé bé" thì bùm.....chưa kịp bình tĩnh trước tiếng nổ vừa rồi, thì ông thấy xung wanh mình nào là voi, khỉ, cọp, chim chóc.......nhưng hình như ông nghe thấy chúng đang nói chuyện với nhau! hỏang wá, ông vùng đứng lên tìm cách thóat thân. bỗng tiếng của một con sóc "có ai biết đó là con gì ko?".
tất cả khu rừng như náo loạn, xôn xao........
" chắc là anh sư tử nào đó, nhưng sao đứng được bằng hai chân vậy...?" tiếng của nàng sư tử vang lên.
một con khỉ la lên tỏ vẻ ko đồng ý:" ồ, đó là khỉ đó. nhưng đuôi nó mọc ở đằng trước!".
như ko chịu với những lời nhận xét đó, voi rống lên một tiếng vang dội rối binh thản nói:" ko, nó chính là một con voi đấy, nhưng cái vòi còn nhỏ..........!"

Đại bàng nói: nó là chim đấy chứ, nhưng sao lại ko có mỏ nhỉ

:)) truyện hay :)) và cũng phục tốc độ post bài của Bành :)) cả HN vừa mới có điện thôi mà đã post rồi :))

:)):)) cái vòi của ...az :)):))
sao chúng nó nhìn xuyên thấu đc :))
az ko...:-SS
az đang..trở về với thiên nhiên à :eek:
:)):))

Trần Thu Trang đã viết:
:)) truyện hay :)) và cũng phục tốc độ post bài của Bành :)) cả HN vừa mới có điện thôi mà đã post rồi :))
Hay là ấy lại cộng điểm cho tớ đi :x

[-x phải cộng cho 5 ngừơi rồi mới quay vòng được 8-} :D

Cộng cho mình nữa đi các bạn thân mến ơi :x :biggrin:

ai cũng đòi em cộng thế này 8-} dạo này ko thấy chị Big đâu nhỉ :(

Híc, cộng cho em ví, em post bao nhiêu là truyện :(

Ai trừ điểm hộ anh cái, anh khoái điểm 0 lắm

Back
Bên trên