Nguyệt "đùi" đi chơi

Chứng tỏ là nhiều rồi, nhưng toàn nói dối là: anh lần đầu hoặc: em là duy nhất chứ gì?:)|

cái này là bản sắc của anh Thái Long rồi :))
cả box, ngoài Hoài Anh, có mỗi tớ "thật thà" và "trong sáng" thôi=))

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc hộ cái chữ kí anh nhé :(
xe đời 86 , còn mới , máy bốc khỏe , nữ ít sử dụng ... nên ngon chứ không như máy cái xe của thàng long , thằng toằn ... toàn cho máy thằng mỹ đen nó lái ... phá xe lám

=)) Tú béo được lắm
Mà đc nào vào VC mà còn nói đến trong sáng thì em bó tay roài :(

xe đời 86 , còn mới , máy bốc khỏe , nữ ít sử dụng ... nên ngon chứ không như máy cái xe của thàng long , thằng toằn ... toàn cho máy thằng mỹ đen nó lái ... phá xe lám

Ít sử dụng vì kém chất lượng hả anh?;;)

Này: em ko tự nhận mình trong sáng nhá, chỉ thiếu hiểu biết thôi, các tiền bối ko dạy dỗ thì thôi chứ sao lại :-<

xe Tú béo bị Hạnh eo vỉa + đá lửa méo cả bô phải thụt tay mấy lần rồi mà vẫn giả vờ là còn ngon với chả nguyên bản >:)

Chị Hạnh pro quá, thế mà em chưa có cơ hội diện kiến, học hỏi :eek:

nói ko biết ngượng =))

em để trong "..." cả mà :">

chắc phải có vấn đề gì thì nữ mới ít sử dụng;))

xe Tú béo bị Hạnh eo vỉa + đá lửa méo cả bô phải thụt tay mấy lần rồi mà vẫn giả vờ là còn ngon với chả nguyên bản >:)

a
đây là vấn đề:))

máy gì cứ phải nâng với hứng =)) , tự nó ko lên dc ah =)) =)) ;)) :-"

Anh Phong đựoc =)) Anh Tú phải nâng ko tự lên đựoc =)) bó tay =))

không biết anh Tú có đủ can đảm cho cả nhà "xem" không chứ đùng nói đến "xét" ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
do ko dùng " chụp bu gi " nên máy bị xuống rất nhanh , yếu , chảy nhớt ... >:) làm sao dám vào show nữa ;)) :-"

Back
Bên trên