Nhà hàng của tập đoàn VC

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Do làm ăn rất phát đạt nên tập đoàn VC quyết định mở 1 nhà hàng. Do có Vũ làm chủ tịch nên nhà hàng thường đông khách, vì vậy việc nấu nướng phải thuê rất nhiều người và phải được chuyên môn hoá công việc. Một hôm, trên bảng phân công làm món thịt chim bồ câu, người đầu bếp đã ghi như sau:
Cô Hà cắt tiết anh Phong nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Minh mổ bụng cô Thủy lột da anh Zung rửa chim cô Thư(đây là Trang Thư chứ không phải thư ký đâu nhá) bóp mềm cô Quyên băm nhừ cô Trang xào giòn";)

Cô Hà cắt tiết anh Phong nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Minh mổ bụng cô Thủy lột da anh Zung rửa chim cô Thư(đây là Trang Thư chứ không phải thư ký đâu nhá) bóp mềm cô Quyên băm nhừ cô Trang xào giòn"

thế mày làm gì trong cái của hàng này hả tách ah

tao biết rồi
cậu vũ rửa tách :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Do làm ăn rất phát đạt nên tập đoàn VC quyết định mở 1 nhà hàng. Do có Vũ làm chủ tịch nên nhà hàng thường đông khách, vì vậy việc nấu nướng phải thuê rất nhiều người và phải được chuyên môn hoá công việc. Một hôm, trên bảng phân công làm món thịt chim bồ câu, người đầu bếp đã ghi như sau:
Cô Hà cắt tiết anh Phong nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Minh mổ bụng cô Thủy lột da anh Zung rửa chim cô Thư(đây là Trang Thư chứ không phải thư ký đâu nhá) bóp mềm cô Quyên băm nhừ cô Trang xào giòn";)

Ôi, Vũ!!! lâu lâu quay lại thấy anh chị em nhà mình làm ăn phát đạt ghê... khá khen :)) :eek: :)) :)) :)) :))

.. :eek: ... cái gì mà Vũ làm chủ tịch đấy ... b-) .. :eek: ..:nono: ... oánh rụng hàm anh vukasim bây h .. b-) .... định lấn chiếm với chị Thảo là em không tha cho đâu đấy .. b-) .. :nono: ....

... mà sao mình lại lột da nhỉ .. :D ... từ bé tới giờ mới vặn răng chứ lột da thì hình như thuộc khoa giải phẫu ... 8-} :|

từ bé đến giờ em mới bị vặn răng chứ chưa bị lột da huh ?
thảo nào lúc ...hun em thấy cứ lành lạnh, trống trống thiếu thiếu !
:smoking::mrgreen:

Ơ, anh chỉ bảo anh là chủ tịch nhà hàng chứ có bảo là chủ tịch tập đoàn đâu, em Thủy lại nhầm nhọt rồi :(
To Trang: Em còn may mắn lắm đấy nhá, anh ưu tiên nên để em xào giòn chứ ko như anh Zung đâu :smoking:

Anh Vũ đùa như thật ấy nhỉ, :)) em làm gì có chuyện phải lăn vào làm thợ như thế [-x em làm quản lý của nhà hàng cơ, oh yeah!!!

Hùm chúc nhà hàng ngày càng làm ăn fat đạt,chúc ngày càng nhiều chim dc rửa,nhiều lông dc nhổ,nhiều bụng dc mổ.........:D (sắt sinh wa)

em xin thôi việc trong cái nhà hàng này , sang bên kia đường , lập nhà hàng khác để cạnh tranh !

Sao anh Vũ bảo vệ Thư kí của mình thế nhỉ, làm em hơi bực mình đấy (anh biết vì sao đấy )

Nhân viên phân công việc lâu quá ! Bao giờ thì khách được ăn đây ??? ;;)

Đặng Minh Châu đã viết:
Nhân viên phân công việc lâu quá ! Bao giờ thì khách được ăn đây ??? ;;)
Em kô thấy à?Còn phải vặt lông,rồi rửa chim nữa,dễ đến cả đêm:))

Khách cứ đến đây rùi chủ tịch sẽ cử các nhân viên ra mổ thịt chim đãi :))

Back
Bên trên