Nguyệt "đùi" đi chơi

Có sao đâu?:-??
Cứ thử với chị Nguyệt đi, vừa học tập kinh nghiệm, vừa thêm sinh khí, sáng ra sinh lực dồi dào, tinh thần minh mẫn :-ss
Tuyệt vời thế còn gì hả anh?

ánh Tú béo nhầm nhọt sang trồng trọt à :)) Hấp diêm đại pháp chứ :)) mà cái đấy em độc quyền :p Nguyệt đùi là Dí bén Dậy thì :-ss cái này còn ghê hơn :-s :-T
mà bạn Đùi tu luyện thế mà chưa phát triển đc tí nào à ;;) tưởng thành trên Đùi rồi cơ mà ;;)

nói thế chắc anh Long tiến bộ ghê lắm rồi nhỉ
anh "lên" đến đâu rồi

hơ hơ` có người kéo lên mới thế chứ bt nó chỉ ở đùi thôi ko tự ... được

To Long : thế chú ko biết Hấp tinh đại pháp thế nao ah ;))

Bố của con chị Nguyệt là ai thế anh Toàn?:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
ko phải ông ấy đâu :p ngày xưa bị 1 huyền thoại khác của VC luộc :)) h liệt dương rồi :biggrin: =))

=))
Thế là anh ý ngậm ngùi nhìn chị Nguyệt.............
Khổ nhỉ, thế mà đòi cưới người tình cũ kiểu gì?:-<

điếc lòi ra trợ bằng j` cho lại >.< với cả Nguyệt hay Nhung thì cũng khủng như nhau :biggrin: khỏe chả ăn ai nữa là paragames :(

thì các cụ đã có câu điếc không sợ súng mà lị

Ô hay anh Tú, chữ kí độc đáo nhỉ?:|
Hóa ra chuyện của anh Toàn cũng lắm vấn đế rắc rối nhỉ?;;)Đẹp trai, cao ráo, lại còn mang tiếng Toàn dâm, nhân vật lẫy lừng của VC thế mà lại..........
Khổ thật ;))

Ô hay anh Tú, chữ kí độc đáo nhỉ?:|
Hóa ra chuyện của anh Toàn cũng lắm vấn đế rắc rối nhỉ?;;)Đẹp trai, cao ráo, lại còn mang tiếng Toàn dâm, nhân vật lẫy lừng của VC thế mà lại..........
Khổ thật ;))

đời ngang trái lắm em ạ :-s

Ơ người tình cũ nào :O

ko phải bạn :-j

@a Tú béo :... thiếu mất nguyên bản chưa mở máy ;;) bốc nhanh fanh trâu ;;)

to Long : ack xe này cũng lâu rồi đời 86 .... nhưng máy ngon chưa bổ , toàn nữ sử dụng nên giữ lắm ;))

xe em đời 88 này ;;) lên cứ gọi là hùng hục :biggrin: nữ dùng nó suốt ngày âu yếm kì cọ anh ạ ;;)

=))
Tưởng chưa từng bóc tem chứ, hóa ra anh nào cũng kinh nghiệm đầy mình rồi :))

cái đại ca cứ quảng cáo mãi
'xe" mới đây này

đời 89 (mới nhất ở VC;)))
máy bốc, phóng nhanh nhưng không phanh gấp
bảo hành dài hạn
thiết kế tinh sảo
mặt đẹp, dáng chuẩn :))
hàng mẫu độc đáo

Back
Bên trên